Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Hiroin Shikkaku/ Không Còn Là Nữ Chính: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-8-2016 01:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này công nhận là hay lắm luôn í, mình rất hiếm khi xem phim Nhật mà bảo nó hay thì mn cũng hiểu là nó hay như nào rồi. Nhưng mà nam chính, xét về ngoại hình trông hơi kém so với nam phụ í. Mà nam phụ đáng yêu, chu choe, cười duyên nữa, ban đầu trông giông giống Kim Bum, còn cứ tưởng con lai cơ hóa ra Nhật 100%, nhưng tiếc quá anh chỉ là nam phụ, luôn hi sinh vì nữ chính, luôn nghĩ cho nữ chính thế mà uhuhu số nhọ quá anh ơi, mà nam nữ chính hợp tác với nhau mấy phim liền nên anh không có cửa là phải ) Cám ơn subteam <3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-8-2016 23:05:35 | Chỉ xem của tác giả
ba cái film Thanh Mai Trúc Mã này thì hiển nhiên nam nữ chính sẽ về bên nhau.. Cơ mà mình #teamnamphụ TTATT
Ban đầu thấy ảnh hơi gay gay chút, nhìn ko ưng mắt lắm, vẫn thấy anh nam chính đẹp hơn. Co8 mà sau đó ảnh cứ nhây nhây xong thấy ảnh đáng yêu vcc í. Trời ơi max cuteo TTATT. tội anh, thương anh, anh ơi qua đây với em TTATT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-8-2016 20:06:14 | Chỉ xem của tác giả
Hài dã man. Nhiều lúc đang cảm động sắp khóc mà lại có mấy cái hiệu ứng vào làm tui cười sặc sụa, tụt cả cảm xúc. Về nội dung thì tui không chấp nhận cái kết TvT Sống thực tế quen rồi nên không chịu được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 3-9-2016 15:52:38 | Chỉ xem của tác giả
Nam phụ cute lạc lối )
Kết phim hơi ảo tưởng, mà ít có phim Nhật nào làm kết vui như này, coi như cũng hiếm
Coi giải trí rất ổn.
Cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-9-2016 23:30:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay cực ý, mình chưa đọc truyện, nhưng xem phim xong thì phải đi tìm truyện đọc mới được
Biết nữ chính từ phim Kimi ni Todoke, đọc cmt bảo thấy bạn ý có đóng phim này nên mình mới đi tìm xem, quả thật ko thất vọng mà
Vì mình vốn thích kiểu thanh mai trúc mã nên đoạn đầu thích Rita lắm, cứ nghĩ là kiểu soái ca lạnh lùng ý, ngoài lạnh trong nóng, chỉ đối xử đặc biệt với mỗi Hatori thôi. Khi mà Rita quen với Adachi, mình chỉ nghĩ là chơi bời thôi, ai ngờ quen biết với nhau lâu ơi là lâu, đến mức chả ưa Rita, thương Hatori ghê. Cơ mà khúc đi chơi bowling thì Rita dễ đoán dễ thương ghê, đến cuối phim, lại thích Rita trở lại hihi.
Ban đầu ko thích Kosuke đâu, tại lúc cười mặt cứ nhăn hết lại nhưng càng về sau càng thấy đẹp trai, nhất là đoạn khóc trên trò đu quay ý.
Trong đây, mình thích cả Nakajima nữa, thật may mắn khi Hatori có 1 người bạn thân như vậy, Hatori chỉ làm mặt xấu rồi than thở đủ chuyện với Nakajima thui ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-9-2016 16:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương cực kì, nhiều đoạn buồn cười không chịu nổi Phim này đúng chuẩn cho 1 một ngày cuối tuần giải trí vui vẻ.
Nhưng mà khúc cuối thấy tiếc cho bạn nam phụ quá Dễ thương chung thủy thế kia. Nhưng rốt cục nam chính vẫn phải về với nữ chính.
Cám ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-9-2016 19:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim này không thấy thích nam chính lắm thấy thích nam phụ hơn. Cười dễ thương quá đi. Cơ mà qua phim có Ai đó dể yêu thương thấy thích nhân vật Kanata của em thích em luôn mới chết chứ
Nữ chính thì phim nào cũng dễ thương quá đi
Thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-9-2016 16:12:29 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chưa có duyên hay sao mà hết lần này đến lần khác cứ bấm vào xem là lại có chuyện gì đó và phải trì hoãn, riết rồi lười Xem nhạc phim thấy anh nam phụ dễ thương, mọi người xem xong cũng thích ảnh nhiều quá. Tồ thì đóng quá nhèo phim rồi nhỉ haha không biết phim này như thế nào. Để xem coi em sẽ về đội anh nào, cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 22-9-2016 23:15:26 | Chỉ xem của tác giả
cứ tưởng triệu chứng nam thứ đã hết nhưng ai ngờ tái phát vì Hiromitsu huhuhu
ban đầu ảnh hơi playboy nhưng cảnh chia tay vô cùng chân thành luôn ấyy có ai ngờ lại trao trọn tình yêu cho người không yêu mình huhu
Cảm ơn ST <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 11-10-2016 20:07:20 | Chỉ xem của tác giả
công nhận con gái nhật xinh thật nhưng con zai nhật thì xấu kinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách