Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Maya the Bee - Cô ong Maya - Kodi Smit-McPhee, Noah Taylor - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-7-2015 13:40:08 | Chỉ xem của tác giả
Hồi nhỏ mình thích xem các phim hoạt hình về thế giới các loài vật như thế này vì rất thích cảm giác cùng phiêu lưu  khám phá thiên nhiên với các nhân vật tí hon trong phim. Thấy trailer phim hoành tráng quá, thiên nhiên bao la, nhiều màu sắc và vô cùng xinh đẹp, chắc down về rồi rủ mấy đứa nhóc em họ đang học mẫu giáo coi chung. thế nào tụi nó cũng khoái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-7-2015 14:01:46 | Chỉ xem của tác giả
cứ là phim hoạt hình là thích rồi, xem trailer đáng yêu quá đi, down về nghiền thui, thanks subteam nhiều <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-7-2015 19:50:10 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim hoạt hình này thật nhiều màu sắc và âm thanh với nhiều loại côn trùng và sâu bọ. Trong phim chúng ta thấy được thiên nhiên với đa dạng chủng loại từ ong đến kiến, nhiện, dế, mối và nhiều loại khác.
Đặc biệt là thế giới các loài ong từ ong kiếm mật đến ong bắp cày. Trong tổ ong thật to lớn và mỗi con có nhiệm vụ của riêng mình. Ở giữa các con ong đó nổi bật lên cô bé ong Maya thật đặc biệt đáng yêu lém lỉnh yêu thích khám phá chính điều đó đã giúp cô tháo gỡ hiềm khích và hiểu lầm lâu đời giữa các loài ong và côn trùng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-7-2015 21:46:53 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhé, mấy đứa bé nhà mình rất thích mấy bạn ong và mấy bạn côn trùng này.
Đợi mãi mới có bản đẹp cho chúng nó xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-7-2015 09:02:14 | Chỉ xem của tác giả
Cô ong dễ thương quá! Cảm ơn subteam...để kéo về phục vụ, xem ké cùng các tiểu yêu nhà mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-7-2015 00:26:31 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi xong !!! Hay quá là hay, dễ thương quá là dễ thương

Hai mấy tuổi rồi mà vẫn cứ ghiền những phim hoạt hình như vầy nè, thấy phim hoạt hình là nhào vô liền Nhất là mấy phim về nhiên nhiên, sâu bọ, kiến. Thích mấy cái cảnh đẹp quá trời quá đất :3 :3 Cốt truyện cũng dễ thương, luôn có bài học hay, làm muốn bật cho mấy đứa học trò nhỏ coi ghê luôn ^^~

Tks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-8-2015 12:05:48 | Chỉ xem của tác giả
Không biết sao cứ bị mê mấy cái phim hoạt hình kiểu phưu lưu ấy.Xem rất là thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-8-2015 17:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng hiểu sao con bé đầu 2 nhg thích phim hoạt hình ) Cứ thấy phim thì phải vào xem, vào ngó xem nó ntn, cứ thấy kiểu hình nó đáng yêu tý là laih phải down về cày )
C.ơn subteam nh nh lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-8-2015 10:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều nhé. Già rồi nhưng vẫn thích xem mấy thể loại này , down về xem cùng ku con.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-8-2015 21:51:20 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này đáng yêu khủng khiếp í. Giọng của Maya yêu ơi là yêu, thích nhất là Maya lúc bé ý, nhìn dễ thương dã mannnn Phim kiểu nhẹ nhàng vui tươi đúng chất hoạt hình dành cho trẻ con, mà lại còn khá ý nghĩa nữa. Quá tuyệt vời cho những ai muốn xem để relax luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách