Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Grand Budapest Hotel - Khách sạn đế vương - Ralph Fiennes, F. Murray Abraham - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 28-10-2015 11:49:07 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mọi người khen quá, kéo về coi xem nó hay không? Hi vọng không thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 8-11-2015 23:59:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không những chỉ có những cảnh quay rất thú vị mà còn nội dung rất hay nữa
Diễn viên đóng cũng đạt mà mình thích Bellboy không thể chịu nổi
Phim rất đáng xem và chả hiểu sao có thể bị lỡ Oscar chắc tại gây dựng theo chiều hướng hơi hài hài nên khó đạt giải
Anw cảm ơn ST nhiều vì đã dịch bộ phim này ạ much appreciated
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-11-2015 17:27:05 | Chỉ xem của tác giả
đợt phim chiếu rạp thì không đi xem được, nên giờ mới lò mò tải về xem :v Cám ơn chủ thớt nha. Thấy bạn siêng up phim quá ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-12-2015 22:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có phải kiểu cổ trang có quý tộc và nô lệ không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-12-2015 07:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thấy thì phim này với phim Anna Karerina là 2 phim có cách dựng phim hay nhất trong thời gian qua. Anna Karerina làm theo lối sân khấu, từng phân cảnh thay đổi liên tục nối tiếp nhau. Còn The great Budapest hotel thì được quay ở chế độ 4:3 - tỷ lệ chuẩn mực của các bộ phim câm trắng đen thời xưa,ống kính luôn được đặt ở trạng thái cố định với trục đối xứng ở vị trí trung tâm, cách di chuyển máy quay cũng tuân theo quỹ đạo vòng xoay 90 độ, 180 độ; hoặc chạy song song với chuyển động của nhân vật, hoặc dựng ngược vuông góc với mặt đất. Nội dung phim thì đi theo hướng dark humor, vừa châm biếm vừa hài hước, thiệt sự rất đáng coi. Cảm ơn subteam nhiềuuu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-12-2015 20:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kiểu vừa bi vừa hài =))Xem trên starmovie đã nghiền rồi mà giờ thấy trên kites sub cũng phải down lại xem cho đỡ nhớ, tks ST nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-12-2015 06:36:15 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam làm sub phim này nha.
dốt tiếng anh nên mấy phim kiểu này mình rất thích xem sub để hiểu cho rõ.
mong chờ subteam làm thêm nhiều phim hay thế này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-1-2016 22:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim nội dung hay, cảnh quay quá đẹp và diễn biến rất thú vị. Hơn nữa mình rất thích dàn diễn viên, lâu lâu rồi mới có một bộ phim khá toàn diện như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-1-2016 01:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên nửa đêm, khá rảnh (như mọi khi) ~ Ngồi lôi phim này ra xem lại. Dưng nhớ lần đầu xem mình đã lẩm bẩm, phim này Oscar mà từ chối chắc thế giới loạn. Phim xem kiểu không phải lôi cuốn do trai xinh gái đẹp, mà đúng do cái lạ lạ, dị dị, khùng khùng, vui vui. Nhịp phim vừa đủ, tình huống khá bắt. Nói chung đáng xem :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 19-1-2016 03:06:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhìn qua kiểu cổ cổ, chẳng muốn xem. Nhưng thấy casc b
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách