Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Grand Budapest Hotel - Khách sạn đế vương - Ralph Fiennes, F. Murray Abraham - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-8-2015 19:39:42 | Xem tất
Phim trông có vẻ rất hay, mang tính chính trị chắc cũng nhiều, down down thôi...
Thanks subteam rất nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 01:16:06 | Xem tất
Phim rất hay, tình tiết hài nhẹ nhàng nhưng rất lôi cuốn. Phim có các cảnh quay rất đẹp. Xem không rời mắt khỏi màn hình từ đầu đến cuối phim. Poster quảng cáo rất lôi cuốn. Phim này được chọn đi thi các liên hoan phim quốc tế nên từ nội dung cho đến diễn viên, cảnh quay đều được chau chuốt rất kỹ. Bạn nào chưa xem thì nên down về mà xem, rất đáng đồng tiền bát gạo. Thanks SubTeam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 15:22:11 | Xem tất
Vào kites mới biết phim này. Chưa từng xem trailer hay review ở đâu. Nhưng kites làm sub phim nào cũng hay cả. Thanks các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 20:31:46 | Xem tất
Xem rồi, không hiểu lắm các bạn ạ. Hài thì vui thật nhưng rõ ràng thông điệp, ý nghĩa bộ phim mình chưa thấm hiểu được. Chắc mình phải đào bới bác google để hiểu hơn mới được. Mà nói thật , không hiểu phim này thì phí lắm ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2015 22:44:36 | Xem tất
Phim cứ theo cái nhịp tưng tửng của thời đại xưa, nhưng mà cái tưng tưng đó vừa hài vừa ý nghĩa nha, nhân vật đóng thì hợp thôi rồi, bối cảnh cũng công phu nữa, nhạc cũng hay. Nói chung là phim này đáng xem lắm. Chỉ có điều mở đầu với kết thúc nếu làm nối hơn chút nữa về khách sạn thì tuyệt hơn rồi, nhưng mà như vầy thôi cũng rất đáng xem rồi nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2015 21:24:31 | Xem tất
Lần đầu tiên mình xem một bộ phim có kiểu quay lạ như thế luôn
Lúc đầu cảm thấy những tình tiết hơi bị rời rạc và không mạch lạc lắm nhưng dần dần sau cũng thấy thú vị
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 18:23:18 | Xem tất
nghe tên phim là muốn coi rồi cơ mà lỡ quên không đi coi nhờ subteam mà lại được coi bù lại... cảm ơn sub team nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 20:36:49 | Xem tất
mình thì không thấy chút hài hước nào trong phim này cả, bài học đắt giá của mọi thời đại, con người ai cũng tham lam giành dựt, bất chấp thủ đoạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2015 18:16:11 | Xem tất
ủng hộ subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2015 14:04:21 | Xem tất
phim oscar phim nào cũng đẹp
thích màu phim lắm lắm luôn
cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo