Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Min.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Tình Anh Em / My Bromance - Pongsathorn Siripinta, Theerapat Lohanunth ~ Vietsub SD + HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-9-2014 16:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nói về các cậu thiếu niên bước vào lứa tuổi mời lớn và với sự lựa chọn tình cảm không theo tự nhiên. Điều này khó được xã hội chấp nhận và khiến cha mẹ đau lòng và lo lắng.
Bank và Golf lâm vào tình cảnh đó nhưng còn oái ăm hơn là cả hai lại là anh em do ba mẹ kết hôn với nhau.
Nội dung phim cũng cảm động không kém các phim tình cảm nam nữ khác, kết thúc phim thật buồn. Cứ tưởng người bị thương năng hơn là Bank ai ngờ Golf lại là người ra đi trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-9-2014 12:38:51 | Chỉ xem của tác giả
"Golf" - một chàng trai mạnh mẽ do lớn lên trong một gia đình tan vỡ. Cậu là đứa con chẳng bao giờ nhận được sự quan tâm của bố mẹ. "Bank" một chàng trai đáng yêu đã trở thành một thành viên của gia đình. Nhưng cậu không được chào đón bởi người anh trai của mình. Và rồi họ học cách sống cùng nhau để vượt qua những trở ngại trong cuộc sống. Trước khi họ thật sự hiểu được ý nghĩa của từ "Anh trai"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-9-2014 12:27:12 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, đúng chuẩn cái kiểu mình thích về một bộ phim mà bấy lâu nay mình hằng ao ước luôn...
thích tất cả ngoại trừ cái kết ra... cái kết lúc nào cũng như vậy, kiểu như là một căp đồng tính thì lúc nào cũng có một người chết thì mới gọi hạnh phúc hay sao ấy...
mình coi phim những tưởng phim sẽ kết thúc tốt đẹp, mà kết thúc làm mình hụt hẫn luôn...
p/s: tui cần một cái ending khác... huhuhuhuhu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-9-2014 08:41:29 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim hay không chỉ bởi nội dung sâu sắc mà còn bởi diễn xuất rất thật của các diễn viên trẻ, 1 đống các cảm xúc lẫn lộn khi xem phim. thank subteam vì bộ phim đầy ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-9-2014 04:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Ô, đã tìm thấy thớt phim. Phim của Sò nhất định phải hóng.
Nhưng nội dung bi kịch, trường phái melodrama sướt mướt.
Thêm nữa đi yêu anh già mà bỏ anh trẻ
Dự đoán là sẽ bị đau lòng nhiều lắm đây.

P.S. Subteam ơi, trên title nam diễn viên chính là Gam Woo Sung, Kang Dong Ha là vai diễn mà. Còn phần giới thiệu sai họ rồi, Kang Dong Ha và Kang Dong Wook, không phải Kim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-9-2014 23:04:31 | Chỉ xem của tác giả

Tuôi đạp bay xác bạn Min ra bây giờ nhé
Đã bảo cho ngta lên thread phim này mà
Thế mà nhân tiện lúc tuôi đi ngủ, bạn tranh mất phần của tuôi là sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-10-2014 07:14:29 | Chỉ xem của tác giả
thích phim Thái Lan vì nội dung hàm chứa nhiều ý nghĩ nhân văn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-10-2014 11:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Oa oa! Không thích đâu Coi khúc đầu thấy siêu dễ thương luôn. Coi tới cái kết muốn đập máy tính vậy đó hà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-10-2014 14:38:20 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều lắm
Đây thật sự là 1 bộ phim hay và cảm động, mặc dù kết thúc phim khá là buồn
Thích nhất đoạn độc thoại nội tâm của Bank ở cuối phim, cực ý nghĩa : " Đôi khi có ai đó bước vào cuộc đời ta và khiến ta có thật nhiều ký ức về nhau ... "
Nhưng mà sao phim hay thế này mà vẫn chưa có bản HD vậy kitesvn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-11-2014 20:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá cơ. Thank thớt nhiều nha. Mong thớt ngày càng đem nhiều phim hay về cho ace mãn nhãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách