Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Inside Out - Những mảnh ghép cảm xúc - Amy Poehler, Bill Hader - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 2-5-2016 13:38:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi mà có đoạn khóc luôn. Không biết mình mau nước mắt hay sao đó . Phải nói người nghĩ ra bộ này rất có óc sáng tạo . Thấy mấy nhật vật cực kì dễ thương coi có mấy đoạn mắc cười. Coi phim này tâm trạng buồn vui lẫn lộn luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 4-5-2016 23:52:25 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 sub team !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 6-5-2016 11:20:07 | Chỉ xem của tác giả
k còn từ gì để nói.quá cảm động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 9-5-2016 13:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 12-5-2016 12:22:06 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn sub team. xem lại liên tưởng đến thánh Sooyoung xanh lè hôm HLW.
Không biết bao giờ có phần hai các bạn nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 17-5-2016 07:08:20 | Chỉ xem của tác giả
trước giờ mình lên chỉ toàn down phim hàn thôi giờ lân la qua thể loại movie này, he he... mình thích coi vietdub hơn nhưng mà down này về xem như học tiếng anh luôn vậy. mình nghe bảo phim này hay lắm nhưng lúc trước không có thời gian xem, bẳng một thời gian rồi lại quen, giờ mới down về xem được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 16-6-2016 01:37:28 | Chỉ xem của tác giả
Thanks sub team, One of dờ best animated phim. Hè, chiến dịch cày phim bắt đầu ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 18-6-2016 21:52:02 | Chỉ xem của tác giả
phim cực dễ thương luôn, xem đi xem lại mà vẫn không chán và có một ý nghĩa sâu sắc là mọi thứ đều tồn tại với một vai trò đối với nó, tất cả các vai trò đó làm cho cuộc sống này trở nên cân bằng hơn. cảm ơn subteam rất nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 4-8-2016 18:12:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm. Đúng là sự sáng tạo là vô tận, nội dung rất mới lạ mà cũng rất quen thuộc. Xem phim mà cứ nghĩ có phải trong đầu mình cũng xảy ra những thứ như vậy không các kiểu . Lại mmột bộ phim hoạt hình hay và đáng xem để thư giãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 4-8-2016 22:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Chắc mình mong chờ ở phim này hơi nhiều, mọi người đều khen hết, chờ nhiều quá nên tới lúc xem lại không được như mong đợi, tháy nó chỉ cute cute trẻ con thui, cảm giác phim nó chưa được liền mạch ! Dù sao thì bạn buồn cũng rất dễ thương và đoạn bạn gấu hy sinh thì thật là buồn Tuy nhiên nếu cùng có chủ đề chia tay 1 giai đoạn tuổi thơ thì không thể hay bằng toy-story phần cuối!

Cám ơn sub team siêu nhiều, mình down về xem trước rùi, h mới comment!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách