Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Hotel Transylvania 2 - Khách sạn huyền bí 2 - Adam Sandler, Andy Samberg, Selena Gomez - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-4-2016 08:38:04 | Xem tất
hay bét nhè xôi chè.. Hôm mới chiếu trailer , 2 vợ chồng già đã hớn hở hóng rồi. Đến lúc xem, cười không nhặt được răng. Đúng là năng lực tiềm ẩn khi sức chịu đựng bị đẩy đến giới hạn cuối cùng.. Đang tự hỏi, liệu mình có năng lực đặc biệt nào chưa được đánh thức ko *ngồi góc tường vẽ vòng tròn*
Nói nhảm chút thôi, cái đoạn anh thạch dẻo (ko nhớ tên gì) ngồi xe bị cành cây đặp vào mặt, với cả đoạn ông mummy bị cháy đấy, cười đau hết cả mồm..
thanks subteam đã làm phim này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 11:18:50 | Xem tất
Oa cuối cùng nhà mình cũng đã có phim này, thích quá đi, cảm ơn subteam vô cùng!!!
chúc mọi người xem phim thiệt vui vẻ nhá!
nhưng mà phim này nghe nói gây cấn hơn phần 1 nhìu í nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 22:32:27 | Xem tất
Không uổng công chờ đợi.
Subteam làm việc tốt lắm lắm luôn.
Subteam làm việc vất vả rồi.
Cảm ơn subteam nhiều lắm !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 15:30:58 | Xem tất
Mình hâm mộ phần 1 lắm lắm, xem tiếp phần 2 thì..tuyệt vời, mặc dù chỉ xem trên mạng không ra megastar để tận hưởng vì sợ...tốn tiền !!! kkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 19:23:50 | Xem tất
ya hú, cám ơn ST nhiều nhiều thiệt nhiều luôn, k đi coi rạp đc nên chờ ST thôi, mãi giờ cũng có r, đã quá
từ phần 1 đã mê mệt r, hí hí
cám ơn ST lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 21:19:17 | Xem tất
ôi trùi ui, mong chờ mãi cuối cùng subteam cũng làm phim này. thường thì mình không mong phần 2 hay như phần 1, nhưng xem trailer thấy nhóc cháu ngoại với cụ ngoại quá đáng yêu, rất đáng mong chờ.
Cảm ơn subteam nhìu nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 22:48:58 | Xem tất
hóng phim này mãi. cảm ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 22:49:54 | Xem tất
Ôi chờ mãi... cảm ơn subteam nhìu thật nhìu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2016 18:42:42 | Xem tất
Phần này của phim xuất hiện thêm một nhân vật mới dễ thương là cậu bé Dennis, niềm vui của ma cà rồng Drac.
Phim khiến chúng ta tham gia vào quá trình đào tạo của Drac dành cho cậu để có thể trở thành một ma cà rồng thực thụ.
Phim còn có sự xuất hiện bất ngờ của ma cà rồng cổ xưa vĩ đại cha của Drac là Vlad, tiếc là nhân vật này xuất hiện hơi trễ ở cuối phim. Mình hy vọng xem được sự đấu tranh giữa Vlad và Drac tượng trưng cho hai thế hệ ma ca rồng mà không được xem đã mắt gì hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2016 20:20:46 | Xem tất
Xin chân thành cảm ơn sub team. Đã xem xong phần 1 và bây giờ phần 2 đã ra lò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách