Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Bí mật của Mỹ Lệ/ 美丽的秘密/Beautiful Secret/Hà Nhuận Đông, Victoria, Ngụy Thiên Tường: Vietsub Ep 39 SD+ HD END

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-12-2015 12:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Biết Vic qua show WGM với Nickkhun , bao nhiêu năm rồi mà vẫn xinh với cute dã man. Thích nhân vật Mỹ lệ bao nhiêu thì ghét nhân vật Mỹ nghiên bấy nhiêu, đây là kiểu nhân vậ rất ghét khi xem phim luôn luôn đi gây chuyện rồi bắt người khác dọn dẹp, sau này ẻm còn gây ra bao nhiêu sóng gió cho Mỹ Lệ nữa chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 30-12-2015 13:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Bí mật của Mỹ Lệ - E13 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 30-12-2015 13:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Bí mật của Mỹ Lệ - E14 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 30-12-2015 15:53:04 | Chỉ xem của tác giả
[151230] Victoria - ‘Beautiful Secret’ Still Cuts

Cr: 电视剧美丽的秘密
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 30-12-2015 21:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Đi hóng hớt bản raw ep 15 thấy trên danh nghĩa là a cứu c cơ mà thực chất thì là ac đã kiss Ôi má ơi first kiss rồi . K hiểu bao giờ a cf vs c rồi có thêm mấy cảnh kiss rồi ôm các kiểu nhở . Hóng quá trời. Xem trailer hình như c còn bị a vs mẹ hiểu lầm 2 ng lần lượt bỏ c lại nữa Ôi giời biên kịch cũng thật dã man mà, ngược c quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 30-12-2015 23:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Đêm khuya nhảy hố phim này, kết quả là khóc như mưa luôn. Mới xem đến tập hai thôi nhưng mà cảnh của Nhu Nhu hay cảnh Uông Tuyền với Nhu Nhu trừ lúc đầu phim ra là y như rằng khóc như mưa luôn. Cảnh nức nở nhất là khi nhân vật Uông Tuyền nói câu: "Mẹ còn chưa dạy Nhu Nhu hết bài hát này..."
Thật sự thì quyết định xem phim này là vì Victoria và Hà Nhuận Đông, với cái OST quá trời hay do Vic hát. Xem phim rồi mới thấy BK thật biết cách lấy nước mắt người xem.
Nhu Nhu một cô bé hiểu chuyện, lễ phép, thông minh, dễ thương, đáng yêu như vậy mà tại sao lại gặp nhiều bất hạnh như vậy. Uông Tuyền một người mẹ yêu con hết mực như vậy tại sao phải chịu cảnh thất lạc con như vậy. Hy vọng là phim mở đầu nhiều nước mắt như vậy thì kết thúc phải HE hoành tráng cho xứng. Nhu Nhu lúc nhỏ đã nhiều thiệt thòi, bất hạnh như vậy mong rằng khi lớn sẽ được nhiều may mắn và hạnh phúc. BK ơi #ngưng ngược đãi nữ chính please!
Cảm ơn subteam đã mang đến cho mọi người một bộ phim ý nghĩa và xúc động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-12-2015 01:03:07 | Chỉ xem của tác giả
ai cho mình xin tên bài hát của phim, ko phải bài the star tears nha, bài mà Vic hát mà HND quay phim lại khi hát ở mẫu giáo đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 31-12-2015 10:19:03 | Chỉ xem của tác giả
pin041234 gửi lúc 31-12-2015 01:03 AM
ai cho mình xin tên bài hát của phim, ko phải bài the star tears nha, bài mà Vic hát mà H ...

Đây nha bạn. https://youtu.be/lKjpkEVUys0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 31-12-2015 10:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim vì có Vic đóng, nhìn Vic rạng ngời quá, nụ cười tỏa nắng và da thì đẹp miễn chê, đặc biệt là thích mái tóc, như quảng cáo sunsilk . Mình không phải fan của showbiz Hàn nhưng cũng hay xem mấy TV shows và thích Vic từ ct we got married, người đâu vừa xinh đẹp, cao ráo lại nấu ăn ngon, Vic với Nickhun mang cảm giác giống vc thực tế hơn so vs 1 vài cặp đôi mình đã xem. Phim này thì nội dung k mới nhưng đc cái dàn dv đẹp, diễn xuất ổn, cảnh quay lãng mạn, tươi sáng như mấy bức tranh kiểu illustrated pics, đang xem cả phim Mị Nguyệt truyện, 1 phim thì hại não 1 phim nhẹ não, xem đồng thời 2 phim cho cân bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 31-12-2015 12:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật thì phim thần tượng của TQ nó có cái motip hơi bị giống nhau. mà Vic chọn phim an toàn quá. Mình coi được 2 phim của Vic nội dung thì khác nhưng mạch phim thì giống quá. 1 cô gái hiền lành vui tính rồi lạc người thân. Sau đó lại nhận lại mẹ ruột rồi bị cô gái ác hại ...
Về Vic thi mình thấy Vic diện xuất chưa tới, khi biết mình không phải con ruột nhà họ Khương, cô ngồi đó khóc mà mình hổng cảm nhận được cô Mỹ Lệ đang buồn. Vic còn phải cố gắng hơn nữa. Mình theo dõi f(x) lâu ròi mà chưa bao giờ biết giọng hát của Vic trong bài Nước mắt ngôi sao lại hay đến vậy. Vic umma fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách