Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Maze Runner - Giải Mã Mê Cung - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2015 06:50:42 | Xem tất
Nhìn lạ quá. nhưng chắc sẽ hay đây.
Thấy các bạn toàn review tích cực hehe
Kéo về ngay thôi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2015 12:54:24 | Xem tất
Thích bộ tiểu thuyết này lúc đầu được xuất bản khi chưa được dựng phim rồi, hồi hợp, ly kỳ, óc phán đoán nữa, nói chung hội tụ được rất nhiều điều gây cho người đọc sự thích thú. Lúc phim công chiếu không xem được. Mà nay đã có phim trên E-zone, xem ngay và luôn. Hy vọng xong phần này nhà sản xuất sẽ làm tiếp hai phần sau nữa.
Thanks subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2015 20:59:22 | Xem tất
hóng mãi <3 <3 <3 Thanks ST nhiều ^^  coi ở rạp rồi nhưng vẫn muốn coi lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2015 08:20:22 | Xem tất
Bị ghiền film Mỹ trở lại. 1 thời gian thấy bên EMovie ko có nhiều film mới nên ít ra vô.
Dạo gần đây quay lại thấy quá hot đi ạ.
bị thích Dylan nhé! Cảm ơn subteam đã mần film cho tụi mình được xem. Thoại của Kites chất lượng hơn hẳn các trang khác nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2015 12:24:14 | Xem tất
định để đến tết xem, cơ mà hay quá, lỡ xem mất r, k biết tết xem gì đây.. sang năm có ra part 2 luôn k nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2015 20:13:21 | Xem tất
thực ra là mới vô đã để ý cái anh Minho vì đẹp zai :3 với cả cậu Newt vừa dễ thương vừa đẹp zai (ôi trời mê trai có phải là cái tội ko?!)
xem xong đoạn cuối thấy open ending nên có lên google search, phim này sẽ có phần 2 ra mắt vào tháng 9 năm 2015 nhé mọi người
coi thấy ghét nhất nhân vật Gally nhất, tượng trưng cho kiểu người bảo thủ, to mồm mà nhát gan, ko dám thử thách những điều mới lạ, chỉ thấy an toàn trong vỏ bọc mình tự tạo ra, rốt cuộc chỉ làm khổ những người thân xung quanh
nhân vật chính Thomas tuy có khuyết điểm là tính tò mò, những người tò mò thì thường tự chuốc lấy rắc rối cho bản thân và dễ chết, nhưng họ lại là những người can đảm, ko an phận với cuộc sống nhàm chán và chọn lựa con đường dễ dàng, Thomas lại còn là người có chí khí và tình nghĩa, dù bị dồn đến đường cùng cũng cố cứu Alby cho bằng được, và nhiều lúc con tim điều khiển thân xác anh quá nhanh nên lí trí ko kịp chặn anh lại
cảm thấy nhen nhóm chút gì đó sau khi xem phim khiến mình tự nhủ làm làm gì đó có ích hơn cho tuổi thanh xuân của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2015 00:57:35 | Xem tất
phim hay
cái kết làm mình hóng hớt chắc là có phần 2 nhờ
trong phim thì thích Minho và Newt dù 2 người này ko phải nhân vật chính
.. quá men ấy..
ôi dồi ôi... nói chung là cứ đang bị quay cuồng..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2015 01:56:34 | Xem tất
phim hay, ngồi 4h sáng xem mà ko thấy buồn ngủ
tiếc thằng bé cuối phim quá, trẻ nhất mà phải chết, haizzzzz
nếu mà có phần 2 chắc lại thêm mấy nhân vật nữa chết thì buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2015 18:11:12 | Xem tất
E-Zone gửi lúc 29-12-2014 04:09 PM
Thông báo link die tại đây!

Trời ơi toàn phim hay mà cứ phải ngóng chờ hoài ah! Kites ơi nhanh nhanh lên nà! Ủng hộ nhà Kites hết mình nè! Lót dép ngồi hóng nà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2015 20:17:59 | Xem tất
phim này xem được, mấy nhóc đóng phim này nhìn quen mặt ghê gớm, mà lớn tướng hết cả rồi..
có cái con nhện nhìn nó hơi bị điêu. Nhện máy mà dớt dãi tùm lum tà la.. Người yếu tim thì không nên xem, tại nó hay có yếu tố gây giật mình với lại hiệu ứng âm thanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách