Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Jessica Jones - Krysten Ritter, David Tennant - Season 1 E13-END completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-11-2015 19:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và u tối kiểu DareDevil chứ không phải kiểu cute như Super Girl. Xem 2 cái cùng lúc cho nó đổi gió. Năm nay được mùa, lâu rồi mới có nhiều phim về nữ anh hùng như vậy.

Mình đã xem 3 tập đầu, ban đầu tưởng là mỗi tập 1 vụ nhưng hóa ra là kiểu ... khá là khó nói nhưng nói chung là phim hay nhưng chịch hơi nhiều. Mấy nhân vật nữ trong phim cũng mỗi người 1 kiểu nhưng chả ai là bánh bèo cả . Có lẽ đây là 1 phim về nữ quyền vì mình thấy nữ nổi hơn nam. Nên mong là phim sẽ có rating cao để review cho mùa sau

Cuối cùng là Thanks subteam đã làm bộ này để mình trữ máy cho đẹp

Bình luận

Đúng thật,mới vào mà quay mấy cảnh chịch nhau nhiều quá. ko biết sau này thế nào nữa  Đăng lúc 28-11-2015 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-11-2015 21:19:51 | Chỉ xem của tác giả
wow, tuyệt vời, mình đã mong chờ bộ phim này lâu lắm rồi, mỏi mòn từng ngày. Từ Arrow đến Flash, bây giờ la JJ, cảm giác thật là sung sường. Thanks subteam đã luôn đam mê cho anh em những đam mê như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-11-2015 22:23:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thanks sub team đã dịch ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-11-2015 04:16:10 | Chỉ xem của tác giả
Woa đã đc 4 tập rồi cơ à thích thế xem thoai xem thoai cám ơn subteam nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-11-2015 19:10:58 | Chỉ xem của tác giả
em đặt gạch nha, hóng ra full r xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-11-2015 10:49:00 | Chỉ xem của tác giả
mình tải về rồi mà ko xem được ta.? trước tải cả 4 tập, ko xem dc, tải lại cũng xem ko dc luôn, hóng quá hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-11-2015 14:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu tưởng phim mỗi tuần 1 tập, hóa ra nhà đài chơi nguyên bộ trên web rồi. Thật lạc hậu, lạc hậu quá. Đã xem đến tập 10, nghe đâu Luke là chồng của JJ nhưng gã có sẽ có series khác nên bảo sao.

Mình ship Jess x Trish mà ko biết Hell Cat có ra phim riêng ko hay là làm Robin cho JJ. Nhà đài dự định làm mỗi siêu anh hùng trong bộ 4 rồi cho họ gặp nhau trong 1 series khác mà không biết JJ có ss2 ko nữa.

Còn cp Jeri x cô thư ký, mà hình như Jeri trong truyện là nam và cũng có truyện riêng (chả hiểu có năng lực gì khác) - ai đọc truyện cho mình biết thông tin tí.

Cả phim thích Trish nhất đấy, gái tửng mê làm anh hùng của tui <3 . Gái tung hint với JJ nhiều quá làm tui chỉ thấy JJ x Luke, just sex, not love

p/s: mod nào xem lại hộ mình tập 1 cái, vụ âm thanh bị sao sao á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-12-2015 17:03:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn có vẻ hay quá
Ủng hộ subteam nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-12-2015 12:43:37 | Chỉ xem của tác giả
trước hết mình cám ơn nhóm dịch đã vất vả để mem có phim hay để coi
lâu lắm mới quay lại diễn đàn , k uổng công vì mình thấy quá trơi phim mới đáng xem
mình nghĩ jessica sẽ vào danh sách phim phải hóng hàng tuần của mình rồi
chưa xem mà thấy có cảm giác phim raat hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-12-2015 12:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Team ơi sub tập 7 bị lỗi rồi, hình như bị chồng với sub của tập 6, team check lại giúp mình với (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách