Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmbjmxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Chân tâm anh hùng / 真心英雄 - Trương Kiệt, Trịnh Nguyên Sướng, Đồng Đại Vi, Trần Học Đông, Dương Khôn, Chu Á Văn [Vietsub E13 END HD completed]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-8-2015 22:31:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Vô đây nhìn cái tên mà muyến bẹt ngửa =]]]]]]]]] hồi đầu lại cứ nhấp nhoáy tưởng cháu Rán dụ cô tều vào xem phim Việt Nam nào chự *ám ảnh* =]]]]]]] ra là show Tung với bao nheo là trai xuynh gái đẹp =]]]]]]]

Ta nói sao mẹ bêm không để thưởng 100 sức gió mẹ bêm cả gế tầng gế gỗ sân thượng j làm láng hết =]]]]]]]]]]]]]]] vô chậm chân nhưng vẫn không bị lọt ra ngoài kia =]]]]]]]

Lâu lắm không thấy mẹ bêm làm show~ chắc bé Bêm têm lớn hơn được tí nên lại nhốt bé ở nhà như mẹ tều rầu =]]]]]]]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!
Nam.Anh + 5 ^^
.Mít. + 5 ^^
SteelRose + 5 Thị Tều mất mặt tiền =)))), về dạ.
bjmbjmxjnh + 5 mẹ Tều chận chân bị con nhỏ Tiểu .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-8-2015 22:33:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cô Bim, nãy tui bận nên ko có lảm nhảm được nhiều
Cũng chưa có kịp gửi cô con rết của tui mà đã bị cô réo rồi
Giờ tui vô tui lảm nhảm tiếp đâu
Nói thiệt là làm mấy ep rồi mà giờ tui mới biết đc toàn bộ ST và chưa có diện kiến hết á.
Và cũng nói thiệt là tới nay tui mới biết mí chàng đó toàn là Hoàng tử, phú hộ, quý tộc hay cao bồi đó
Nói chung là ở tầng lớp không phú thì cũng quý.
Tui chỉ biết mí chàng đó nào là nam thần nghịch chiến, quyến rũ, chân tâm, bách biến, nhiệt huyết và siêu năng thôi.
Mà phải nói, qua mấy tập thì mới chỉ ưng ưng đc có 2, 3 bộ là ưng, còn lại là không thốt nên lời với trang phục của show này.
Dìm hàng nam thần không bàn cãi. :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-8-2015 23:03:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chưa biết nội dung có hay và hài hước hay không nhưng chỉ cần nhìn thấy dàn thành viên cố định và 1 loạt các khách mời nổi tiếng thì mình nhất định là lót dép ngồi chờ ST sub show rồi. Sau khi xem Tiểu Thời Đại thì mình cực kì cực kì thích Trần Học Đông, anh ấy không chỉ đẹp trai, diễn xuất hay mà còn hết sức dễ thương, mình cũng tìm kiếm các show thực tế có anh ấy tham gia nhưng phải công nhận show TQ cực kì khó kiếm mà kiếm bản vietsub thì còn khó hơn. Vì vậy rất cảm ơn ST đã có kế hoạch thực hiện show này, bây giờ thì có thể thấy anh Học Đông suốt 12 tập luôn, quá vui và hào hứng. 1 lần nữa rất rất cảm ơn ST, iu ST nhiều thật nhiều moazz!!!!!!!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 ảnh còn rất thông minh nữa bạn =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-8-2015 23:35:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

dạo này thấy show Trung Quốc được làm quá trời, có vẻ như sau 1 thời gian bị lấn át bởi phim và show Hàn thì giờ đây Trung Quốc cũng rục rịch tiến lên rồi
dạo này mình thích xem happy camp và up idol lắm,
hy vọng show này cũng hay và hấp dẫn như những show kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-8-2015 00:05:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Mới biết đến show mà đã có ngay E1 để xem rồi, không cần phải thòm thèm với cái trailer nữa Cảm ơn subteam nhiều!
Thấy dàn cast hùng hậu quá, đã thế toàn vị mình thích từ xưa tới nay như Dương Khôn, Đồng Đại Vĩ, Trịnh Nguyên Sướng, mà đọc giới thiệu toàn vương công quý tộc, không phú cũng quý, rõ thích thú -> không xem là không được rồi Và hẳn là nên hạn chế đánh chén khi xem
Một lần nữa cảm ơn subteam nhiều, luôn ủng hộ và sẵn sàng lót gạch hóng show

Bình luận

đám quý tộc đó chỉ là "lừa tềnh" thôi =))) thực ra bị nhà đài dìm bỏ xừ =))))  Đăng lúc 19-8-2015 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-8-2015 00:12:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

E chỉ vào đây hóng hớt hehehe ) gửi ngàn nụ hôn tới đội ngũ subteam xinh đẹp đã kì công mần sub e đây ngày chờ đêm mong ))
Cái hình giới thiệu mấy bạn trẻ thiệt mắc cừi, cơ mà cũng đúng í nhẩy
Kiệt bảo bối còn "cậy mình lắm tiền tỏ vẻ bướng bỉnh" nữa chứ :v
Show này cái giề cũng đc chỉ mỗi quần áo là hơi phi địa cầu tí :3 toàn bông vs hoa :v
Lót dép hóng sub chờ ngày có tập Na tham gia )
P/s: iu subteam nhìu nhìu nhìu <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-8-2015 00:18:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

thích trịnh nguyên sướng từ hoa hồng tình yêu và thơ ngây nên hóng show này mãi, cảm ơn cả nhà đã làm show nhé, mà đây là show gốc đúng ô ạ, hay là mua bản quyền của hàn vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-8-2015 01:39:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chương trình mới có Trịnh Nguyên Sướng và Trần Học Đông là mình thích thôi, 4 anh kia chỉ biết sơ sơ, nhưng xem trailer thich quá
Hy vọng show sẽ thành công :">
Thanks subteam nhiều nhiều ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-8-2015 06:14:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Dạo này không vào nhà thường xuyên nên không ủng hộ cô Bim liên tục được.
Cảm ơn mọi người đã dành tâm huyết làm show này, làm show cực lắm, mọi người cố nhên ^^

P.s: Có Kiệt là phải down về tích trữ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
SteelRose + 5 Con người bận rộn nè.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-8-2015 08:08:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Tuyệt quá hóng chương trình này mãi bây giờ mới thấy bản sub, mừng quá đi mất tung hoa tung hoa
Mình là mình rất thích Đồng Đại Vi và Trịnh nguyên Sướng, hai ông này cứ kiểu tăng động, rất chi là buồn cười
Cuối cùng xin gửi lời cảm ơn chân thành đến sub team nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách