Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Suspicious/ Kẻ Tình Nghi/ 最佳嫌疑人/ Trần Kiều Ân, Tô Hữu Bằng/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-10-2014 14:00:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đã lâu mình kh xem phim của Tô Hữu Bằng từ thời Hoàn Châu Công Chúa. Phim này có Tô Hữu Bằng và Trần Kiều Ân nên mình sẽ down thử về xem thế nào. TKA giờ xinh hơn trước, nhìn xinh hơn lúc đóng Fated To Love You.
Thanks bạn đã sub film!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-10-2014 15:16:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thật sự là đợi chờ và kì vọng quá nhiều cho bộ phim này

Tin tức và loạt hình đều theo dõi cặp đôi này

Nay chính thức lên sóng của kites, quả thật không còn gì bằng...thanks subteam vô đối

Cùng thưởng thức phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-10-2014 15:21:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

tk5211 gửi lúc 8-10-2014 07:12 PM
Không biết phim này hay không nhỉ, mà có điều thấy chị Trần Kiều Ân là chắc phải co ...

mình cũng ít khi ghé qua c-zone, cũng vì lâu lắm rồi ko xem phim bên này
1 thời cũng điên đảo vs phim thần tượng Đài Loan chớ phải na, hồi đó coi Hoảng tử ếch cứ phải gọi là mất ăn mất ngủ
lần này thấy lại thần tượng năm xưa lẽ nào đành lòng làm ngơ, hí hí
dù gì thì vs cặp dv chính cũng đã rất đáng để xem rồi
tks subteam nhiều nhiều nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-10-2014 14:03:55 | Chỉ xem của tác giả
thích cả 2 anh chị diễn viên chính nên lót dép kéo phim về thôi
thấy giới thiệu một chút về 2 nhân vật chính khá là hấp dẫn
còn phải xem phim thì mới bình luận thêm được
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 12-10-2014 11:51:59 | Chỉ xem của tác giả
phim này ra từ đầu năm này, ngày trước xem xong chả hiểu cái j, vai của anh bằng cứ như ng bị tâm thần phân liệt ấy, lúc tỉnh lúc mê, k biết rốt cục đâu là thật đâu là giả, còn cả chuyện vợ con anh ý nữa, rồi thì mối tình vs nhân vật của kiều ân sớm nở chóng tàn, hình như đến cuối cũng k ở bên nhau thì phải @@
phim này xem đòi hỏi phải có óc phân tích cơ, k giống dạng phim bình thường, nói chung khẩu vị có chút hơi nặng

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-10-2014 21:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, giờ mới thấy phim mới của Bằng ca và Ân tỷ, thiệt là mình thiếu sót quá đi mà, thích hai anh chị lắm lắm, thấy kết hợp với nhau thì phim này đúng là không thể bỏ lỡ được *tung hoa*
Đang kéo seed chuẩn bị luyện thôi, chưa xem phim nên chưa dám bình luận gì nhiều, chỉ là bày tỏ lòng biết ơn ST và phấn khích thui, hí hí, ST cứ việc làm sub thật là hay vào, chuyện xem phim cứ để em lo
Nói chứ cảm ơn subteam nhiều lắm ạ, mọi người vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-10-2014 23:19:39 | Chỉ xem của tác giả
bay vào vì Trần Kiều Ân và Tô Hữu Bằng bị thik 2 người này hồi HCCC vs Hoàng Tử Ếch
lâu lắm ròi mới coi lại phim của 2 người này thik quá đi mất <3
tks sub team nhìu nhìu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-10-2014 13:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi ngu tí:" có ai xem xong phim mà không hiểu được cái kết thúc" nó như thế nào giống mình ko vậy ? @_@

Bình luận

Chắc mình ngu giống bạn, mình cũng chả hỉu cuối cùng bộ phim muốn nói cái gì!  Đăng lúc 21-10-2014 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-10-2014 21:33:47 | Chỉ xem của tác giả
ơ... có trần Kiều Ân là phải koii liền.
koi wa trailer cũng thấy hay r đó.
thank thớt nhé ... kéo linh về koi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-10-2014 21:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này Tô Hữu Bằng vào vai một nhân viên văn phòng mẫn cán tình cớ phát hiện một âm mưu bán bí mật công ty. Nhìn mặt anh hóa trang rất phờ phạc vì mất ngủ trông thật tội nghiệp.
Nữa đầu phim biên kịch khiến chúng ta nghĩ rằng Nguyễn Đại Chí là Mr S nhưng hình như sau đó mọi việc còn phức tạp hơn. Nhân vật bị tình nghi lần lượt chuyển từ cô thư ký sang bà vợ ông Nguyễn Đại Chí, ai cũng là nhân vật đáng nghi cả.
Đến cuối phim thì nghi vấn đó lại chuyển sang nhân vật chính tên Lâm. Các chi tiết trong phim đan xen nhau về thời gian và không gian gây ra phức tạp và khó theo dõi nội dung. Đến cuối cùng cũng không biết là Lâm có bán bí mật công ty thật hay không nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách