Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Game of Thrones - Trò chơi vương quyền - Vietsub Season 5 E03-06 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2014 09:43:54 | Xem tất
Hic, tạm ngưng 1 tháng để cắt bớt các cảnh nóng hay sao đây hi vọng là sub team không cắt cảnh nóng, như vậy mất cái hay của phim.

p/s: may mắn tối qua canh me cắm torrent xong được E01, giờ xem coi sao

Bình luận

ngưng để fix lỗi dịch thuật bạn nhé, chứ E-zone làm bản uncut mà. Bản cut thì coi trên HBO được rồi :v  Đăng lúc 6-12-2014 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-12-2014 09:44:23 | Xem tất
Thông báo

Đầu tiên, xin gửi lời cảm ơn chân thành tới sự ủng hộ mà các bạn đã dành cho project Game of Thrones của E-zone Kites. Phim đã ra lâu, bản vietsub cũng đã có đầy đủ tại các website phim trực tuyến, nhưng khi GOT SS1EP1 ra lò, vẫn thu hút được sự quan tâm, chú ý của các bạn.

Từ trước tới nay, E-zone luôn được các bạn trao gửi niềm tin là "ngôi nhà của những bộ phim có chất lượng hình ảnh tốt cùng subviet ổn định, chuẩn nghĩa". Bây giờ và cả trong tương lai về sau, E-zone vẫn luôn gắn bó và trung thành với tiêu chí trên. Dù có vất vả, có gian nan, thì chúng tôi vẫn sẽ luôn cố gắng hết sức để mang tới các bạn những tác phẩm điện ảnh với chất lượng tốt nhất, và tất nhiên là hoàn toàn miễn phí.

Đáng tiếc, sau khi tập đầu tiên của Game of Thrones lên sóng, ST đã nhận khá nhiều phản hồi phê bình vì chất lượng bản dịch. Bản dịch vừa được lên sóng có rất nhiều lỗi, sạn về khâu dịch thuật. Đây thật sự là một sai sót quá lớn và  khiến E-zone thật sự cảm thấy thất vọng. Thất vọng không phải vì bị chê, mà là đã làm phụ lòng trông đợi của các bạn cũng như đi ngược lại với tiêu chí mà E-zone vẫn luôn đề ra.

Vì vậy, đội ngũ ST thực hiện GOT xin cáo lỗi và buộc lòng phải gỡ bản dịch hiện tại khỏi forum. ST sẽ nhanh chóng tiến hành kiểm tra, sửa lỗi và hoàn thiện sản phẩm với chất lượng tốt nhất!

Xin nhắc lại là : Game of Thrones sẽ vẫn được E-zone tiến hành vietsub theo đúng như kế hoạch. Việc tạm ngưng sẽ chỉ kéo dài trong 1 tháng. Thông tin về tình hình phim sẽ liên tục được E-zone cập nhật trên trang Facebook.

GOT sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa, vậy nên thật sự mong rằng các bạn dành cho E-zone thêm 1 chút kiên nhẫn nữa nhé ^^.

Xin lỗi và chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các bạn

[email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
AvriL + 5 Ủng hộ 1 cái!
-XQ- + 5 Mau lên e hongz Ezone ơi
ngocdiep219 + 5 Ủng hộ 1 cái!
xiaoling308 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2015 15:50:42 | Xem tất
E-Zone gửi lúc 1-12-2014 01:58 PM
Thông báo link die tại đây!

Bạn ơi, mình down về thì ep 1 không chạy được, còn ep 2 thì tiếng bị rè rè, cũng không nghe được gì. Bạn có thể kiểm tra lại giùm mình được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2015 11:52:21 | Xem tất
Em muốn xem từ SS1 sao em tìm mà ko thấy ạ? Chỉ thấy mỗi từ SS5. Ai giúp em với ạ. Em cám ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 10:32:07 | Xem tất
cac ban oi,xem tu phan 1 den phan 4 o dau vay? chi minh voi

Bình luận

down thì kst.vn có bạn ạ. còn xem online thì nhiều nơi lắm :D  Đăng lúc 11-5-2015 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 23:18:47 | Xem tất
Mong có tập 3 mún biết những chú rồng hung tợn nhưng bí ẩn có được thả ra không... thiệt là film này mình trông chờ nhất những phân đoạn về những chú rồng... Cá ơn subteam...

Bình luận

down thì kst.vn có bạn ạ. còn xem online thì nhiều nơi lắm :D  Đăng lúc 11-5-2015 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 12:01:24 | Xem tất
bạn nào cho mình hỏi xem từ phần 1 ở đâu đc ko? bây giờ mình mới biết phim này, thank

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 10:20:52 | Xem tất
Cuối cùng cũng có ss5 rồi ... mình đợi phim này gần năm trời rồi
kéo về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2015 22:53:05 | Xem tất
Series này quá hay, theo dõi từ S01 đến S04, và giờ thì đang hóng S05. thanks sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2015 19:57:28 | Xem tất
E-Zone gửi lúc 1-12-2014 01:58 PM
Thông báo link die tại đây!

Liệu Suteam có làm lại từ season 1 không ?? :3 chứ làm luôn 5 những người không xem từ đầu liệu có hiểu đc cốt truyện của film không @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách