Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Hãy nhắm mắt khi anh đến/他来了,请闭眼/Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần, Vương Khải - Vietsub Ep 24 End

[Lấy địa chỉ]
931#
Đăng lúc 16-4-2016 20:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Soái ca từ đây mà ra... phim hay nổi ra gà... đủ bí hiểm, đủ thâm sâu,... lãng mạn cũng vừa đủ, kiêu căng cũng vừa đủ,... nói chung sao Bạc Cận Ngôn không có điểm nào để chê hết vậy ta? Ngoài đời có Soái ca như vậy thật ko nhỉ hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

932#
Đăng lúc 2-9-2016 14:27:32 | Chỉ xem của tác giả
Thắc mắc một điều là lẽ ra phim phải nổi chứ nhỉ.
Đằng này cũng kiểu thường thường thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

933#
Đăng lúc 4-9-2016 22:21:30 | Chỉ xem của tác giả
cho đến giờ em vẫn không thể nào hiểu nổi nụ cười của Bạc tiên sinh lúc cuối phim
ai cho em xin ý kiến với ạ
tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

934#
Đăng lúc 18-10-2016 09:56:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, luon ung ho cac san pham cua doi ngu subteam Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

935#
Đăng lúc 24-11-2016 10:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Cháu đọc chuyện này rồi, và khá là thích, cũng khá là thích bạn Hoắc, nhưng khi thấy bạn Hoắc đóng vai bạn Bạc lại thấy không có hứng xem phim sao sao ấy, khó hiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

936#
Đăng lúc 25-11-2016 20:58:44 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá đi ạ. cảm ơn bạn đã dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

937#
Đăng lúc 28-11-2016 11:08:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác ban đầu là cụ Hoa không hợp với bác Ngôn không hiểu tại sao, cứ théc mec, cuối cùng nghĩ vậy nè : Vẻ mặt của cụ Hoa là cái vẻ buồn tâm trạng, nhưng trong lòng cụ ấy mang tâm trạng gì đó. Còn cái khí khái của bác Ngôn là lạnh lùng bí ẩn pha chút cao ngạo và ngây ngô và phải toát ra được khí thế bức người trong công việc. Nhìn mặt cụ Hoa chả thấy tí xíu nào tính "nguy hiểm" cả chỉ thấy hợi tội tội nên ko có hợp với khí chất bác Ngôn đúng roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

938#
Đăng lúc 17-12-2016 22:37:53 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

939#
Đăng lúc 28-1-2017 14:58:48 | Chỉ xem của tác giả
nghe phim này lâu rồi chừ mới có thời gian coi được, hihi!
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

940#
Đăng lúc 6-4-2017 01:47:04 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ đây là bộ phim đáng nhớ nhất đối với mình hồi lớp 12

Khi phim đóng máy, được vietsub full rồi mình mới bắt đầu xem phim. Và thề rằng mình đã bị nghiện phim ngay lúc xem tập 1. Có lẽ vì mình chưa đọc truyện nên mọi thứ có vẻ dễ dàng hơn. Nữ chính theo quan điểm của mình là xinh rồi, không biết trong truyện như thế nào nhưng mình rất hài lòng với sự thể hiện của Mã Tư Thuần. Về Hoa ca thì không cần bàn, hình tượng Bạc Cận Ngôn có lẽ là sinh ra để dành cho anh. Công nhận nhất một điều là phim này anh hôn rất giỏi . Hơi buồn một tẹo là Vương Khải chỉ là nam phụ trong phim nên đất diễn của anh hơi ít và không đã. Nhưng thực sự mà nói thì từ phim mà mọi người đều phải công nhận rằng Vương Khải sinh ra để đóng vai cảnh sát rất ngầu luôn ấy

Và để xem phim thì mình đã bỏ ôn thi đại học hai buổi, chịu viết kiểm điểm để ngồi xem cho hết 24 tập công nhận sao hồi đó vui thế chứ lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách