Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Suspicious/ Kẻ Tình Nghi/ 最佳嫌疑人/ Trần Kiều Ân, Tô Hữu Bằng/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-10-2014 18:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim từ ngày khai máy chả biết có nhà nào sub phim hay ko?
Nào ngờ lâu ngày lội vào Kites thì thấy có sub Gì chứ phim có Ân Ân nhà ta thì nhất định phải xem.
Thanks subteam .. down về rồi xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-10-2014 14:41:30 | Chỉ xem của tác giả
phim này có vẻ như THB mất ngủ nhiều quá dẫ đến tâm thần phân liệt hoặc có 2 nhân cách mà mình không biết chẳng hạn @@ Ban đầu phim đưa người khác từ nhầm lẫn này đến nhầm lẫn khác đan xen khá nhiều tình tiết làm người xem khá rối đến cuối cùng lại thấy lơ lửng với cái kết, không phải là không hiểu chỉ là cứ lưng lửng thế nào ấy, kiểu hơi hẫng khi xem xong Hơi tiếc về mối tình của TKÂ với anh nhà nhỉ ;_;
Dù sao vẫn thx subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-10-2014 00:31:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đáng khen về ý tưởng nhưng phát triển nội dung kém nên thành ra lộn xộn, rối rắm, khó hiểu cho người xem. Đề tài mua bán bí mật thương nghiệp vốn hấp dẫn, là phi vụ lớn, tội phạm kinh tế nghiêm trọng, đòi hỏi phải chuyên nghiệp nhưng mấy người này làm việc như gà mờ, theo dõi lộ liễu, giao dịch mà không biết đối tác, đưa tiền mà chưa kiểm chứng thông tin thì khác gì ném tiền ra cửa sổ? Dù biết đó là dụng ý hài nhưng làm quá lố nên không hợp lý, thiếu thực tế.
Ban đầu tưởng nhân vật anh Lâm của THB vô tình phát hiện ra vụ bán bí mật công ty nên số phận đưa đẩy trở thành Mr. S. Hóa ra, anh ta bị chứng mất ngủ nên ý thức phân liệt, là tự mình liên lạc với cô người Nhật (bị ghi âm giọng nói), tự mình lấy phong bì chứa bí mật (nhờ phát hiện trong phòng tổng giám đốc), tự mình lấy tiền trong cốp xe. Tuy nhiên vẫn có thể thông cảm vì từ đầu anh không cố ý, sau đó nhúng sâu lúc nào không hay, mất ngủ nên không nhớ mình làm.
Nhưng còn quan hệ với cô thư ký (do TKA diễn)? Theo mạch phim cử nghĩ là: ban đầu anh Lâm không thân thiết với cô này, khi phát hiện vụ bán bí mật công ty nên tiếp cận cô ấy để điều tra vụ mua bán đó, sau đó cô ấy thấy anh này đại nghĩa diệt thân tự nhận mình là Mr.S dù không làm (thực ra là anh không nhớ) để ngăn chặn việc bán công ty nên cảm mến, chăm sóc anh ấy. Nhưng kết thúc phim cho thấy từ đầu 2 người này đã có quan hệ nên lúc anh Lâm lấy tiền cô này mới nói là chia tay, lấy hết quần áo của anh đi. Mà nếu quen từ trước tại sao sau đó cô ấy lại nói rằng giá như tôi quen anh từ trước? Vậy có phải tất cả vốn là màn kịch được sắp đặt phải không? Tiếp cận tổng giám đốc, cả 2 đều chụp ảnh ông ta với cô người Nhật. Cái sim anh Lâm nhặt được là của tổng giám đốc Nguyễn làm rơi hay từ điện thoại của cô thư ký bị ném rơi ra? Nếu là từ điện thoại của cô thư ký thì vốn dĩ Mr.S chỉ là một người. Mà cô thư ký cuối cùng có biết anh Lâm đứng sau tất cả không?
Công ty gì mà nhân viên người thì trầm cảm muốn tự tử, người thì mất ngủ đến ý thức phân liệt, tổng giám đốc chỉ lo lăng nhăng đến bà vợ bị điên, chủ tịch lo bán công ty mà cũng có người chịu mua. Phim đã khó hiểu, nhìn mặt THB càng thêm buồn ngủ, xem như là diễn đạt rùi.
Dù sao cũng cảm ơn ST nhiều!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-10-2014 10:27:46 | Chỉ xem của tác giả
Một dàn cast đáng mong đợi, nhìn ai cũng thấy thích luôn, đúng là phim này quả thật chỉ nhìn poster thôi mình đã muốn down về xem rồi.
Lâu lâu mới sang C-zone mà choáng luôn vì các anh/chị/bạn/em làm việc tích cực quá có 1 loạt phim luôn, ngồi đắn đắn đo đo mãi xem có nên down hết 1 lần rồi về xem dần ko nhưng sợ bộ nhớ ko đủ )))
Phim này ko những có dàn cast đáng mong đợi còn là thể loại hành động nữa chứ!!
Cảm ơn các anh/chị/bạn/em C-zone, các cậu đã làm việc rất tích cực và vất vả x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-10-2014 18:13:25 | Chỉ xem của tác giả
xem xong chả hiểu gì luôn là sao? chả biết có ai giống mình không -_- xem rất tập trung mà có vẻ vẫn không hiểu được nội dung lắm, cuối cũng vẫn không biết các mối quan hệ lằng nhằng kia ra sao có ai giải thích đc không vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-10-2014 10:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này lâu rồi, mà h vào thấy có sub nè, vui quá.
Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 29-10-2014 00:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Ân tỷ của em. Sau bao ngày chờ đợi biết bao nhiêu bộ phim của chị thì đã được xem 1 bộ )
Yêu subteam quá nhiều ạ. Xxem trailer thấy kích thích lắm rồi.
Ngũ A Ca thần thánh, Ân tỷ xinh đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 4-11-2014 08:43:18 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bảo phim này hay lắm.
Tô Hữu Bằng sau bao năm sao vẫn trẻ thế
Mà nghe nói có cảnh hot nữa))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 22-11-2014 22:59:03 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mới thấy Tô Hữu Bằng đóng phim đấy, nhưng xem trailer sao thấy anh ấy xuống sắc dữ vậy, râu ria tua tủa nhìn còn thấy quá già nữa chứ, nhưng Trần Kiều Ân thì nhìn rất xinh đẹp, đang down về nhưng vào đây xem comment của các bạn là sau khi coi không hiểu gì hết chắc phải cố gắng chăm chú quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 22-11-2014 23:05:57 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong phim từ hôm kia, down lâu rồi nhưng giờ mới xem, phải xem mât 2 ngày mới xong mặc dù chưa bao giờ có chuyện kéo dài như thế
phải nói xét về nội dung thì hay, khiến khắn giả bị troll y như cái tựa đề phim vậy
không hiều ai là Mr.S, đến cuối mới ngã ngửa, chẳng hiều sao xem xong phim lại nghĩ ngay đến phim The Demon Within
kiểu dạng nhân vật cứ tâm thần phân liệt thế nào ý
xét về diễn xuất thì khỏi phải bàn vì toàn diễn viên chắc tay rồi, nhưng thật sư khá thất vọng về nội dung thì hay nhưng chưa giải quyết hết sự việc hay đạo diễn cố tình cho phim kết kiểu mập mờ như thế
xem xong mà kiểu mặt nghệt ra là cái gì cũng hiểu mà chẳng hiểu cái gì ý
dù sao cũng  tks subteam đã sub

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách