Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Hãy nhắm mắt khi anh đến/他来了,请闭眼/Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần, Vương Khải - Vietsub Ep 24 End

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-4-2015 13:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Có Bông ca là nhảy zô xí chỗ liền
Em hóng nữ chánh lắm rồi nhé ^^ Không biết ai sẽ đóng cặp với Bông ca đây ~~
À còn lão Khải bữa nay cũng đắt show dzữ nhá, từ hồi đóng DBI cái thần thái đó đã hợp với phim trinh thám lắm rồi, nên lần này rất trông chờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-4-2015 15:53:11 | Chỉ xem của tác giả
chưa hình dung ra anh Bông sẽ có tạo hình thế nào trong phim nhưng có vẻ cũng hợp ý
anh Bông trông cái mặt cũng lạnh lùng ra phết mà đóng tưng tửn hâm dở cũng hợp lắm dễ thương muốn chết
cho nên đóng vai Bạc 4D cũng không phải là không được đâu
truyện khá hay cho nên khá hóng phim + thêm cũng hóng anh Bông không biết kịch bản phim có khác gì với truyện không đây
cho xin 1 slot hóng ạ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-4-2015 03:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Thích Bông Ca nên xí một chỗ đã, xác định nữ chính là ai mình vẫn xem vì ảnh
Ảnh đóng kiểu tưng tửng hay lắm mà, tận bây giờ vẫn hay xem lại Kim ngọc lương duyên
Mong tin của nữ chính quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-4-2015 22:20:44 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hấp dẫn vô cùng

Ngày đầu có tin mọi người cứ chê bôi lão, lôi hết cái này cái kia ra để phân tích. Mình thì mình thích anh từ trước rồi, nhưng phải nói là anh giống Bạc Cận Ngôn ra phết, cái kiểu EQ k biết phân vào đâu và đủ các thứ tưng tửng, rồi khuôn mặt chính nghĩa lắm nhưng đôi lúc lại có nét tà khó phân..

Mà phải nói là anh đã nhận vai thì cảm giác mch sẽ ổn lắm, sẽ trơn tru như dòng nước anh sẽ diễn đạt đúng như mình mong chờ cho mà xem.

Vì thế phải nói là yêu lão Hoắc, thích Bạc ca và ngồi lót dép hóng phi ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-5-2015 11:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Quăng gạch chờ phim. Mới theo dõi nên không biết mọi người chê bô lão Bông.
Nhưng mình thấy anh già tưng tửng hợp với vai diễn Bạc Cận Ngôn. Chắc các fan của Định Mặc muốn các thần tượng đóng chăng?? Nhưng dù sao mình cũng thích lối diễn xuất của Bông Ca mặc dù ngoài đời thì anh tự kỷ kinh lên được lại còn tưng tửng nữa chứ. Bông Già cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-5-2015 03:32:52 | Chỉ xem của tác giả
Đi lần mò các phim mới trong kites mới thấy "Hãy nhắm mắt khi anh đến"
Truyện rất hay, phó giáo sư Bạc cũng rất khác biệt so với các nam chính khác trong rừng truyện, ngay cả sự chủ động theo đuổi của nữ chính cũng khiến mình thích thú.
Thấy Hoắc Kiến Hoa quả thật quá hoàn mỹ với hình tượng giáo sư Bạc trong suy nghĩ của mình. Hy vọng sớm được xem phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-6-2015 20:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này bởi mình đã đọc Hãy nhắm mắt khi anh đến của Đinh Mặc.
Hoắc Kiến Hoa vai Bạc Cận  Ngôn có vẻ không được nhiều người mong đợi có lẽ vì diễn viên này thành công trong nhiều phim cổ trang nhưng mình nghĩ phải đợi phim ra mới biết được. Mong được xem một bộ phim hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-6-2015 12:18:00 | Chỉ xem của tác giả
những hình ảnh phim trường đầu tiên

Cre: 胡闹闹不闹7@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-6-2015 12:25:06 | Chỉ xem của tác giả
Tháy thread cái là phải vào đặt gạch ngay. Bông ca của em Trầm Mặc của e <3 đợi chờ từng ngày hóng quá huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-6-2015 12:28:15 | Chỉ xem của tác giả
lễ khởi quay phim

Cre: weibo

Bình luận

bạn cho mình xin cái link luôn có được ko bạn hiền ơi  Đăng lúc 7-12-2015 02:39 PM
có nhé bạn  Đăng lúc 7-12-2015 09:40 AM
cảm ơn bạn nhé, phim này bên mình có làm vietsub ko bạn ơi  Đăng lúc 28-11-2015 01:25 AM
Tả Nhĩ nhé bạn ^^  Đăng lúc 27-11-2015 05:49 PM
bạn ni ơi, cho mình hỏi mấy cái hình động của bạn là phim gì thế, cho mình biết tên được ko  Đăng lúc 25-11-2015 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách