Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Unfriended - Hủy kết bạn - Heather Sossaman, Matthew Bohrer, Courtney Halverson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-11-2015 22:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phim kinh dị có nội dung và tiết tiết mới lạ thế này, kiểu càng ít kinh phí, nội dung càng sáng tạo

Nick Laura Barn chắc là có hacker nào đó đứng sau trả thù cho nó, mà bạn bè gì chơi với nhau đẹp ghê luôn :'<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-11-2015 19:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung mới lạ xem đúng là chỉ cắm mặt cắm mũi vào xem nhưng có điều k thích kết phim lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-11-2015 05:08:26 | Chỉ xem của tác giả
Thèm đi kiếm phim xem
Mà thấy cái poster hay nhưng ko kém phần nguy hiểm
Và ko dám xem 1 mình nên k biết nên xem hay ko
Cò gì cứ down trc vậy haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-11-2015 09:25:20 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim hay. Muốn ra rạp xem nhưng không có time, nhà ta đã làm rồi, mừng quá.
Rất thích xem mấy thể loại kinh dị, có xem trailer rồi. Nhận ra giới trẻ ngày nay phụ thuộc vào mạng xã hội quá nhiều. Mình sẽ tải ngay thôi. Cmt vài câu ủng hộ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 9-11-2015 22:50:44 | Chỉ xem của tác giả
Đùa đâu nếu bạn mình mà bị... "xả" ra quần như trong đoạn băng ấy thì trước sau mình vẫn phải đưa nó về nhà để giúp chứ không có như bọn cù nhây này -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-11-2015 16:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong nghe mấy âm thanh báo của facebook tự nhiên thấy ghê ghê, ám ảnh luôn chứ. Mỗi lần nghe là lại thấy lành lạnh sau lưng, nghi nghi có ai đang đứng rình (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-11-2015 08:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc phần giới thiệu đã thấy hứng thú rồi, phải down về ngay thôi!!! Cảm ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-11-2015 22:22:56 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem xong mình vẫn chưa hiểu được nó có ý nghĩa gì luôn mà cứ chỉ có loanh quanh mấy cái màn hình máy tính với webcam nọ kia bảo sao mà kinh phí thấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-11-2015 17:28:06 | Chỉ xem của tác giả
đợt phim chiếu rạp thì không đi xem được, nên giờ mới lò mò tải về xem tiếp :v mà làm sao để tải phim vậy ad ơi T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-11-2015 18:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đồn thì hay, xem xong thấy ờ thì cũng là một kiểu tưởng tượng ... ăn theo thời đại faceless society ...
Nhưng dù sao sub làm rất chuẩn, thanks sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách