Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Inside Out - Những mảnh ghép cảm xúc - Amy Poehler, Bill Hader - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-12-2015 17:49:56 | Chỉ xem của tác giả
Ui Ui hóng phim này lâu lắm rồi, vì ko coi ở rạp được nên hóng phim của subteam quá trời
hoạt hình của pixar thì khỏi nói rồi, ngay từ cái tên và poster là đã rất hưng thú muốn xem rồi

Cám ơn subteam nhiều nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-12-2015 19:53:29 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hoạt hình có ý tưởng rất sâu sắc các suy nghĩ của con người được các nhân vật Vui, Buồn, Hoảng sợ, Giận dữ điều khiển.
Và các suy nghĩ của cô bé Riley được sắp xếp một cách có tổ chức như một nhà máy, các suy nghĩ được xếp ngăn nắp vào các ngăn kệ, các suy nghĩ xa xưa lúc còn nhỏ dễ dần bị lãng quên và xóa bỏ. Tuy nhiên có những kỷ niệm then chốt sẽ theo cô bé Riley suốt cuộc đời.
Phim cũng đưa ra một bài học sâu sắc các kỷ niệm dù là vui hay buồn cũng quan trọng trong quá trình phát triển và hình thành nên sự trưởng thành cho cô bé Riley
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-12-2015 20:01:53 | Chỉ xem của tác giả
Đọc phần nội dung xong thấy khá tò mò nên mình quyết định down phim về xem.
Quả là quá hay.
Cảm ơn các bạn subteam nhiều nhiều nhé.
Subteam fighting!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-12-2015 20:51:31 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và đáng yêu quá
mình cũng rút ra đc một vài điều từ bộ phim: không phải và cũng không thể lúc nào cũng vui vẻ đc, có lúc phải buồn, phải khóc cũng là cách giải tỏa, và cô bé trong phim thực sự là chính mình, sống thoải mái khi cuộc sống có đủ vui buồn tức giận chảnh chọe... (lâu lắm ms ngồi viết văn...)
xem đến đoạn ng bạn tưởng tượng biến mất mà buồn...
lâu lắm ms đc xem phim hay thế này, chắc nhiều ng cũng đã từng trải qua giai đoạn mà có cảm giác đánh mất chính mình như cô bé trong phim, cũng may mà  kết thúc rất đẹp (sến quá )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-12-2015 22:18:32 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim rất hay, vừa hài hước vừa cảm động.
Khi đó phim đã chiếu được cả tháng, rạp chỉ còn 2 suất/ngày. Mình và nhỏ bạn vẫn dắt nhau đi coi, ngồi cười ngồi sụt sùi trong cái rập vắng teo. Cảm thấy không uổng phí, dù biết rằng trên mạng đã có bản cam,ít lâu nữa có luôn SD.
Khi Joy và Sadness bị kẹt, hai đứa dễ thương kinh khủng. Sadness cứ nằm lăn ra đất cho Joy kéo đi. Còn ở Tổng bộ, ba đứa kia làm loạn cả lên.
Đoạn cưỡi xe bay lên khỏi bãi rác rất cảm động. Bạn-có-vòi (không nhớ tên) đã anh dũng hy sinh, khi bạn ý thả tay bỗng thấy buồn ghê gớm.
Toàn bộ tình tiết đều hay và ý nghĩa, không dư thừa. Mình sẽ down về lưu lại.
Cám ơn subteam và E-zone.

À, bữa coi rạp có hai bợn núi lửa hát cái bài gì ý, nghe dễ thương lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-12-2015 09:46:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem rạp rồi nhưng vẫn cứ muốn xem mãi.
Vừa thích vừa nổi điên với bà Sad.
Cứ thích làm chuyện tào lao, nhưng cũng nhờ bà Sad mà Riley mới có kí ức đẹp.
Cảm ơn subteam nhiều lắm, subteam vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-12-2015 09:54:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem rồi mà nay kites có nên sẽ down về
Phim hay lắm, rất ý nghĩa, thích nhất bạn Sad
Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-12-2015 17:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng Film đã lâu :3 giờ đã có mặt )
Cám ơn subteam rất nhiều nhiều :3
Mình rất thích film hoạt hình của Disney
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-12-2015 10:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Lúc phim ra rạp không được xem. Muốn đi xem lắm nhưng vì nhiều lý do mà cuối cùng lại không xem được. Giờ đã có subteam làm sub. Vui quá. Cảm ơn subteam rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 8-12-2015 11:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, đa tầng ý nghĩa, đã xem rạp rồi nhưng vẫn phải hóng Kites để down về trữ.
Phim của disney-pixar bao h cũng vậy, không chỉ là 1 bộ phim hoạt hình mua vui cho trẻ mà còn gợi lên rất nhiều suy tư, những bài học dành cho lũ trẻ và cho cả những "người nhớn"
Thanks Subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách