Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Đóa hoa lưỡng sinh/两生花/Lưu Khải Uy, Vương Lệ Khôn [Vietsub E39 End SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-6-2015 15:42:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch hóng hớt cái nào
Hồi đọc truyện mê tít anh nam chính mà cũng thấy tội cho anh nam phụ. Ko phải nam phụ ko đủ tốt chỉ là bố của con nữ chính là nam chính rồi. Hi vọng phim sát truyện nếu ko tức chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-6-2015 16:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch xây thành lũy kiên cố chờ phim thui
Mình chưa đọc truyện nhưng nhìn dàn diễn viên với trailler đã bị hấp dẫn rùi
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-6-2015 17:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Lya_Duong gửi lúc 13-6-2015 03:42 PM
Đặt gạch hóng hớt cái nào
Hồi đọc truyện mê tít anh nam chính mà cũng thấy tội cho ...

nghĩa là sao bạn, Tầm mạc là ba ruột đứa trẻ à?

Bình luận

Nam chính là tần mạc mình nói anh ý là bố đứa bé mà  Đăng lúc 19-6-2015 03:18 PM
comment ngắn, hỏi đáp đơn giản thì dùng chức năng bình luận hình tách cà phê nha bạn ^^  Đăng lúc 13-6-2015 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-6-2015 09:08:30 | Chỉ xem của tác giả
truyện này đọc vô cùng ngược , buồn lắm
dàn diễn viên trong phim đẹp khỏi cần chỉnh luôn quá đẹp
hòng phim!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-6-2015 10:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Khi nhắc đến tên Nhan Tống, Lâm Kiều mình mang máng là đã đọc truyện này rồi, nội dung truyện cũng thấy quen nhưng không thể nào nhớ ra chi tiết cụ thể được nên cảm thấy rất tò mò . Chẳng lẽ giờ lại down lại truyện này về đọc hả ta.
Mình chưa xem phim nhưng thấy diễn viên hợp với phần mô tả quá, nhìn vẻ đẹp của ai cũng nhẹ nhàng gần gũi, nhất là nữ chính . chắc giờ đọc truyện lại rồi xem phim quá.
Cám ơn subteam đã làm việc thật tích cực nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-6-2015 11:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc truyện này lâu lắm rồi nên giờ ngoài tên nhân vật ra thì hầu như không nhớ cốt truyện nữa,nhớ mang máng kết thôi vì vậy nên xem phim hoàn toàn như 1 bộ phim độc lập chứ không phải soi xét dưới góc độ một bộ phim chuyển thể nữa
Và mới xem tập 1 thì phim khá ổn,tất cả các tuyến nhân vật luôn ,Ending song hay quá có bạn nào có link cho mình với
Đặt gạch hóng những tập tiếp theo nhé,đúng là chuyển thể chỉ nên làm mấy bộ hiện đại hoặc dân quốc thôi,làm cổ đại với huyền huyễn nó cứ fail thế nào

Bình luận

mình thấy cổ đại thì có Bộ bộ kinh tâm làm đại diện là the best luôn đó. còn huyền huyễn thì công nhận là quá fail =))))  Đăng lúc 14-6-2015 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 14-6-2015 12:04:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team nhiều lắm. Hồi phim mới được thông báo là quay, nghe nói là thay đổi cũng khá nhiều so với nguyên tác. Hy vọng không thay đổi nhiều lắm. Tạo hình ủa Uy gia trong phim thì khỏi phải bàn rồi, quá hợp và quá đẹp. Diễn xuất của Uy gia thì mình tin tưởng rồi hehehe. Nhưng những cảnh nội tâm thì hy vọng Uy gia không diễn xuất quá xuất thần. Còn Vương Lệ Khôn thì mình chỉ biết cô từ phim Mỹ nhân tâm kế, diễn vai ác hay hiền cô đều làm tròn vai. Hy vọng phim này hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-6-2015 21:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới biết có chuyển thê phim này ha ha. Nhưng mới đến tập 2.
Cầu lịch up phim
Ha ha, thích Đường Thất lắm luôn í, thích bộ này, nhưng mà nghe chừng phim hơi khác truyện nhỉ?! Tuy vậy vẫn hóng
Mong là có phim đều đều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-6-2015 01:23:44 | Chỉ xem của tác giả
Ơ sao Tần Mạc lại mất trí nhớ thế này. ko giống nguyên tác huhuhuXong xem trailer thấy lâm kiều cứ khăng khăng nhan lãng là con trai ruột của lâm kiều xong còn nói là tính đúng là khoảng tgian đấy dây mơ rễ má quá đi thôi
xem tập 1 tập 2 mà hóng tập 3 quá subteam ơi
huhuhuhuhuhuhuhuh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-6-2015 08:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này Lão Uy tích cực đóng film quá, sau Thiên Kim Nữ Tặc, rồi "Ng Đàn Ông Bắt dc cầu vòng" h tới "Hoa Lưỡng Sinh",coi film mệt nghỉ lun. Mình chưa có đọc truyện này nên k bjk như thế nào. Mà nghe fan ruột của ng tác nói là khác trong truyện, nên đang gay tranh cãi dữ dội trên diễn đàn, mình thì thấy trailer film khá hấp dẫn, theo dõi film từ khi bắm máy cho tới h nên cực kì hóng film lun ak, chắc coi xong film oi kiếm truyện này đọc quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách