Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Jessica Jones - Krysten Ritter, David Tennant - Season 1 E13-END completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-12-2015 20:46:43 | Chỉ xem của tác giả
mình thích đoạn mở đầu và nhờ đó mình quyết định download bộ phim này. trông nó có vẻ hay và đúng thể loại mình thích! cảm ơn chủ nhà nhé!
ps: cô diễn viên có gương mặt thật kute!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-12-2015 17:30:40 | Chỉ xem của tác giả
ơ sao bài này không giới thiệu nội dung phim hay diễn viên gì vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-12-2015 22:39:29 | Chỉ xem của tác giả
Mạch phim hơi chậm nhưng chịu khó theo dõi thì đúng là quá tuyệt cú mèo... cám ơn ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-12-2015 14:37:49 | Chỉ xem của tác giả
quay đi quay lại subteam chơi luôn từ 9 đến 13 sướng quá, cơ mà đồ án chưa xong thì xem cái chi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-12-2015 20:37:05 | Chỉ xem của tác giả
oimeoi tốc độ thần sâu làm phát liền 5 tập cuối chắc chết vì sướng quá
thanks subteam vô cùng, hy vọng sẽ đc đón xem tiếp những bộ đỉnh đỉnh khác của Netflix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-12-2015 20:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim về một nhân vật anh hùng mới của Marvel thì phải nhưng hình như nhân vật mới này chỉ có khả năng về sức mạnh như khi cô nâng bổng cả một chiếc xe hơi.
Nhưng cô lại khác các nhân vật siêu nhân khác vì cô hình như phải chịu một chấn thương tâm lý khi bị bắt cóc. Kẻ thù này của cô là ai sao lại có khả năng điều khiển người khác như vậy. Xem ở cuối tập 1 khi cô bé bị bắt cóc đã không thể thoát khỏi bị điều khiển và bắn cha mẹ mình.
Điểm nổi bật của phim là phái nữ chiếm đa số trong phim từ nhân vật chính đến đa số các nhân vật phụ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-12-2015 16:33:20 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ss1, hóng ss2 quá trời, không ngờ chị jessica lại thoát được thôi miên của lão và kill lão luôn, không biết ss 2 sẽ diễn ra như thế nào, hóng, TKS ST nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-12-2015 20:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Các chế xem rồi cho em tư vấn phát, em ko hứng thú lắm với Daredevel và cô này.
Nhưng lại sợ liền mạch với Agent of Shield nên đang phân vân k biết có nên xem ko.
Bác nào xem cả máy bộ tư vấn em phát nhé.
Thanks

Bình luận

Mình mới xem đến tập 2, chưa thấy liên quan j đến Agent of Sheild. Nhưng xem cuốn hút phết đó bạn:)  Đăng lúc 9-1-2016 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-1-2016 21:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình là kết chị gái trong phim "Don't trust the B..." lắm, ở phim đó chỉ khùng gì đâu vậy mà qua phim này chỉ ngầu dễ sợ. Mới coi thật sự nhận không ra chỉ luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-1-2016 03:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam! Film nay sieu hay lun, hanh dong co hoi hop gay can co. Minh thic film nay hon ca daredevil
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách