Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Inside Out - Những mảnh ghép cảm xúc - Amy Poehler, Bill Hader - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 20-1-2016 11:41:16 | Chỉ xem của tác giả
“Thờ ơ không phải là một cảm xúc, và nó bắt nguồn từ sự trầm cảm hay cảm giác mệt mỏi, không thể kiếm soát tình huống của một người. Không ai có thể duy trì trạng thái thờ ơ lâu dài. Nhìn bề ngoài có thể họ tỏ ra như thế, nhưng thật chất họ đang có một cuộc chiến nội tâm về nhiều điều khác nhau trong cuộc sống.”

Xem rạp rồi nhưng vẫn muốn DL về giữ đó để mỗi lúc một mình lại có những bộ phim hoạt hình hay như thế này làm bạn...

Cảm ơn subteam rất nhiều <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 25-1-2016 21:21:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim xong cũng cứ ảo tưởng sức mạnh là bên trong mình cũng có những bạn như thế mới sợ chứ Một bộ phim rất đáng xem Cảm ơn subteam nhiều nhiều vì đã làm phụ đề Mình vẫn lấy phim này dậy mấy đứa nhỏ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 31-1-2016 23:59:06 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim rất hay và ý nghĩa, cho người xem nhìn thấy được những "cô, cậu bé" cảm xúc trong 1 con người. có điều coi lúc đầu, không thích "nỗi buồn" nha, gì mà bi qan hết sức, làm hỏng việc tùm lum -.-" hừ hừ
anw, cám ơn subteam rất nhiều, 1 bộ phim rất tuyệt vời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 1-2-2016 23:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này quá, chắc phải cho vào list phim hoạt hình yêu thích nhất của mình
Lâu lắm rồi mới coi một phim hoạt hình chất lượng như thế. Nội dung vừa sáng tạo, vừa dễ thương, vừa lôi cuốn, không theo một lối mòn nào hết. Có đoạn thấy vui vẻ, đáng yêu lại có những đoạn cảm động với chạnh lòng dã man.
Không biết phim này có phần 2 không nhỉ? Mình thấy làm tiếp phần 2 vẫn được, vì Riley mới 11 tuổi thôi, có thể làm tiếp ở giai đoạn cột mốc nào đó khi con bé trưởng thành hơn.  Nếu có thì phải xách mông ra rạp coi ngay :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 2-2-2016 07:48:05 | Chỉ xem của tác giả
Em cảm ơn Subteam nhiều nhiều Bây giờ em down phim về chuẩn bị cho Tết có phim xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 8-2-2016 20:44:43 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều nhiều!~

Mình muốn xem phim này lắm vì xem trailer với giới thiệu là thấy thích rồi, nhưng mà mình dơn bằng torrent về thì lại không xem được Có ai chỉ mình cách xem được không? Dù phim khác trên Kites mình vẫn xem được bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 9-2-2016 14:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay cũng rất ý nghĩa nữa
Thích Sadness nhất phim, nhìn đáng yêu gì đâu à
Mà chắc trong não mình Tức giận lộng hành quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 11-2-2016 20:30:29 | Chỉ xem của tác giả

Cre: Tumblr