Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Theory of everything - Thuyết yêu thương - Eddie Redmayne, Felicity Jones - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 7-8-2015 23:43:14 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay, chuẩn phim oscar, nhất là diễn xuất của anh main ko chê vào đâu được, ảnh giật giải oscar là quá đúng luôn
mặc dù cái kết hơi buồn nhưng đó là sự thật cần phải chấp nhận, nhưng dù sao họ vẫn là những người tri kỷ luôn nghĩ về nhau là quá đủ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-8-2015 14:05:38 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này thật tuyệt, động lại thật nhiều suy nghĩ trong mình vui , buồn, ngưỡng mộ.
Mình từng xem một bộ phim của Nhật mà nhân vật bị mắc chứng bệnh xơ cứng cột bên teo cơ, cuộc sống dần trở nên khó khăn và không thể trị khỏi bệnh nhưng...anh ta vẩn sống tốt với những gì mình còn có thể.
Hai nhân vật này quả thật làm cho mình thấy cuộc sống này có như thế nào thì cũng phải cố vượt qua và tìm lại niềm vui hạnh phúc bên ta.
Cám ơn STeam nhiều về bộ phim ý nghĩa này. ^^

Bình luận

mình tưởng bạn đang nhắc đến nv nữ do Erika đóng :v 1 lít nước mắt chứ. nam =)))))  Đăng lúc 28-10-2015 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 14-8-2015 15:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong rồi mới dám vào bình luận Phim cực kì hay và ý nghĩa luôn, thực sự rất khâm phục nghị lực của Stephen, nhưng có lẽ đáng ngưỡng mộ nhất vẫn là nhân vật Jane, người phụ nữ mạnh mẽ và đầy bản lĩnh, ở Jane có ý chí phi thường mà không phải ai cũng có, nếu không nhờ cô, Stephen có lẽ không thể sống lâu và đạt được nhiều thành công đến vậy, và cả cái cách mà Stephen và cô yêu nhau giản dị đến không ngờ. Tuy sau này Jane đến với người đàn ông khác, nhưng mình thấy để Jane đi cũng là một quyết định đầy yêu thương của Stephen. Cả bộ phim tràn ngập những màu sắc đáng yêu, giọng tiếng Anh bản xứ nghe êm tai và hơn cả là tình yêu vĩ đại của 2 nhân vật chính. Cảm ơn subteam rất nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 17-8-2015 15:36:53 | Chỉ xem của tác giả
chưa được xem film này nên thấy thread là bay vào ngay. film được giải Oscar nên vô cùng trông đợi. Thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 17-8-2015 19:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim đề cử Oscar có khác, cuối cùng thì hwaking đã để cho người vợ của mình ra đi tìm hạnh phúc. Một cía kết hoàn toàn có hậu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 20-8-2015 08:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và ý nghĩa quá!!! Xem cảm động quá!!!
Thanks ST nhiều nhiều nhiều!!! ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 29-8-2015 05:46:46 | Chỉ xem của tác giả
G-Tu gửi lúc 15-5-2015 10:11 PM
Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

Cuộc đời của 1 thiên tài, ông thật tội nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 5-9-2015 23:27:08 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay xem lại phim chẳng hiểu sao lại khóc nữa, lần đầu xem có thế đâu. huhuhu (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-9-2015 09:29:04 | Chỉ xem của tác giả
phim hay dã man. nam chính diễn quá đỉnh luôn. dù hơi tiếc là hai người chia tay nhưng dù sao họ cũng đã có một cuộc hôn nhân hạnh phúc. sau này ông kết hôn với bà Elaine nữa, nhưng cũng đã ly dị mất rồi
không ngờ bác sĩ phán chỉ sống được 2 năm thế mà đến bây giờ ông vẫn còn sống nghị lực thật phi thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 8-9-2015 16:57:28 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn sub team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách