Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cinderella - Lọ Lem - Lily James, Cate Blanchett, Richard Madden - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 19-12-2015 00:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim xong có cảm giác những phim cổ tích gần đây Walt Disney làm lại đều mang tính "thực tế hóa cổ tích" - kiểu làm cho phim cổ tích thực tế hơn xưa ấy. Đầu tiên là một sleeping beauty hoàn toàn khác với Maleficent, đến Lọ Lem 2015 tuy vẫn giữ nguyên được cốt truyện nhưng đối với các vai phản diện: người mẹ kế và 2 bà chị -_-, người kể chuyện đều kể nguyên do vì sao họ xấu xa- và cũng nhờ họ mà Cinderella mới gặp được hoàng tử ( bị bạo hành dữ quá nên cỡi ngựa giảm stress-> gặp đc hoàng tử).
Trang phục trong phim đẹp nữa, có khi nào giành đc giải hạng mục phim đầu tư trang phục nhất của Oscar quá :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 25-12-2015 11:52:55 | Chỉ xem của tác giả
phim lọ lem lần này có mấy đoạn lời thoại bị hay ý >.<thank subteam nhìu nhìu lun <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 26-12-2015 03:07:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim Lọ Lem lần này có các câu dẫn hay quá, kg biết mình có nhầm kg, hình như là giọng bà tiên đọc thì phải, nghe cũng thấy ấm áp nữa. . Cốt truyện thì kg có gì thay đổi cả, phim nhẹ nhàng, dễ xem, để thư giãn. Cực kì ấn tượng với phục trang và mẹ kế thì đẹp, sang trọng hơn nàng Lọ Lem nhiều, từ phục sức cho đến cử chỉ, hành động, y như hồi Mirror Mirror.

Cám ơn subteam nhiều nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 27-12-2015 10:51:54 | Chỉ xem của tác giả
Dù là con trai nhưng cũng kết cái váy của Lọ lem quá đi à. Phim hay, h.ảnh cũng đẹp nữa, tks subteam, e kéo về luôn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 27-12-2015 13:16:59 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem lọ lem và cảm nhận chung là trang phục rất đẹp :X
Đầu tư khá kĩ lưỡng về bối cảnh và quần áo..
Mỗi tội em Cinderella cảm giác hơi ..ko đc mềm mại cho lắm nên làm mình hơi thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 4-1-2016 20:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Inuyasha3366 gửi lúc 9-12-2015 07:34 PM
Không biết có ai như mình không, thấy mẹ kế còn đẹp hơn cả chị nữ chính  hình  ...

Cái này thì mình công nhận nha, bấn bác ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 4-1-2016 21:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hội subteam!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 4-1-2016 23:23:41 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim không có gì bất ngờ, nhưng tạo hình và bối cảnh rất đẹp.
Đặc biệt là bộ váy xanh ảo diệu và giày thủy tinh, cả cỗ xe bí ngô đều tuyệt vời.
Cám ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 6-1-2016 22:09:23 | Chỉ xem của tác giả
"Be courage. Be kind. Where there is kindness, there is goodness. And where there is goodness, there is magic"

Ngày xưa cứ nghĩ là chỉ cần tốt bụng sẽ được như Lọ lem nhưng mà không phải đâu ạ. Lọ lem trước khi có mẹ kế thì có mẹ hiền, cha giỏi, tiểu thư nhà giàu, k phải lo nghĩ gì, cũng chẳng phải so đo tính toán chi cả, cứ sống sung sướng thôi, lại chả không có tính ghen tị. Xong Lọ lem phải xinh đã, thì mới hút hồn được hoàng tử, xấu như hai bà chị xem, còn lâu chàng mới để mắt tới ) Rồi đi dạ tiệc cũng phải có cái váy lộng lẫy thu hút nhất cơ Đấy, bn yếu tố mới được chứ k phải tự dưng lấy được hoàng tử đâu ạ Mà chủ yếu toàn khách quan :3
Anw, phim quay đẹp và mừn khá hứng thú với Bellatrix phiên bản bà tiên ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 4-3-2016 02:57:47 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu đi coi cứ tâm niệm là phim khai thác mảng miếng rất khác phiên bản hoạt hình kinh điển, mà xem phim xong thì sực ra chỉ là bản remake có đào tâm lý của mẹ chồng sâu hơn một tí :v mình muốn khúc cuối lại đùng đùng đoàng đoàng phá hết nguyên tác cơ mà thôi, phim có anh hoàng tử đẹp zai khoai to mà cứ khoái bận quần chật, giọng nói thì mê người khỏi bàn dòi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách