Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2015] Bí mật của Mỹ Lệ/ 美丽的秘密/Beautiful Secret/Hà Nhuận Đông, Victoria, Ngụy Thiên Tường: Vietsub Ep 39 SD+ HD END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-12-2015 00:26:17 | Xem tất
ủng hộ cái!!! hóng fim này lâu rồi, lúc mới ra hóng sub mãi mà k có, cứ tưởng là không có kênh nào làm sub cơ, may quá có sub Kites rùi hí hí hí )) mong subteam làm việc thần tốc để mỗi ngày đều có fim xem, thankssssss!!!! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2015 09:53:15 | Xem tất
Bí mật của Mỹ Lệ - E03 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2015 11:12:53 | Xem tất
các bạn làm năng suất quá @@ lần đầu tiên xem sub bên này.
Mới xem hwa ep 1 2 thì hnay ghé đã ra 3 4 rùi <3
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2015 11:58:22 | Xem tất
Quá tuyệt vời luôn. Coi 2 tập đầu thấy rõ bộ này có chiều sâu.
Hà Nhuận Đông với Victoria 1 cặp thì quá đẹp đôi luôn rồi.
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2015 12:15:48 | Xem tất
hóng sub của nhà mình bữa h mà hnay mới có thời gian xem tập 1
phim ngay từ những cảnh đầu đã thấy cảm động tình mẹ mà Uông Tuyền dành cho đứa con gái không thể nhìn nhận của mình là Nhu Nhu Vừa muốn nhìn nhận con nhưng lại sợ con mình sau này bị người khác chê cười nó là đứa không cha, con hoang mà đành nén lại, con gái được 5 tuổi nhưng những lần ở bên cạnh con chỉ có thể đếm trên đầu ngón tay
Hai bé tuy còn nhỏ nhưng diễn hay quá thêm vào bé nào cũng đáng yêu nhất là bé vào vai Nhược Lâm lúc nhỏ nhìn cứ như búp bê luôn í thêm đôi mắt cứ đượm buồn sao á nhưng chắc do đóng vai hách dịch quá nên k có cảm tình như bé Nhu Nhu (dù biết mình k thích là e nó đóng đạt lắm) Xem tới đoạn mang NN đi giao cho người nhận nuôi mà muốn khóc luôn người mẹ thì k đành lòng xa con còn đứa con gái thì mong được gặp mẹ mà chạy theo tấm poster quảng cáo có hình mẹ mình còn nhiều chi tiết lắm để mấy bạn tự coi vậy Nói chung tập 1 này tuy buồn nhưng nội dung lẫn nhạc phim đều hay và cảm động quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2015 14:27:09 | Xem tất
Bí mật của Mỹ Lệ - E04 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2015 12:29:51 | Xem tất
Bí mật của Mỹ Lệ - E05 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2015 12:30:06 | Xem tất
Bí mật của Mỹ Lệ - E06 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2015 22:04:14 | Xem tất
Phim này mới đầu coi vì mẹ Vic nhưng càng coi thì khác là thích màn đầu khẩu của 2 nam nữ chính.
Phim tơi tập 6 ròi mà chưa có tiến triển nhiều gì hết. Chắc phim phải 40 tập quá.
Diễn xuất của Vic hồn nhiên nhí nhảnh như vai diễn lần tru7o71cm cũng không diễn nội tâm gì nhiều nên chưa thấy sức bật của Vic. mà mình coi được 2 phim của Vic sao toàn đóng vai bị thất lạc người thân không vậy ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2015 22:21:22 | Xem tất
đa tạ subteam, huhu hóng mãi kites cũng sub phim này.
Ngồi coi raw bấn quá trời dù ko hiểu gì hết >.<
Nếu có thể cầu sub team sub mv phim luôn ^^
Lót dép ngồi hón
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách