Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Hiroin Shikkaku/ Không Còn Là Nữ Chính: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-6-2016 09:30:58 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này nhìn Hatori mà cười phớ lớ, tăng động điên người cực kỳ.cơ mà bạn ẩy cũng dược đấy chứ. Mình thấy sau này hẹn hò với Hiromitsu cũng rất nghiêm túc, không như nhiều phim nhật khác toàn đá nam phụ cute tốt bụng đập zoai đáng thương, hẹn hò mà lúc nào cũng tương tư bạn cũ. hứ.
nói chung là không thích Rita lắm (kento dóng đẹp trai oài), hơi yếu tí, thích Hiromitsu hơn
phim hay lắm, mọi người cùng xem đeiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-6-2016 01:17:04 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không xem phim nào mà thấy bấn loạn phải vào đây trút bầu "tâm sự" vậy cả.
Phải nói là nữ chính diễn "điên" quá mức vậy mà mình thấy chị ấy vẫn rất dễ thương và xinh đẹp. Òa không phải diễn viên nào cũng có khuôn mặt nhiều biểu cảm vậy đâu, chị thật may mắn đó. Rất hi vọng vào phim tới của chị.
Điều mình bấn thứ 2 là nam phụ quá đẹp trai đi, át hết cả quá khứ đen tối của ảnh. Thật mong là một ngày gần nhất bà chị điên sẽ diễn cùng với anh nam phụ đẹp trai này để thỏa lòng mong ước của con dân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-7-2016 00:07:43 | Chỉ xem của tác giả
bị cuồng bạn nam thứ roiiii, người gì mà đáng eo kinh khủng, lần đầu bạn ý xuất hiện mình k ấn tượng lắm vì nam chính đẹp zai ngời ngời nên chiếm hết sự chú ý rồi, ai ngờ càng nhìn càng thấy duyên, mặc dù biết là phim nào thì nam chính cũng về với nữ chính nhưng mà phim này thì thấy rất không cam tâm, cơ bản nam chính hơi đa sầu đa cảm và ko dứt khoát, chỉ dc cái mã, còn nam thứ thì cái j cũng có, nếu nói về khuyết điểm thì chắc chỉ có 1 điều là suy nghĩ cho nữ chính quá nên mới dễ dàng buông tay T.T
Hy vọng bạn ý sớm đc đóng vai nam chính để fan gơ còn hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-7-2016 18:23:43 | Chỉ xem của tác giả
Cái poster bên trên (Anh chàng áo đỏ cầm cây kiếm) là phim gì vậy mấy anh/chị/em? Thấy phong cách anh này hơi bị thích rồi à! Thanks in advanced!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-7-2016 00:45:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nữ chính max lầy, xinh, đáng yêu kinh khủng. Có cả quả kỷ niệm ngày nói dối nữa chứ
Nhưng mà thích nam phụ hơn, nam chính dùng dằng mãi, chẳng quyết đoán gì. Quá buồn cho nam phụ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-7-2016 22:45:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa sưu tầm được video này, rất hay, đây là những bộ phim truyền hình Nhật Bản kinh điển nhất mà mình từng xem , trước năm 2000 nhá Best of Japanese Drama before 2000's : https://www.youtube.com/watch?v=jNyts7diQ8E
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-7-2016 21:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim tất cả đồng bào nhất nhất gọi tên anh nam phụ )
Kento vẫn đẹp trai phong độ nhưng chắc do gặp hoài nên... xin lỗi Kento

Định luật: Trai đẹp + cười toả nắng > Trai đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-8-2016 12:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay hài tks subteam lâu rùi mới đc cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-8-2016 12:34:32 | Chỉ xem của tác giả
phim chỉ thích nam phụ thôi. Nam phụ tốt thế sao chọn nam chính...huhu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-8-2016 15:53:45 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam, lâu lâu coi lại film Nhật rèn tiếng luôn.
Nữ chính xinh và dễ thương quá ^_^
Không hiếu sao mình thích nữ chính với nam phụ hơn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách