Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Forever Young/ Dành Dành Nở Hoa / 栀子花开/ Lý Dịch Phong, Trương Huệ Văn/ Vietsub FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-8-2015 13:05:31 | Chỉ xem của tác giả
Thích Lý Dịch Phong lắm
Phim nhẹ nhàng, dễ thương lắm, thích nhất 4 bạn nam tập ba lê thấy thương cực kì
Thanks ST

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-8-2015 23:57:56 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu mình chẳng biết gì về các diễn viên trong phim này cả, biết đến phim là do biết thầy Hà rồi đọc bài post trên Chiness NB về phim nên mới đi tìm xem thui
Lúc đầu thì tình tiết hơi nhanh thật, mình còn chưa kịp nhận mặt ra được ai với ai. Tới khi phân biệt được 4 bạn nữ rồi thì ba bạn lại bị tai nạn. Diễn viên trong phim đối với mình thế là diễn ok rồi, tuy nhiên về bạn nữ chính ấy, có đôi khi lúc bạn ấy nói, cái miệng trông buồn cười quá. Tình tiết phim thì có 1 số cảnh hài hước ghê. Mấy bài hát trong phim cũng hay nữa. Không gian phim tươi sáng, không u tối, ảm đạm. Nói chung là phim xem được.
À còn điều cuối mình muốn nói là cái áo Everything của Hứa Nặc ấy làm mình nhớ đến Tú ghẻ nhà mình cũng mặc mấy lần ở sân bay.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-8-2015 17:36:12 | Chỉ xem của tác giả
Hàng đã về, chu choa subteam
Trên các web onl đã có từ lâu nhưng tui đợi chờ bản chất lượng của Kites
Thanks subteam nhóe, Nặc Nặc em đến đây

Rate

Thanh.Pham + 5 Nải na :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-8-2015 10:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Người quen của em ) Rất ít xem phim chiếu rạp Trung Quốc nhưng vì thấy cái poster ấn tượng quá nên quyết định xem phim này ! Quả không phí công download :v Cảm ơn subteam đã sub bộ phim này . *nháy nháy* với anh Thành Phạm

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-8-2015 18:27:43 | Chỉ xem của tác giả
Ly Zi Feng <3 nam thần của lòng tôi xem phim chỉ vì anh thôi đấy ủng hộ phim và subteam nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 31-8-2015 16:44:23 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này sao thấy ghét nữ chính quá vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 31-8-2015 16:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Phong ca yêu chụy ấy quá thể luôn. thấy mấy nam phụ còn dễ thương. không thể yêu thương nổi nữ chính. tính cách kiểu ích kỉ quá thể. mình mà là Phong ca mình out luôn. k lằng nhằng. yêu thương thế mà còn không tin tưởng mà còn đòi chia tay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 31-8-2015 16:48:47 | Chỉ xem của tác giả
yêu Phong Phong quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 31-8-2015 16:55:13 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy phim có nhiều đoạn hơi bị cường điệu, như đoạn trên xe buýt chẳng hạn, moeee ~~ xem phim chủ yếu vì thầy Hà, cả vì ngắm Phong meo, Trương Vân Long, Tưởng Kình Phu thôi, cả đoạn Na Na với thầy Hà ở cuối nữa, cute bá cháy luôn. Không thích nữ chính lắm nhưng mà nhìn người gầy như vậy thích thật T.T  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-9-2015 17:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có lẽ là phim mình mong đợi nhất trong năm nay vì do thầy Hà làm đạo diễn và có nam chính là Lý Dịch Phong. Tuy nhiên khi xem film mình đã cảm thấy không thích lắm, nếu nói các bộ phim về tuổi thanh xuân thì theo mình đây không phải là film hay nhất. Có lẽ "So Young" của Triệu Vy và "You are the apple of my eye" mới là những film hay nhất. Hehe, dù sao cũng chúc mừng thầy Hà

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách