Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Hoa tỷ đệ 2 / 花儿与少年 2 | Trịnh Sảng, Tỉnh Bách Nhiên, Dương Dương, Trần Ý Hàm | Vietsub E11 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-5-2015 00:37:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị cả rất ra dáng chị cả.chị tình thoải mái.chị tịnh đẹp nhưng chảnh.y hàm như em gái út.sảng trẻ con hay lo mau nước mắt (thấy khóc nức khóc nở mà thương).dương dương dễ hòa đồng đáng êu.còn bạn nào nhỉ.ui tỉnh.sao tỉnh lại dễ thương vậy chứ.2 `khuân vác´ nói chung là duyệt.em là em hóng sub.

Bình luận

Chữ dính vào nhau khó đọc quá bạn ạ  Đăng lúc 7-5-2015 12:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-5-2015 23:21:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là ta hóng cái show này vô cùng luôn, đợi mãi mới có sub và thế là xem liền 2 tập.
Ta xem show này ban đầu vì có Tỉnh Bảo và Tiểu Sảng, nhưng xem được 2 tập đầu thấy khá có cảm tình với dàn cast. Thích nhất là tính tình siêu cấp bá đạo của đại tỷ Mao Mao, lại được cả cô Tịnh fashionista thì không ai bằng. Cơ mà ta cũng bị ấn tượng bởi sự nhí nhảnh yêu đời của Y Hàm lúc nào cũng líu lo vui vẻ, nhiều lúc ta thấy giống như vitamin của cả đoàn. Dương thì điệu quá ba chấm quá k nhậm xét nổi )) Xem mà ta hơi thương Tiểu Sảng, đã hay suy nghĩ lại còn tự mình tạo áp lực lớn cho mình nưa cũng may là có Tỉnh Bảo bên cạnh bạn. Ta hóng mấy tập sau xem Nhiên Sảng bắn hint với nhau ra sao

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-5-2015 18:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Ep 3 mềnh thấy hay hơn 2 ep trước, hơn nửa đầu coi khá là điên cuồng mà cũng khá là vui. Khộ sao thấy ai cũng dễ thương hết vậy, Thích đại tỷ quá đi. Gần cuối thì bắt đầu rối vì lạc Dương Dương.
Em Sảng lo việc cũng khá chu đáo, nhưng mà nhìn người giao việc thì ẻm gọi điện cho Hứa Tình, nhờ chị này báo cho Dương Dương với Ninh Tịnh là 3 người sẽ cùng về sau, 'giúp em mang họ về' ôi trời cái cô Hứa Tình thì tuy dễ thương nhưng tính tiểu thư và có hơi vô dụng, chẳng có báo gì, cuối cùng để lạc Dương Dương, mà em Sảng vẫn lạc quan là đã viết địa chỉ nhà đưa cho từng người rồi, ẻm còn nhớ là DD để trong balo, DD là người lớn rồi sẽ ko sao, thế mà DD lại ko mang theo địa chỉ, cũng ko mang tiền, ko biết cách liên lạc về nhà, ẻm 24 tuổi rồi nhưng tính vẫn kiểu em trai chứ ko phải kiểu trưởng thành biết tự lo liệu, lại hơi mặc cảm tiếng Anh ko tốt nên ngại giao tiếp với người bản xứ.
Đi chung đi lạc cũng khó tránh khỏi, chiện này ai cũng có chút bất cẩn, hi vọng tập sau giải quyết êm đẹp

Rate

.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-5-2015 12:30:55 | Chỉ xem của tác giả
Hoa Tỷ Đệ - S02 - E01

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
petitecyndi + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-5-2015 15:09:01 | Chỉ xem của tác giả
Ep 2 phong cảnh hữu tình view đẹp thôi rồi làm mình xem mấy cảnh của Tỉnh và Sảng tình quá. Hai đứa chúng nó hợp nhau quá trời đất luôn. Mong là tình bạn tương thân tương ái của chúng nó sẽ bền chặt và có đà phát triển thêm thì tốt.
Sang đến tuần vừa rồi xem ep 3, thấy khổ thân Dương Dương thế nào ý, nếu trách thì nên trách tất cả mọi người bất cẩn không thể đổ lỗi hoàn toàn cho riêng một mình ai được, chờ tiếp tới thứ 7 tuần này xem tình hình có biến chuyển tốt hơn không.

Rate

.Me. + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-5-2015 21:36:37 | Chỉ xem của tác giả
Quá hay Hóng cặp đôi Tỉnh Bách Nhiên - Trịnh Sảng
cám ơn subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-5-2015 17:52:28 | Chỉ xem của tác giả
Sự việc xảy ra cũng từ một chuỗi sự việc nhỏ. Như chuyện DD đi lạc:
-Quyết định về trước để đi siêu thị mua đồ nấu cơm tối
- Sảng ko trực tiếp nói với DD và Ninh Tịnh mà gọi điện cho Hứa Tình nhờ báo với 2 người còn lại về chung.
- Ninh Tịnh về một mình ko hề nghĩ đến Hứa Tình, người cùng ở lại học bù với mình. Sau này DD đi lạc chị ấy mới nhận ra mình quên mất Hứa Tình
- DD đổi địa điểm phỏng phấn do nắng. Không biết được đổi đi đâu, tại sao chị Hứa Tình tìm không ra.
- Ông tài xế tại sao phải đi 2 lượt để đón 2 người, lúc gặp Ninh Tịnh không hỏi gì những người còn lại, đón xong Ninh Tịnh quay lại chỗ cũ để đón Hứa Tình, nói với Hứa Tình mọi người về hết rồi.
- DD không mang địa chỉ đã được đưa cho ở trạm xe lửa, ko mang tiền, chắc cũng ko nhớ số điện thoại liên lạc về. Với người đi du lịch mà nói là ko có sự chuẩn bị tốt.
Nhiều người bất cẩn, ỷ lại chỗ đó khó lạc nên mới xảy ra việc này. Thái độ khúc cuối của Sảng cũng có làm mình hơi khó chịu, Sảng cứng đầu, bảo thủ ghê gớm, cứ khăng khăng là DD giữ địa chỉ trong balo, và em nó lớn rồi sẽ ko lạc được (về cái vế sau thấy Sảng cũng có chút đúng, quả là em nó lớn rồi, 24 tuổi ko phải nhỏ, nhưng tính em nó còn hơi rụt rè và bị động, ko phải kiểu trưởng thành có thể tự lo việc, nếu tập sau em nó tự về nhà đc thì mình mới là nể ẻm, còn giờ mới thấy em như em trai dễ thương thôi). Nói đi nói lại, tập sau chưa chắc u ám như preview.

Xem Hoa tỷ đệ thì vui thật, nhưng mà thấy làn sóng fan làm mình mệt mỏi quá, quá ngu đi coi thử phản ứng dân mạng, nhận xét góp ý thì ít, hùa nhau đi anti Sảng thì nhiều, nhiều người còn thật sự chưa coi, hoặc sẽ chẳng bao giờ coi, nhưng vẫn thích góp vui bằng mấy câu mới chịu.
Tui cũng chán rồi, hết Hoa tỷ đệ sẽ ko muốn dính dáng nhiều với showbiz Tung Của nữa. Im ỉm một năm xem vài phim cho nó lành, quay về ủng hộ nhạc Hoa, ca sĩ Hoa ngữ cho tâm hồn yên ổn.

Rate

.Me. + 5 Đồng ý với bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-5-2015 12:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Tải về rồi coi thôi. Hóng show này vì có Dương nhọ. Chứ mùa một chưa có xem.
Thấy show này hình như đang gây bão bên Trung dữ lắm nên cũng muốn xem thư xem vì sao lại có bão.
Thấy trai xinh gái đẹp đi du lịch châu Âu tự nhiên cũng muốn kiếm ai đó đi du lịch chung kaka.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 16-5-2015 20:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay ghê, lần đầu mình coi show thực tế
Mà show này gom anti cho TS hơi nhiều nhỉ? Chị ấy cứng đầu thật, giống mình nè, thứ gì mình làm mình luôn cho là đúng ko cần bik người khác nói thế nào Như lúc TS đặt thức ăn chị Ninh Tịnh chê dở, Sảng lôi hết lý lẻ ra bảo vệ, rồi tới hồi ăn thì le lưỡi, mắc cười ghê tự hố luôn Mình thấy đây là điểm hay mà sao lắm người lôi ra bắt bẻ ghê luôn
Mới đầu coi vì TS và DD hy vọng 2 bạn này thân vì cùng tuổi, ai ngờ DD lại thân vs Ý Hàm, còn TS theo team của TBN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 18-5-2015 20:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Lại đặt gạch hóng tiếp show nữa ạ )
Mùa này có Nhiên Sảng rồi cả Nhọ nữa = Không biết Nhọ em vào đây có bớt Nhọ không
Mà mùa đầu Trương Hàn làm hướng dẫn giờ lại Trịnh Sảng nhỉ ;-; Có chút hóng moment Nhiên Sảng
Sảng còn trẻ nên có khó khăn gì chắc cũng ổn thôi, cố lên Sảng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách