Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22430|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Chappie - Sharlto Copley, Dev Patel, Hugh Jackman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[2015] Chappie - Sharlto Copley, Dev Patel, Hugh Jackman - Vietsub HD coming...
CHAPPIE

Nội dung:
Bộ phim Chappie xoay quanh câu chuyện về một chú robot của lực lượng cảnh sát Johannesburg, bị hỏng sau một trận đánh, Chappie được một nhà khoa học trẻ khôi phục lại và “thổi hồn” vào biến cậu thành khác biệt. Chappie có linh hồn, có tình cảm và có suy nghĩ như một con người. Ẩn trong vẻ ngoài lạnh lùng cứng nhắc của một robot cảnh sát, linh hồn Chappie non nớt và ngây thơ như một đứa trẻ. Và hơn bao giờ hết, cậu có một niềm thiết tha mãnh liệt với cuộc sống.
Credit: google

Trailer:

E-Zone's Subbing Team
Translators: ღLavEnderღ, MiaV, shincarter
Editor: ღLavEnderღ
Timer: Shaphiraable
Typsetter: G-Tu
Encoder: -NTC-
Poster: JolFany
Download free at http://kitesvn.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 22-7-2015 21:04:40 | Chỉ xem của tác giả

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-7-2015 17:53:43 | Chỉ xem của tác giả
Chappie - 2015 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-7-2015 18:33:59 | Chỉ xem của tác giả
cái này giống giống Real Steel - tay đấm thép ha, kiểu robot mà có tình cảm vậy đó. Cũng có Hugh Jackman, diễn viên yêu thích của mình nữa. Torrent ơi kéo lẹ lẹ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-7-2015 23:42:36 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong.
Cảm nhận rõ rệt về sự bất an của thế giới bạo lực vả cả nguy hiểm tiềm tàng của những biện pháp không phải là yếu tố con người.
Bộ phim cho thấy Vấn đề của con người khi giải quyết bạo lực và tội phạm bằng robot thì không khả quan rồi đó. Chappie thì không chỉ là một robot. Như một đứa trẻ, khao khát yêu thương và khao khát sống. Chappie cũng giống như con người, nhưng đang trong quá trình học việc trở trở thành con người.
Coi xong thấm thía con người là cỗ máy phức tạp nhất. Tham sân si hỉ nộ ái ố tùm lum từa lưa. Sống đơn giản có phải đỡ mệt rồi không.
Không liên quan chứ cảm thấy coi mấy phim giả tưởng vầy riết cũng lo sợ về tình hình bất ổn và leo thang bạo lực của thế giới. hiu hiu.
A chú Hugh Jackman đưa vô đây để câu view đóa, chứ vai của chú mần mình mắc mệt hà. hihihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-7-2015 13:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Film siêu hay !!!
Hay từ nội dung, hình ảnh, đến từng nhân vật, kể cả tiếng Anh trong film cũng hay luôn, à mà thời trang của film cũng hay nốt
Đây là 1 film rất đang xem, mình không hiểu tại sao film hay như vậy lại k có sự bứt phá phòng vé nhỉ ???
Tình tiết fim rất nhịp nhàng, kể cả sound track cũng rất tốt
Nói chung đây là film rất đang coi nó k đơn thuần là film hành động pha yếu tố hài còn mang lại ý nghĩ rất sâu sắc.
Cám ơn sub team nhiều nha :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-7-2015 21:04:26 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam, phim này xem ngoài rạp rồi, xem lại vẫn thấy hay.
Lâu lâu lắm mới có phim về thể loại robot mà thấy hay và ý nghĩa từ sau i Robot. Có sự kết hợp nào đó giữa phần cuối phim này với transcendence
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-7-2015 21:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Thank chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-7-2015 07:11:36 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm, thank you subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-7-2015 16:20:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim có ý nghĩa nhân văn lắm, con mình 5 tuổi rất thích xem phim này, mình thì xem bản của kites, nhưng mình phải tìm bản thuyết minh để con mình có thể hiểu hết được nội dung phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách