Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Insurgent - Những kẻ nổi loạn - Shailene Woodley, Ansel Elgort - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-8-2015 22:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Để thưởng thức trọn vẹn Insurgent, các bạn nên xem trước phần 1 vì có rất các sự kiện ở phần này không giải thích cụ thể. Mặc dù về nội dung, nhân vật và hình ảnh Insurgent làm tương đối tốt và mang lại cảm xúc cho khán giả, tuy nhiên vì mô tuýp khá quen thuộc nên bị đánh giá chung là không có tính sáng tạo.
tóm lại ai muốn đáp money ra cửa sổ thì có thể bỏ thời gian xem bộ phim đáng chán này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 22-8-2015 21:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Ô mai gót nẹc!!!
Em chỉ muốn nhảy cẫng lên khi thấy cái poster bên ngoài đập vào mắt ahhhhh!
Hóng quá chừng và bây giờ hoàn toàn toại nguyện rồi. *khóc 1 dòng sông*
Sau khi coi phần 1 xong, em mất cả tuần mới quên đc phim. Chắc phần 2 sẽ không làm thất vọng đâu nhỉ!!! Ôi Five nhầm Four của em!
Cảm ơn subteam rất rất nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-8-2015 01:43:21 | Chỉ xem của tác giả
, mình cực kì thích phần 1 phim này luôn. cứ cảm thấy hụt hẫng cho cái kết của dị biệt hóa ra còn có phần 2. iu st không chịu được. không biết phim này liệu có làm nhiều phần như fast and furious không nhỉ? nhìn poster là đã muốn xem rồi. st fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-8-2015 10:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Phần phim này cách phần trước khá lâu nên mình quên hầu hết các nhân vật trong phim này rồi nhưng có lẽ phần này u ám hơn phần đầu nhiều.
Diễn biến nội dung trong phần này phức tạp hơn nhiều, các phái nỗ ra chiến tranh đặc biệt là phái Uyên bác đã ra tay đàn áp các phái khác để tìm Tris không biết vì lý do gì.
Điểm thắt trong phần này là sự phản bội bất ngờ của Caleb và Peter sau đó Peter lại bất ngờ quay lại ủng hộ Tris. Kết phim là một bí mật mới được hé lộ về sự tồn tại của thế giới ở ngoài bức tường và mẹ của Four có xu hướng sẽ là một Jannette thứ hai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-8-2015 01:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt luôn, mình bị câu ra rạp vì cái trailer tương đối ổn và rất thích sắc thái thể hiện trên khuôn mặt của nhân vật nữ chính.
Ra rạp xem rồi thì tặc lưỡi, èo, sao mà film này nó quen quen, kiểu kể truyện này quen quá, motif quen quá, cách thể hiện nhân vật quen quá. Túm lại quen nhiều nên không thấy nét riêng.
Xem thì cũng được mà bảo hay thì thôi cho qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-8-2015 12:08:10 | Chỉ xem của tác giả
mình cực kì thích phần 1 phim này luôn. cứ cảm thấy hụt hẫng cho cái kết của dị biệt hóa ra còn có phần 2. iu st không chịu được. không biết phim này liệu có làm nhiều phần như fast and furious không nhỉ? nhìn poster là đã muốn xem rồi. st fighting!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 25-8-2015 14:47:52 | Chỉ xem của tác giả
phần 2 này không có nhiều cảnh hành động cho lắm..tuy nhiên coi cũng khá hay
hy vọng sẽ  có thêm phần 3, mình đang tò mò ko biết sau bước tường thành đó, thế giới bên ngoài sẽ như thế nào, chắc hiện đại, nhìn hoành tráng lắm  .. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 25-8-2015 16:11:49 | Chỉ xem của tác giả
yeah mặc dù bao nhiêu trang đã có sub rồi nhưng mình vẫn chỉ hóng sub của kite
mình đã từng đọc series truyện này rồi và rất thích
dù phim có vài chi tiết hơi khác so với truyện nhưng vẫn thấy thích phim vì chính cái khác đó lại tạo cho mình cảm giác gì đó mới lạ
mong subteam sẽ tiếp tục làm các phần kế tiếp của series này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 25-8-2015 18:56:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời luôN! mình thích phim này lắm mà không xem rạp được. mấy bản online thì khó tìm mà xấu hoắc à. giờ thấy kites làm mừng quá! cám ơn các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 27-8-2015 12:52:21 | Chỉ xem của tác giả
Trời mở kites ra mà mừng rơi nước mắt mình định down bản khác rồi nhưng cứ tin tưởng đợi kites để có bản sub hoàn chỉnh nhất. huhu
Cảm ơn sub team nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách