Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Hiroin Shikkaku/ Không Còn Là Nữ Chính: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-5-2016 04:48:41 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu lại làm một cú kick thế này bảo sao sau bao nhiêu lâu mình vưỡn cứ hóng phim )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-5-2016 05:18:32 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu lại làm một cú kick thế này bảo sao sau bao nhiêu lâu mình vưỡn cứ hóng )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-5-2016 08:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Diến viên phim này đẹp ghê
Nhưng bạn nam chính đẹp thiên về gái tính quá
Nhưng thôi, xem phim Nhật mà diễn viên đẹp như vầy là thấy sướng 2 con mắt rồi
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-5-2016 20:31:23 | Chỉ xem của tác giả
phim bao hài luôn, xem mây lần ko chán, nữ chính dễ thương, nam chính đẹp trai, nam phụ lại càng đẹp (như lời chị main là đẹp một cách quá mức cần thiết), lâu rồi mới xem một phim học đường vui nhộn, đáng yêu như này,
xem xong chỉ càng thấy Kentaro Sakaguchi đẹp một cách thần thánh, sao trên đời lại có người đẹp đến mức này, đẹp đến từng cái lỗ chân lông
#team-nam-thứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-5-2016 01:45:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu hay siêu siêu siêu hay
Đã định k xem rồi mà xong ma xui quỷ khiên thế nào đi xem trời ơi sao mà giống cuộc đời của mình quá giá mà cũng HE như bạn nữ chính
Phim toàn trai xinh gái đẹp nhất là nữ 9 xem nhẹ nhàng cực ưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-5-2016 10:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân mình không thích cái kết cho lắm. Mặc dù nữ chính và nam chính luôn hướng về nhau, nam phụ và nữ phụ chỉ là phép thử để họ khẳng định tình yêu của họ. Nhưng thấy khá tội cho nam phụ, từ lúc xuất hiện cho đến phút cuối cùng vẫn chấp nhận là người đến sau, chưa từng một lần đứng dậy để tranh giành nó chỉ để người mình yêu hạnh phúc. Mình thích nữ chính và nam phụ hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2016 10:45:01 | Chỉ xem của tác giả
jangkanguk gửi lúc 25-5-2016 10:35 AM
Bản thân mình không thích cái kết cho lắm. Mặc dù nữ chính và nam chính luôn hướng  ...

Đúng!

Thực ra phim này mình thấy đa số mọi người thích nữ chính vs nam phụ hơn đó, ai cũng thấy bất bình cho anh nam phụ. Nhưng cũng vì nam phụ quá cool nên mới để nữ chính đến với nam chính, vì vốn dĩ biết trong lòng ban ý người ta không hề mờ nhạt đi chút nào, nên mới buông để bạn ấy đến với ngta.
Còn bạn nam chính, đến cuối cùng cũng không [hải là 1 người đan ông nữa , cứ thụt thò chẳng có tí kiên định nào hết.

Bình luận

Ai nói gì nói, c vẫn thích nam chính hehe  Đăng lúc 9-9-2016 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-5-2016 19:03:47 | Chỉ xem của tác giả
ơ bạn nữ chính, trước toàn đóng vai phụ ở mấy phim thanh xuân vườn trường, bây giờ được lên làm nữ chính rồi
nói thật là chưa có thời gian để xem, mà xem mấy tầng trên bình luận nam phụ đẹp trai làm mình xoắn xít quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-5-2016 21:04:11 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi trong J-box mới có một phim mới một bộ phim về quá trình cô bé Hatori phấn đấu để có thể trở thành nữ chính trong câu chuyện tình yêu với cậu bạn thanh mai trúc mã Rita.
Nhưng giữa hai người bọn họ luôn có những người thứ ba chen vào gây khó khăn đó là cô bạn gái hiện tại Adachi của Rita và cậu bạn Hiromitsu. Làm nữ chính đúng thật là khó khăn mà nhưng trong phim này những kẻ thứ ba như Adachi hay Hiromitsu cũng rất đáng thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-6-2016 10:12:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện rất dung dị, gần gũi với đời thực   mình thấy chúng ta có thể rút ra bài học cho bản thân, đó là nếu bạn thích ai thì nên bày tỏ với người đó bởi vì rất có thể bạn sẽ mất cơ hội đó mãi mãi. mình thấy thích nhân vật Kosuke hơn Rita
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách