Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Game of Thrones - Trò chơi vương quyền - Vietsub Season 5 E03-06 completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 19-9-2016 10:38:28 | Chỉ xem của tác giả
từng xem Trailer phim, này, thấy nhiều cảnh so hot quá nên chưa dủ dũng cảm xem )
Nhưng nghe phản hồi nhiều bạn bảo film rất hay, kịch tính khiến mình lại muốn down về xem.
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 16-10-2016 00:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Yeeeeeeeeeeaaahhhhhhhhhh, the best Tv Show ever!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 8-11-2016 11:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình không tìm thấy mấy ep sau của SS05 vậy ạ!? Đang coi hay thì lại không có để down nữa, phải lên mạng xem onl nhưng bị thỉnh thoảng tiếng và chữ chạy trước hình Subteam cũng không làm SS06 nữa ạ? Phim này hay mà! T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 18-11-2016 08:56:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem lại Mùa 5 của bộ này. Phải nói là cực kỳ mãn nhãn với đoạn tấn công của bọn Bạch Nhân với Ngoại Nhân bên ngoài Tường Thành ấy. Xem đến lần thứ 3 vẫn thấy kịch tính.

Quả thực, Jon Snow đúng là mẫu anh hùng trong cả series này khi quay lưng lại với 1 nửa đội Trực Đêm và chinh thân đi chiêu mộ, đồng thời mở cổng thành cho khoảng 5000 Ngoại Nhân vào.

Đừng vội nói Jon tỏ ra anh hùng này nọ, hay muốn chứng tỏ, hay "know nothing", vì thực tế, anh là người nhìn xa trông rộng chẳng kém cạnh ai. Anh biết rằng nếu cứ giữ khư khư mối tư thù giữa người bên ngoài Tường Thành và bên trong Tường Thành thì sớm muộn gì cả 2 bên đều chết chắc dưới tay của đội quân xương kia. Vì vậy nên cách tốt nhất là phải hợp lực lại để cùng đấu với kẻ thù mạnh hơn, dữ dội hơn. Xem phim mà thấy bực mình cái bọn không hiểu chuyện ghê.

Hy vọng subteam có thể làm tiếp phần 6.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 29-11-2016 11:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết Season 6 rồi. Mê lắm!
Không biết chừng nào có phần mới đây.
Không biết Season 7 này kết thúc chưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 9-12-2016 12:08:21 | Chỉ xem của tác giả
Không hổ danh phim có rating cao nhất của HBO, phim quá xá đỉnh
Điều thú vị luôn được nhắc đến của Game of thrones là tính bất ngờ. Game of thrones gây shock khi qua mỗi mùa, luôn có những nhân vật quan trọng bị giết chết.
Nên các bạn xem phim đừng vội thầm thương trộm nhớ, hay cho ai là tuyến chính. Vì vừa giây trước đang xuýt xoa, giây sau đã tử trận
Phim này càng xem càng rối vì nhiều nhân vật quá xem rối hết cả đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 10-12-2016 08:53:59 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem bản nào nhưng thấy các bạn mê tít thế này thì chắc là phải cực hấp dẫn rồi. Mình chưa thấy có link down ở đâu. Biết lấy link ở chỗ nào ạ. Có bạn nào biết chỉ cho mình với ạ.
Cám ơn các bạn rất nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 15-4-2017 20:20:16 | Chỉ xem của tác giả
theo phim từ SS1 đến giờ đã là SS5 rồi đúng là series ăn khách nhất có khác. Qua từng mùa lại càng hay thêm. Có thử mua sách về đọc nhưng không đọc nổi vì không hay bằng phim ( có lẽ là do mình đọc bản tiếng việt chăng )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-6-2017 15:51:45 | Chỉ xem của tác giả
Bản uncut có khác, lại còn HD. Nét từng chi tiết. Hôm nay mình mới dám tải về xem. Đúng là xem của nhà mình cảm giác khác hẳn trên TV.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 15-6-2017 10:49:40 | Chỉ xem của tác giả
HBO & Star Movies có chiếu, nhưng toàn chiếu vào khung giờ mình không rảnh để xem. Thôi thì down về gặm nhấm dần ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách