Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2014] Theory of everything - Thuyết yêu thương - Eddie Redmayne, Felicity Jones - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-6-2015 21:54:04 | Xem tất
Film này mình nhớ hk lầ là tham gia giải đề cử Oscar thì phải, cả 2 dv chính thấy lạ, mình chỉ mới coi trailer thui, đợt chíu rạp do coi bom tấn nhìu quá nên hết sạch tiền, nay nhà mình sub film này mừng hết lớn.
Mình chỉ mới coi trailer film thui mà đã rớt nước mắt, cái anh vai chính là giáo sư thì phải bị mắc bệnh j về cơ mà k thể đi lại, rồi dần k nói chuyện dc, coi tới cái khúc nữ 9 nói :"nếu anh từ bỏ 9 mình, em cũng sẽ từ bỏ anh", phim này truyền tải thông tin là" dù trong bất kì hoàn cảnh nào, thì mình không thể từ bỏ 9 mình, dủ cơ thể có tàn tật, thì bộ não vẫn sống", nó giống như film CHAPPI zay ak, rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2015 21:08:38 | Xem tất
Đọc comment các bạn cũng thấy hóng, chắc hẳn đây là một bộ phim thật sự ý nghĩa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-6-2015 08:34:35 | Xem tất
phim hay quá ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2015 17:41:08 | Xem tất
Eddie nhận đươc giải Oscar cho vai diễn này hoàn toàn xứng đáng. ANh hóa thân vào nhân vật này tuyệt vời. Đầu phim thì anh chỉ là người bình thường, say mê chìm đắm trong nghiên cứu. Rồi gặp người vợ rồi phát bệnh, lúc cuối phim ánh mắt anh nhìn xa xăm.. mình cảm thấy Eddie như là hóa thân vào vai diễn luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2015 15:16:38 | Xem tất

Mình nghe nói phim này dựa trên nhân vật có thật nà, nhưng không biết có phải chính xác vậy không nữa.

ngày mưa mà xem phim tình cảm như thế này chắc cảm thấy ấm áp lắm!

cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2015 17:00:32 | Xem tất
Thi xong thao hồ mà giải trí
Kites nguồn giải trí vô tận, chất lượng khỏi chê
Thank các bạn sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2015 11:11:15 | Xem tất
Một bộ phim dựa trên câu chuyện có thực. Cuộc đời của 1 con người được gói gọn trong 2 tiếng. Tất  cả đều tuyệt vời. Đạo diễn tuyệt với. Nam nhân chính Eddie Redmayne quá xuất sắc. Diễn xuất nhẹ nhàng, không cường điệu hóa. Các tình tiết cũng rất yêu kiều mà đọng lại rất sâu sắc sau khi xem fim. Sau Pretty Woman thì đây là bộ phim đáng xem nhất. huhu *hạnh phúc*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2015 07:04:49 | Xem tất
Phim thật tuyệt vời coi mà không kiềm được nước mắtdiển viên đóng quá hay ! thích sư hy sinh của  Jane cho Stephen và sự cô gằng của Stephen dành cho science. phim thật sự ý nghĩa để cao tính cách kiên cường của một nhà khoa hocko có gì la ko thể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2015 19:41:16 | Xem tất
Phim này đợt tâấy có chiếu rạp mình hơi ngần ngại đi xem.
May quá tks sub team vì đã làm film này nhé Chắc chắn là một bộ phim ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2015 22:32:31 | Xem tất
cảm ơn subteam nhìu nhé..1 bộ phim rất đáng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách