Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9516|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Ex-Files 2/ Cuộc Chiến Người Tình Cũ 2/ 前任攻略2/ Trịnh Khải, Quách Thái Khiết/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên tiếng Trung: 前任2:备胎反击战 / 现任攻略 / 男人攻略 / 备胎攻略 / 前任攻略2
Tên tiếng Anh: Ex-Files 2
Tên tiếng Việt: Tiền nhiệm 2: Cuộc phản kích của lốp dự phòng
Quốc gia: Trung Quốc / Hồng Kông
Thể loại: Tình yêu, hài hước
Đạo diễn: Điền Vũ Sinh
Biên kịch: Lão Sử, Simon, Điền Vũ Sinh, Đại Khoan
Công chiếu: 06.11.2015
Thời lượng: 114 phút  
Diễn viên: Trịnh Khải, Quách Thái Khiết, Trương Nghệ Hưng, Vương Truyền Quân, Trương Điện Luân

Trailer

Nội dung

Vtrans: kutie_kittie20, yongheehyy [Kites.vn]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 01:05:52 | Chỉ xem của tác giả

C-zone Subbing Team
Translator: thaothao0605
Timer: bus-bus
Editor: Vẹo
Typesetter: minhthai201
Encoder: Thanh.Pham
Designer: leuyenhoanghanh
Uploader: HinaNg
Free download: http://kitesvn.com

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Cảm ơn bạn đã phát hiện ra lỗi :D Mình sẽ khắc phục sớm <3  Đăng lúc 11-4-2016 10:26 PM
Chị trên poster là Quách Thái Khiết chứ bạn? anw, cám ơn subteam :) mình thích xem phim có chị QTK đóng lắm  Đăng lúc 11-4-2016 05:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 01:08:01 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2016 15:43:18 | Chỉ xem của tác giả
Giọng chị diễn viên chính nghe rất thích luôn, kiểu dễ thương dễ nghe ý,
cũng thích cách chị ý từng bước thay đổi mình nhưng tình cảm thì lại càng đậm hơn..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2016 19:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim đúng là cuộc chiến của những người yêu nhau trong cuộc chiến này không có ai chiến thắng cả chỉ có những người bị tổn thương mà thôi.
Y Trạch tình cờ gặp lại Dư Phi và những tưởng cả hai trở thành người yêu của nhau thế nhưng Dư Phi lại lờ cô đi. Thế là Y Trạch bước vào cuộc chiến để khiến anh quay trở lại, để ý đến cô và cô đã thành công
Thế nhưng khi Dư Phi biết được sự thật lại giận dữ cứ như là mình vô tội và bị người khác lường gạt vậy đó.
Trong phim mình thích nhất là anh chàng bán mì kiêm đủ thứ nghề rất là hài hước và vô cùng hiểu rõ cách trị đàn ông.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-4-2016 12:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Phần 1 xem rất là hay nên cũng rất mong chờ phần 2. Cực kỳ thích ngoại hình và cách diễn xuất của Quách Thái Khiết. Người chị ấy trông nhỏ nhắn, có khi nhìn xinh xinh muốn bảo vệ, còn có khi lại nhìn thấy bá khí ngút trời. Diễn xuất thì vai gì cũng chơi được tuốt, xem rất thích mắt. Chị ấy phải nói là cực kỳ thu hút trong những vai diễn của mình. Trịnh Khải thì diễn xuất cũng ổn, kiểu đàn ông nam tính. Thanks subteam!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-5-2016 22:07:08 | Chỉ xem của tác giả
thực ra rất thích Trương Nghệ Hưng
thấy tên ảnh nên lao vào down đang down rồi cả nhà ạ, lát xem xog khác back lại comt tiếp
cảm ơn ST nhiều nhiều

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-6-2016 18:15:43 | Chỉ xem của tác giả
Trịnh Khải sao cứ diễn mãi những vai bad boy như thế này nhỉ, ko nhận được dự án nào để đột phá bản thân? Diễn ko hề tệ nhưng diễn mãi một hình tượng thành lối mòn, mãi ko có điểm sáng nào. Xem đến cả chục phim của Trịnh Khải rồi, phim nào cũng na ná thế này.
Tình tiết phim hơi khoa trương nhưng chắc do đối tượng hướng tới là giới trẻ nên ok, nhưng lắm lúc diễn biến tâm lý cũng không hợp lý lắm. Lúc Dư Phi giận dữ vì nghĩ mình bị lừa, Y Trạch ậm ừ mãi chẳng nói nổi một câu, cảm giác vấn đề ko nghiêm trọng đến mức đấy...

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-6-2016 11:24:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình mới down về và xem hôm qua, sao dạo này mình lại hay xem phim Trung Quốc thế nhỉ?
Mình thấy phim cũng hay đó chứ, anh Dư Phi cuối cùng cũng đã nhận ra được chân lý của tình yêu và cuộc sống, đã tìm ra mục tiêu của mình, chứ không sống kiểu hời hợt như trước nữa rồi!
Mình thích chi tiết của 3 anh cầm biển The King of Pop thôi rồi, hài và đáng yêu nữa.
Anh bán mỳ thì đa di năng vô cùng, mong ngoài đời gặp 1 quân sư như thế quá đi! Hô biến một phát trở nên xinh đẹp và tự tin rồi! Ha ha!
Ah quên, Mải chém quá đi, cám ơn subteam nhiều nhiều nhé!

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-6-2016 22:30:35 | Chỉ xem của tác giả
Minh thấy phần 2 không hay như phần 1. Diễn viên thì diễn xuất khá ổn nhưng kịch bản nó cứ sao sao ấy. Phần 1 kịch tính gay cần hài hước mà không kém phần xúc động. Còn phần 2 thì hơi nhàm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách