Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Magical Brush/ Thần Bút Mã Lương/ 神笔马良/ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-12-2014 15:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Tui là tui thích xem phim hoạt hình
Không biết hay không
Thấy sub là cứ kéo cãi đã :X, tks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-12-2014 17:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Bút than bút thần hay vẽ cho ta một cô vợ đẹp như hoa hậu nào . Chuyện cổ tích luôn mang lại niềm cảm hứng cho mình. Giờ có phim hoạt hình nhìn mà them. Tại sao ta không có but này để vẽ cho mình cây tiền, công viên toàn bang vàng nhỉ. Thật là đau khổ. Nhìn vàng bay mất dù là hoạt hình nhưng long ta vẫn đau như cắt, nước mắt đầm đìa hận không thể có túi càn khôn của Tông Ngộ Không để mang hết vàng đó về chẳng cần bút thần làm gì nữa .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-1-2015 10:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên thấy hoạt hình bên C-zone
truyện thì đã đọc r, k biết lên hoạt hình thế nào nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-2-2015 12:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim "Thần bút Mã Lương" cảm thấy rất thích. Các nhân vật được vẽ rất rất dễ thương. Nhất là cậu bé hoàng thượng ý. Khả ái chết đi được. Xem phim này người lớn như mình còn thích nữa nói chi là trẻ con. Câu chuyện này với mọi người ai cũng quen thuộc cả. Xem rồi nhớ lại những năm tháng trẻ con ngô nghê. Mình rất thích đồ họa của phim này, vui tươi, dễ thương, sống động lại trông có chút gì trẻ con ngô nghê và đáng yêu nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-2-2015 21:25:14 | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện cổ tích xưa cũ nhưng giờ vẫn thú vị như ngày nào thích chi tiết Mã Lương lần đầu vẽ khi có bút thần phim sẽ hay lắm nhỉ và hình ảnh cũng đẹp nữa cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 9-4-2017 15:03:38 | Chỉ xem của tác giả
nếu mình nhớ không nhầm thì hồi lớp 6 có học về bút thần của Mã Lương cũng rất hiếm khi xem phim hoạt hình của Trung vì hình ảnh và cách xử lí nhân vật chưa rõ ràng, nhưng đây là một ngoại lệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách