Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Furious 7 - Vin Diesel, Paul Walker, Dwayne Johnson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 26-8-2015 12:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình ở cơ quan thấy có phim thì hú hét ầm ĩ down về, về đến nhà thì thấy con bé em cũng đã down rồi
hai chị em tối qua xem thấy phê quá, nhất là đoạn chạy ngược trên xe ô tô huhu xem mà em nhớ anh Paul lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 27-8-2015 01:14:37 | Chỉ xem của tác giả
"How can you tell someone they loved you?" Minh thích câu này của Dom nhất, coi xong mà nó cứ vọng trong đầu. Phim này mình thích nhất là Paul Walker nhưng anh lại ra đi quá sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 28-8-2015 02:01:54 | Chỉ xem của tác giả
Kết bài hát cuối phim quá!Quá cảm động! Cảm giác buồn vì phần sau không còn anh Paul
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 28-8-2015 09:44:24 | Chỉ xem của tác giả
speed speed speed
xem trên mạng rồi nhưng vẫn phải tải về coi lại
vẫn 1 nỗi buồn xuyên thấu
Paul. Rest in peace
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 28-8-2015 16:11:50 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem phải nói là phê, kỹ xảo đẹp, xem thót cả tim đúng kiểu phim mỹ, chất lừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 28-8-2015 16:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ tiếc cái là hôm ấy xem 3D gặp cái kính đểu xem chán đi nhiều, rút kinh nghiệm giwof hcir xem 2D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 29-8-2015 22:42:39 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại bao nhiêu lần vẫn thấy hay xem rạp xog bảo nhất quyết khi nào kites  làm sub là phải down về liền ))
cám ơn subteam đã vất vả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 30-8-2015 13:44:34 | Chỉ xem của tác giả
Fast & Furious 7
Phim hay kinh dị, nhưng khuyết một chút.
Đây là bộ phim cuối cùng của a Paul Walker. Xét về mặt tình cảm thì k thể chê vào đâu được. Từng cảm xúc nhân vật đều chuẩn đến 100% Thích cái cảm giác Mia và Brian ở bên nhau, sao mà đẹp đôi thế k biết >"< Lúc Brian gọi điện về, cảm động muốn chết Nếu ai xem từ phần 1, sẽ thấy đôi này quá chi là tuyệt vời. Anh Brian vậy đẹp trai, đáng yêu và tốt bụng như lần đầu mình nhìn thấy a ấy trong phần 1 vậy. Những cảnh cuối phim như một lời vĩnh biệt vs Brian cũng như vs Paul, cảm động lắm ý TT^TT Nhìn lại những hình ảnh đầu tiên của Brian, nhìn lại cả chặng đường 14 gắn bó vs Fast, thật k thể kìm được nước mắt Thật khó để tạm biệt một người ta yêu quý suốt mấy năm trời Ôi a Brian..
Về mặt cốt truyện thì mình cảm thấy phim k được bùng nổ như Fast 6. Kiểu như Fast 6 được 10 điểm hành động + cốt truyện thì Fast 7 được 8 thôi. Cảnh quay cũng hoành tráng nhưng k được bằng phần 6... So vs Fast 5,6 thì có phần kém hồi hộp hơn ý... Biểu tượng cảm xúc frown Thấy nd có vài đoạn k logic lắm. Cái ông ở bên mình hay mặc vest xám mà lúc sau được trực thăng đến cứu ý, do ông ý giới thiệu nhanh hay s ý, mình chả rõ đội ông ý là j, là ai. Mấy cả hơi bất ngờ khi bọn làm chính trị trong phim lại giữ lời hứa thế (hay ông ý k thuộc chính trị nhỉ????) Cái thằng phản diện da đen có ít râu trắng nữa, cũng tại ông kia giới thiệu nhanh quá nên mình cũng k biết th này là ai, định dùng cái Thần Nhãn làm chi @@. Mục tiêu của thằng này là lấy thần nhãn thôi chứ j? Ok, thế s đoạn cuối phim lại tìm cách giết Dom bằng được??? S k kiểu bắt Dom làm con tim r tìm cách để Ramsey giao thần nhãn ra nhỉ???? Một điều nữa mình thắc mắc là cái thằng da đen ý vs Dom k thự sự có thù oán đến mức Dom phải liều chết để giết nó, phải k? @@ Xem phim xong còn mấy cái thắc mắc này cứ day dứt, bực mình ghê =="
Nhưng mà tóm lại Fast 7 vẫn là 1 bộ phim rất rất rất tuyệt vời mà mọi người k thể bỏ lỡ ^^ Hãy xem phim và cảm nhận những pha hành động hoành tráng và cả những giây phút cảm động lắng đọng nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 1-9-2015 09:54:26 | Chỉ xem của tác giả
bluesky_10_no3 gửi lúc 30-8-2015 01:44 PM
Fast & Furious 7
Phim hay kinh dị, nhưng khuyết một chút.
Đây là bộ phim cuối cùng của a ...

mình cũng đồng ý với bạn.sao cứ thấy thiếu thiếu cái gì nhỉhihihinhưng đó là ý kiến về phim thui, còn đâu vẫn phải thnaks subteam nhìu nhìu lắm í ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 3-9-2015 15:23:15 | Chỉ xem của tác giả
quá đình đám r. ra rạp rồi mà vẫn muốn xem ở nhà, thank subteam nhiều ạ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách