Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Home - Hành trình trở về - Jim Parsons, Rihanna, Steve Martin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-8-2015 16:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái con tim tím dễ thương quá, thích từ hồi mới ra rạp.
Đợi subteam mãi đấy ạh.
Subteam vất vả rồi.
Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-8-2015 09:52:48 | Chỉ xem của tác giả
Thích thể loại phim hoạt hình như này
Đợi trước chưa ra rạp xem được. Cảm ơn Subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-8-2015 12:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Gì chứ phim hoạt hình là không bao giờ coi rạp. Chỉ đợi version của Kites thoai. Bản dịch quá chất lượng, từ ngữ thoát ý, không hề gượng gạo chút nào, và đc nghe tiếng của nhân vật thật bao giờ cũng khoái hơn là nghe diễn viên VN lồng tiếng
Thank subteam nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-8-2015 13:11:29 | Chỉ xem của tác giả
down phim vì từng ấn tượng với trailer khi được giới thiệu trên kênh mtv việt nam trên tv
phim nhẹ nhàng tình cảm nhưng thực sự để nói là để lại ấn tượng sâu sắc cho mình thì chưa được nhiều lắm.nếu đánh giá thì mình cũng chỉ cho điểm là tạm được. Khá ổn cho một bộ phim hoạt hình nhưng ko đến mức hay xuất sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-8-2015 16:59:52 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim bình thường về nội dung, không có ấn tượng trong tạo hình nhân vật  ( trừ bé sao tím tím hồng hồng cuối phim <3 yêu không chịu nổi í ) Nhưng phần nhạc phim thì thật sự rất hay . Phần nhạc phim như người dẫn chuyện, khiến bộ phim trở nên khi vui nhộn kh trầm buồn ý nghĩa, không hề nhàm chán . Như trường hợp thành công của nhạc phim Let it go trong Frozen thì đây cũng là 1 trường hợp tương tự vậy. DÙ sao thì rất vui và thú vị Cám ơn subteam Sau phim này thì càng yêu Riri hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-8-2015 09:53:31 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, ý nghĩa, lâu rồi mới được xem 1 câu chuyện xúc động về tình bạn, tình yêu thương con người. Nhân vật thì kute khỏi nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-8-2015 12:53:07 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt quá tuyệt quá, hồi trước lúc phim này chiếu rạp mình có hóng được cái traile, cơ mà không đi xem được, cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-8-2015 16:20:50 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá có phim để xem rồi. Mình thích xem hoạt hình vietsub, vừa xem vừa nghe các nhân vật nói , rất là "chất" í hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-8-2015 09:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình những chú Boov trong phim rất đáng yêu đặc biệt là khi chú đổi màu sắc khi tâm trạng thay đổi.
Một bộ phim hoạt hình nhẹ nhàng mang một thông điệp có ý nghĩa không nên chạy trốn khi gặp khó khăn mà phải luôn ở bên cạnh bạn bè.
Phim rất phù hợp cho các cháu bé xem, cám ơn subteam đã đem đến bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 24-8-2015 00:29:26 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam.
1 bộ film rất hay và ý nghĩa. Khi người ta cô đơn thì hành động cũng trở nên cuồng nộ thậm chí là bạo lực.
Có những đoạn trong film rất cảm động, lý do người Gorg theo đuổi người Boov thật rất là cảm động. Hẳn cậu ấy đã hoảng sợ và cô đơn thế nào khi mải miết đuổi theo người Boov từ hành tinh này đến hành tinh khác để đòi lại gia đình, cậu ấy chỉ còn lại 1 mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách