Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-3-2015 11:22:32 | Xem tất
không biết kết thúc phim thế nào nhỉ?
phim này có phải chuyển thể từ truyện nào không vậy các bạn?

Bình luận

là cẩm tú duyên của niệm nhất đó bạn ^^  Đăng lúc 7-3-2015 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 11:48:13 | Xem tất
poster phim này đẹp quá xá
tạo hình cũng đẹp tuốt, nam nữ chính cũng đẹp đôi luôn
mà phim hắc bang, xem qua trailer có vẻ máu me cẩu huyết đây
ủng hộ subteam lắm. mình đợi phim Ân tỷ lâu lắm r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 12:54:15 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiều nhá, mần sub nhanh ghê, đã có tập 4,5 rồi. Kéo về xem thoai.
Bị bà chị quảng cáo phim này rầm rộ từ hè vì có Ân tỷ của bả ấy đóng, mình thì chết mê chết mệt kiểu phim hắc bang rồi tình cảm xen chính sự như này từ tân bến thượng hải, thế là cũng ngồi hóng cùng bả từ năm ngoái đến giờ. Mấy hôm trước lân la bên phim14 thấy có rồi, tức tốc qua nhà mình xem nhà mình đã mần chưa thì chả thấy tung tích đâu, buồn hiu hút, cứ tưởng subteam cho qua bộ này rồi chứ. Cuối cùng thì cũng có rồi này, cảm ơn subteam lần nữa nè, iêu iêu nhiều lắm luôn á
Thấy nhiều bạn kêu phim khác truyện nhiều, mình dù chưa đọc nhưng cũng không thèm đọc luôn, xem phim cho hồi hộp rồi tự ngược mình tí Tạo hình nhân vật thì long lanh rồi này, nội dung thì hấp dẫn, còn ngược lên ngược xuống nữa chứ, ưng không chịu được. Nên là hôm qua giờ cứ đau đớn vì thứ 6,7 có mỗi 1 tập rồi còn chủ nhật không có nữa chứ. Ây gu, đúng là ngược tui đủ đường mà. Tui còn đang chuẩn bị ôn thi nữa đó.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 :v
C-zone + 5 =]] Cẩn thận lún hố sâu :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 12:54:22 | Xem tất
linhhuong111 gửi lúc 7-3-2015 11:22 AM
không biết kết thúc phim thế nào nhỉ?
phim này có phải chuyển thể từ truyện nào khôn ...

Cẩm Tú Duyên - Chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên đó bạn. Nhưng nội dung thay đổi khá nhiều so với nguyên tác (kể từ những tập đầu). Nghe nói quan hệ tình cảm cũng đan xen phức tạp hơn. Dự là nhiều phen kịch tính hơn truyện á!
Vì trong truyện là happy ending nên mình nghĩ phim sẽ có 1 cái kết viên mãn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 16:14:56 | Xem tất
Phim này có hai diễn viên khá là nổi tiếng cộng với được pr kinh khủng nên phim có tỉ suất người xem cao cũng đúng thôi. Cơ mà không biết phim có hay và đáng xem không, muốn nhảy hố mà lo sợ thất vọng.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 Phải nhảy mới biết hố sâu ra sao :.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 17:02:17 | Xem tất
Có ai mình không nhỉ, hàng ngày đi ra đi vào nhưng hẻm có dám down, kiểu để dành

Háo phim từ hồi mới tung pic rồi mà giờ cứ phải kìm chế như này, chài ai

Cơ bản là do sợ mấy tình tiết ngược ngược nên phải cố nhịn đợi ra nhiều nhiều r xem 1 cục cho đỡ bị đau lòng >.<

Bình luận

ko dụ dỗ b ơi. t vẫn đang cố gắng nín nhịn đây =)))  Đăng lúc 7-3-2015 11:47 PM
Nhảy hố đi bạn ơi =]]  Đăng lúc 7-3-2015 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 17:24:21 | Xem tất
ôi mỗi ngày vào đây lại có ep mới, mừng quá
công nhận càng xem càng thích phim này thật, dàn diễn viên của phim đóng khá ổn
phim này toàn mấy cảnh gay cấn như đấu trí với đánh nhau, đúng thể loại mình thích
nhưng mà xem phim lại không thấy đau đầu, vì mỗi lần couple chính lên sàn là lại mắc cười
phim này chắc mấy cảnh TKA ngã vào người HHM đủ để làm 1 clip ấy nhỉ, mới mấy ep đầu, tình cảm chưa thấy đâu mà chắc đậu hủ thì ăn no rồi nhỉ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 18:39:37 | Xem tất
yêu Subteam lắm nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 20:28:22 | Xem tất
kiểu này chờ xem phim chắc chớt, ai cũng đẹp hết trơn, tính ra một lần rồi coi lun đỡ ức chế mà kiềm lòng không được, hix, thiệt là ngược tâm hết sức
Ân tỷ diễn đỉnh mà ngày càng đẹp nữa mới ác, hoho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 21:29:07 | Xem tất
Đã nhảy để thử xem hố do HHM và TKA sâu ra sao ai ngờ sâu không tưởng à ~~ Cám ơn ST đã làm bộ này, dàn diễn viên khỏi phải nói rồi, đóng đạt, mỗi lần tới cảnh hai anh chị dù trong hoàn cảnh nào mình cũng không thể không cười được truyện thì đã đọc nhưng thấy phim nào cũng làm khác nguyên tác nên chắc phim thay đổi hơn so với truyện nhỉ, thấy dự là quyết liệt à nghen Nhưng mà phim có cảnh mình khoái nhất và mỗi khi tới là cười không thôi là sao TKA sờ ngực HHM nhiều thế
Nói chung là cảm ơn ST đã sub bộ này nhiều lắm dù đang ngập trong đống bài vở

Bình luận

Đang chờ đến đoạn Cẩm Tú bị ngược, chứ mình thấy mình mà như Nhị Gia, mình bỏ cuộc lâu rồi  Đăng lúc 12-3-2015 01:40 PM
bắt tay cái bạn ơi :))) hố này Nhị gia ăn dấm nhiều quá, nên phải quyết kéo chị em chúng mình như ảnh =))))  Đăng lúc 8-3-2015 05:53 PM
Mình cũng nhảy xem thử và hố sâu không tưởng, giờ muốn mò lên cũng không còn kịp rồi =))  Đăng lúc 8-3-2015 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách