Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Inside Out - Những mảnh ghép cảm xúc - Amy Poehler, Bill Hader - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-12-2015 22:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay xem Chuyển động 24h thấy giới thiệu phim này, mà còn được đánh giá cao cho giải Oscar năm nay, thế mà tối onl lại tình cờ thấy được link down của Subteam :3
Lớn rồi vẫn mê các loại hoạt hình :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-12-2015 00:53:00 | Chỉ xem của tác giả
đợt Halloween vừa rồi bao nhiêu là người hóa trang inspired bởi phim này nhé cái em sầu đời ý ) làm mình tiếc quá đợt ra rạp lại bận thi không đi xem được
đành phải cày đi cày lại cái trailer mà quắn quéo vì độ đáng yêu của phim
lúc thấy subteam post cái poster phim lên là rú rít ầm nhà luôn cám ơn nhiều nheeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-12-2015 01:38:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, cuối cùng cũng có phim T.T. Chỉ hóng mỗi sub cua team thôi :3. Đợt chiếu phim này không đi được buồn muốn chớt :'(. Cám ơn team nhiều nhaeeeeeeee <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-12-2015 02:15:42 | Chỉ xem của tác giả
mới tãi về và mới xem xong, xem vẫn khóc và khóc nhiều hơn cả lần đi xem rạp, phim rất rất hay, nói về tình cảm gia đình và những cảm xúc của bạn
rất tiếc một điều là bạn này không có phần one-short "I Lava You"
chung quy lại là một bộ phim rất tuyệt vời để giải trí ngày cuối tuần bên gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 5-12-2015 12:05:49 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim từ những ngày có thông tin khởi chiếu ở rạp, nhưng mà biết là mình chả bao giờ đi xem được, nên lại ôm một bụng đợi chờ ngày có sub. Xem xong phim thì không uổng công bao lâu chờ đợi mà. Phim hay với ý nghĩa quá thể quá đáng luôn. Con em cùng phòng nó cứ hỏi "chị kiếm đâu ra phim này mà hay thế" ) Rồi hai chị em lại gật gù với nhau vài bài học cuộc sống từ phim. )
Nhân vật tưởng tượng Bing Bong làm mình nhớ đến tuổi thơ quá. Ngày xưa, cũng hay ngồi tưởng tượng thế, không biết mình có bao nhiêu người bạn tưởng tượng bị lãng quên rồi nữa.
Nhân vật Buồn Bã cũng có thiếu hài với đáng yêu đâu. Chỗ mệt mỏi rồi nằm bẹp xuống giơ sẵn một chân lên để Vui Vẻ kéo đi làm mình với con em là điên đảo. Đáng yêu qtqđ đi được ý. Cả lúc Vui Vẻ đi tìm Buồn Bã xong cũng làm thế đó, diễn max sâu luôn.
Một bộ phim rất đáng xem. Thế này thì bảo sao thanh niên đầu 2 rồi mà toàn ngồi hóng phim hoạt hình cơ . Cảm ơn subteam nhá. Nhà mình làm phim nào cũng hay hết à. Yêu yêu lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 5-12-2015 14:01:12 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã xem ngoài rạp nhưng nhà E làm sub nên lại tiếp tục down về để xem lại )

Là một fan bự của Pixar thì chưa một phim nào của Pixar mà mình không thích cả, và đều phải xem đi xem lại rất nhiều lần

Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 5-12-2015 21:20:53 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói phim này trong danh sách đề cử giải oscar nên mình xem thử :3 hay tuyêt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 6-12-2015 10:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình duy nhất mình đi xem rạp mà muốn mua vé xem lại lần nữa. Thanks subteam nhiều nhiều nhé. Có thể ngồi nhà thưởng thức phim đẹp, sub đẹp rồi.
Nghe tin em nó lên đường tới Oscar mà mừng húm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 6-12-2015 11:43:08 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam, mình đợi phim này lâu rồi mà giờ mới thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-12-2015 17:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Đi xem phim này cũng cả gia đình nhỏ, con gái thích nhưng mà chắc 3 tuổi nên vừa xem vừa hỏi ... không giải thích được cặn kẽ ngay lúc đó, giờ có phim rồi về tha hồ xem lại cùng con... giải thích thế nào cũng được
Hay và rất ý nghĩa.
Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách