Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Tình yêu thời Weibo/ 微时代之恋·初恋篇/ Dương Mịch, Dư Văn Lạc, Đàm Duy Duy/ Kim Bum [Vietsub Tập 39+40End SD+HD/Online]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-9-2014 09:04:44 | Chỉ xem của tác giả
zuzuna gửi lúc 29-8-2014 11:09 AM
cho mình hỏi phim này anh nào là nam chính z? :p
mong Dương Mịch với Kim Bum lém cơ ...

Mình xem đến tập 27 vẫn chưa thấy Kim BUm xuất hiên, mòn mỏi chờ đợi đôi KVV-KB nhưng giờ HĐN đang yêu KVV, ko hiểu tình tiết diễn biến ra sao đây.
Vạn Gia thì quá yếu đuối, ko yêu Ứng Đông nữa thì lại quay ra tỏ tình với HĐN--> ích kỷ.haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-9-2014 09:13:46 | Chỉ xem của tác giả
quatnansb gửi lúc 3-9-2014 09:04 AM
Mình xem đến tập 27 vẫn chưa thấy Kim BUm xuất hiên, mòn mỏi chờ đợi đôi KVV-KB nh ...

Tình hình là KB xuất hiện ở tập 32 và... KVV-KB là 1 cặp. Nhưng chưa biết rồi vụ việc này sẽ đi đến đâu.
Mình thích KVV với HĐN hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-9-2014 09:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ánh mắt của HĐN dành cho KVV thì hình như chuyện tc của cặp đôi này vẫn chưa ngã ngũ. Không hiểu phim sắp xếp thế nào, sao mà yêu dương lung tung linh tinh lên thế này. Hóa đổi người yêu như thật ý???? @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-9-2014 09:36:24 | Chỉ xem của tác giả
witches92 gửi lúc 3-9-2014 09:13 AM
Tình hình là KB xuất hiện ở tập 32 và... KVV-KB là 1 cặp. Nhưng chưa biết rồi vụ vi ...

Mình thì chẳng thích HĐN tí nào, lúc đầu thì thấy tôt bụng, nhưng trong tình yêu ko quyết đoán là mình ghét rồi, lằng nhằng, ko dám từ chối, ko dám tỏ tình, ko dám nói lời dứt khoát...
bao nhiêu đó cũng để khẳng định ko thể hợp với bạn KVV mạnh mẽ, rõ ràng rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-9-2014 11:28:34 | Chỉ xem của tác giả
quatnansb gửi lúc 3-9-2014 09:36 AM
Mình thì chẳng thích HĐN tí nào, lúc đầu thì thấy tôt bụng, nhưng trong tình yêu  ...

^^ Vậy theo bạn ai thích hợp dành cho KVV nào?
Không biết các bạn nghĩ sao, nhưng về nội dung, thật sự rất khó thuyết phục người xem. Mình có cảm giác nó không hoàn thiện.
Có phải đây là tác phẩm đầu tay của DM không nhir. Không thấy có tính chuyên nghiệp tý nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-9-2014 18:08:53 | Chỉ xem của tác giả
witches92 gửi lúc 3-9-2014 11:28 AM
^^ Vậy theo bạn ai thích hợp dành cho KVV nào?
Không biết các bạn nghĩ sao, nhưng về  ...

Phim đầu tay làm nsx chứ không phải đạo diễn, nsx chi tiền và can thiệp vào việc chọn DV chứ k thể quyết định đến toàn bộ phim bạn ạ, mà chọn DV cũng phải chiều theo Hoan Thụy chọn gà Hoan Thụy
Mình thấy nội dung nhạt, làm theo phong cách GG nhưng cách biệt văn hóa nên không thấy hợp cho lắm. Tuy nhiên nếu cố gắng xem thì cũng chấp nhận được, mặc dù chưa thấy Mịch đâu nhưng mình cũng không quan tâm lắm, bây giờ chỉ thích nhìn mấy gương mặt mới thôi.
KVV tất nhiên không hợp vs HĐN, HĐN quá ám ảnh bởi Vạn Gia rồi, xem bực mình nhất với anh ta chứ không phải Vạn Gia nữa, nhưng mình đoán kiểu gì KVV chả về bên HĐN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-9-2014 06:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Bum đóng vai nam thứ trong phim này hả mấy bạn???? Đang định xem không biết nội dung thế nào? Bạn Bum đã mất công sang TQ đóng phim sao lại đóng vai nam thứ chứbuồn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-9-2014 10:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quảng cáo quá lố , coi đến tập 27 rùi có thấy Kim Bum đầu .
Chỉ dựa vào tên mà quảng cáo phim thui , chứ mấy dv kia mới là chính .
Nhưng bù lại phim rất hay .
tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 5-9-2014 20:18:05 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong tập 29, đang ko biết cô nàng PHi phi quyết định thế nào về vụ điều tra gia đình chị Mộng và Ngô tổng.
Giờ mới thấy film có tí hấp dẫn, mà thấy dân tình bảo tập 32 Kim Bum xuất hiện thì còn hay nữa, he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-9-2014 17:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Micano1 gửi lúc 3-9-2014 06:08 PM
Phim đầu tay làm nsx chứ không phải đạo diễn, nsx chi tiền và can thiệp vào việc ch ...

Mình không biết nhiều về việc làm film đâu. Chỉ cảm thấy có chút thiếu tính chuyên nghiệp. Mình có thể hiểu được thông điệp của bộ film, nhưng tiếc là cách truyền tải không được hay cho lắm. Dù sao thì cũng theo dõi cho đến hết film xem tình hình thế nào.
Thật không thể đoán được cuối cùng ai về với ai, vì có lẽ ai về với ai không phải là vấn đề của bộ film.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách