Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Home - Hành trình trở về - Jim Parsons, Rihanna, Steve Martin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-8-2015 11:18:18 | Xem tất
Ôi phim dễ thương cực kỳ, mình xem rạp 2 lần luôn rồi ấy mà giờ vẫn muốn xem lại.

nhạc phim hay cực kỳ, thông điệp phim dễ thương kinh khủng, cả hành tinh này đều mong ước hòa bình! hihi. cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 15:15:35 | Xem tất
Mình xem phim này ngoài rạp rồi nè lúc đầu đi thì cũng ko hứng thú nhiều đâu, nhưng vô coi vui quá trời luôn
Thích bạn Oh với bạn Pig thiệt nhất là đoạn mà Tip hỏi Oh phạm bao nhiêu lỗi rồi í cười ko chịu nổi
Còn con chó mà tên Pig thì mình cũng bó tay
Phim này nhạc hay nữa.. cứ đẹp lung linh mà nhạc thì cứ là đặt đúng chỗ

Khuyên mấy bạn coi phim này đi, coi giải trí thích lắm đó
Kèm với sub của team nữa e ủng hộ nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 21:11:17 | Xem tất

hí hí..đặt gạch...hóng...đợt trước không ra rạp coi được, đang tiếc hùi hụi...
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 01:10:52 | Xem tất
Xem xong phim này thấy ghét người Boov dễ sợ (trừ Oh ra).
Tính ra mọi chuyện rắc rối đều do người Boov gây ra hết. Chỉ tội người sao biển nhất thôi.
Mà thôi kết vậy cũng được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 22:22:55 | Xem tất
Lót dép hóng phim !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Vẫn chưa đc xem ở rạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 10:10:39 | Xem tất
phim dễ thương quá đỗi, thích nhạc của Rihhanna quá! nghe hoài không chán luôn, beat quá chất!

Boov có nhìu màu ghê, sợ thì đổi màu xanh lá, giận thì màu đỏ, à không, màu xanh lá là khi nói dối, hihi. chúc cả nhà mình xem vui!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 16:16:00 | Xem tất
trời ơi, home kìa. Ngóng bạn này mãi bây giờ cũng đợi được rồi. Sub team tuyệt vời quá. Cám ơn Subteam nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 08:53:24 | Xem tất
ôi vừa thấy thread là bay vào ngay. film hay, dễ thương cũng nhiều ý nghĩa nữa, thích nhất OST của film. Ngày nào cũng phải bật full album OST ngủ mới ngon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 00:56:49 | Xem tất
, subteam làm phim Home rồi à :'( Mình hóng lâu nay dù đã đi xem ở rạp rồi, mới đầu đi vì không có phim nào để xem cả có mỗi này hoạt hình cơ mà xem rồi thì lại muốn xem nữa, rất nhiều đoạn hài vật vã. Xem xong ưng Oh vs ẻm Mèo rồi bla bla các thứ khác kể cả thím tộc trưởng bỉ bựa , phim siêu hay, siêu cute, nói chung là rất đáng để xem chưa kể nhạc phim hay qtqđ hợp dã man luôn ấy :3 Giờ thấy kites sub nên phải kéo về xem lại :">
Thx subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 09:13:58 | Xem tất
Tks subteam! Mới xem được có mấy phút đầu mà đã bò lăn bò lóc ra cười rồi. Mong rằng sắp tới sẽ có phim dư lày được ra lò.^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách