Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Chappie - Sharlto Copley, Dev Patel, Hugh Jackman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-7-2015 22:04:34 | Xem tất
Một bộ phim rất hay và ý nghĩa. Nhưng mình không thích việc thổi hồn vào 1 con robot như vậy và mình càng không thích việc chuyển trí não của người vào con robot đâu.
Nếu mình là nhà khoa học đó thì thà mình chết còn hơn là bị chuyển thành 1 con robot.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 22:22:14 | Xem tất
Cảm ơn subteam đã vất vả. các bạn làm tốt lắm. Mọi người vào comment động viên subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 15:21:19 | Xem tất
eastwind102 gửi lúc 27-7-2015 10:04 PM
Một bộ phim rất hay và ý nghĩa. Nhưng mình không thích việc thổi hồn vào 1 con robot n ...

chỉ vì giấc mơ bất tử
Chappie " I am not going to die" "It mean you live forever"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 21:51:55 | Xem tất
Phim hay lắm, cảm ơn subteam nhiều nhiều. Subteam 5ting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2015 22:30:25 | Xem tất
cuối cùng cũng có sub r ^^ tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 16:17:50 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều nhé
Thật sự là đã rất hóng sub phim này từ lúc đi xem ngoài rạp về rồi. Ý nghĩa thì bộ phim khỏi phải bàn.
Nchung là 1 bộ phim đáng để xem, IMDb rate 7.0 luôn mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 11:06:07 | Xem tất
Coi xong thấm thía con người là cỗ máy phức tạp nhất. Tham sân si hỉ nộ ái ố tùm lum từa lưa. Sống đơn giản có phải đỡ mệt rồi không cảm ơn subteam đã mang đến cho mình 1 bộ phim hay và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 11:08:30 | Xem tất
Nội dung hay nhưng mình không thích cô gái & cái kết.
Ngoại hình cô gái làm mình không ưa nổi, biết là kiểu phải thế nhưng mình vẫn đành phải tua hết các đoạn đó
Cái kết không thỏa mãn, con người và robot không thể chuyển giao thế được. Dù được cũng không muốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 19:19:36 | Xem tất
Bộ phim hài hước vì những hành động của Chappie cực kỳ dễ thương và thông minh, nhất là cảnh cậu học trở thành một gangster chính hiệu hay cách cậu bị lừa đi cướp xe hơi của người khác.
Cậu như một đứa trẻ nhưng luôn ý thức việc mình không được làm điều xấu không như con người tham lam tàn ác lừa gạt cậu về việc có cơ thể mới.
Phim kết thúc với một hướng mở rất thú vị, con người có thể truyền ý thức của họ sang cơ thể robot và sống mãi mãi, hy vọng đây sẽ là ý tưởng cho phần tiếp theo của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2015 01:04:55 | Xem tất
cám ơn subteam nhiều lắm lun :-*
thực sự phim này rất hay và ý nghĩa, Chappie chỉ là 1 con robot nhưng rất có tình người
mình còn tưởng là subteam sẽ ko sub phim này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách