Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] True Detective - Cảnh sát chân chính - Vietsub E08 End

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-4-2014 08:07:23 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng mà cả nhà ơi, t không download được phim, phải yêu cầu có đạo cụ mà không hiểu là cái gì, cả nhà chỉ giúp với

Bình luận

bạn down phần mềm torrent về rồi mới mở file được  Đăng lúc 2-5-2014 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-4-2014 15:29:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay vì mình đã từng được coi thử vài ep bản tiếng Anh rồi.
Chỉ là có 1 tập rất hot do cô bồ cũ của Neal - Kate Moreau - Alexandra Daddario làm. Rất là hot, nóng chết người!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-4-2014 00:44:25 | Chỉ xem của tác giả
Sao Ep01 bản fixed cũng vẫn chẳng khác gì bản lỗi ban đầu thế nhóm sub ơi? Vẫn ko có tiếng y như trước luôn đề nghị xem lại giùm mình

Bình luận

đang tính down mà ntn thì dow gì trời  Đăng lúc 27-4-2014 03:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-4-2014 13:16:13 | Chỉ xem của tác giả
kèo về đc mấy hôm rồi hôm nay rảnh rảnh mở ra coi. úi sời ơi. mình cứ tưởng là máy mình bị sao, cắm jack phone lại mấy lần. rồi cài lại cả cái phần mềm xem phim vẫn k thấy j. lên 4rum thấy đang fix. hú hồn cái máy tính chờ st thôi thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-4-2014 10:05:58 | Chỉ xem của tác giả
True Detective - SS1 - E01 - REVISED

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

sửa lại vẫn dính chấu  Đăng lúc 2-5-2014 02:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-4-2014 19:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã coi toàn bộ trên HBO nhưng vẫn rất háo hức để xem lại.

Bao phủ suốt bộ phim là một mảng màu đen tối, dù có màu xanh của rừng cây bao phủ, có những đô thị đông đúc, có những cảnh trong quán bar ồn ào, nhưng cái không khí ảm đạm, tiêu điều vẫn bám lấy từng thước phim. Tâm lý những nhân vật trong phim được bộc lộ rất rõ, phim không ca ngợi họ như những vị anh hùng hào nhoáng mà khắc họa hình tượng cảnh sát vô cùng chân thực và trần trụi. Họ là những người hàng ngày hàng giờ phải đối mặt những gì đen tối nhất của xã hội, đôi lúc những điều đen tối ấy ám ảnh họ trong cuộc sống thường ngày ảnh hưởng đến cách hành xử của họ. Họ không phải là những vị thánh với vẻ ngoài ưa nhìn, khả năng siêu phàm và đạo đức hoàn hảo trong cuộc sống mà họ hiện hữu gần gũi như những con người chân thực với đầy đủ những mảng tối, mảng sáng mà bất cứ con người thực nào cũng có.

Bộ phim cũng tiếp cận những điều thực mà cuộc sống của cảnh sát phải trải qua, không phải vinh quang khi hoàn thành nhiệm vụ, niềm vui khi cứu người như ta thường thấy, ta đến với sự ám ảnh của những người cảnh sát vì chứng kiến tội ác, đến với sự trục trặc trong cuộc sống gia đình, những hy sinh của ho. Chỉ có một điều duy nhất chớp lên như ánh sáng trong toàn bộ cái khung cảnh ảm đạm và hoang tàn của phim đó là quyết tâm tìm ra sự thật của những người cảnh sát ấy. Họ không làm điều đó về một thứ lý tưởng cao sang gì đó, họ làm chỉ bởi vì đó là sự thật, những nạn nhân xứng đáng có được sự thật và kẻ tội phạm đáng phải chịu sự trừng phạt khi sự thật phơi bày.

Cá nhân mình thì thấy sự khắc họa tâm lý nhân vật rất tuyệt vời, nghệ thuật tả thực cũng như ngôn ngữ trong phim khiến bộ phim như là một tư liệu quay thực chứ không phải là một bộ phim được dàn dựng, có kịch bản. Không cần phải có những diễn viên đẹp lung linh thì bộ phim cũng đủ sức đi vào lòng người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-4-2014 22:18:37 | Chỉ xem của tác giả
trên cái screen kia thì tên của cái file là SS1.E01.REVISED nhưng khi download về vẫn chỉ là bản cũ EP01.FIXED và vẫn lỗi tiếng như thường, chủ thớt xem lại giúp đi

Bình luận

Mong các bạn thông cảm, bọn mình đã đổi raw rồi mà ko hiểu sao vẫn bị. Bọn mình đã check & đang làm lại đây!  Đăng lúc 2-5-2014 02:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-4-2014 23:04:02 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi bản revised vẫn là bản fixed hôm nọ nhé... dow về vẫn không có tiếng, ad coi lại giùm nhé

Bình luận

Mong các bạn thông cảm, bọn mình đã đổi raw rồi mà ko hiểu sao vẫn bị. Bọn mình đã check & đang làm lại đây!  Đăng lúc 2-5-2014 02:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-5-2014 22:52:31 | Chỉ xem của tác giả
True Detective - SS1 - E02

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-5-2014 09:06:02 | Chỉ xem của tác giả
E01 đã fix lỗi xong. Xin lỗi các bạn vì nguồn raw không ổn định, cho nên xảy ra 1 vài lỗi ngoài ý muốn khiến các bạn phải vất vả tải lại nhiều lần . Mong các bạn thông cảm

Các bạn có thể down = torrent hoặc bằng link : http://www.fshare.vn/file/T8X86KKBFT/

Thân!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
katty_cat + 10 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách