Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Grand Budapest Hotel - Khách sạn đế vương - Ralph Fiennes, F. Murray Abraham - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-8-2015 08:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người comment khen nhiều quá làm mình cũng hóng quá điii, mong là sẽ hay :3333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-8-2015 14:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim đỉnh của đỉnh
Nghệ thuật mà ko nặng nề
Hài hước mà không lố lăng
Cảnh đẹp, diễn viên đỉnh cao và tất cả.
Vẫn biết chú Ralph đóng Voldie ko mũi có một giọng nói rất hấp dẫn nhưng có xem phim này mới thấy hết được cái tài của chú.
Mình xin tự trao giải phim hay nhất của Oscar 2014 cho phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-8-2015 21:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá à. Rất thích thể loại chính trị như thế này. Mong team ra thêm những phim như này nhé thank thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-8-2015 09:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hóng phim này lâu lắm rồi, hôm nay đã được xem ùi, cảm ơn subteam vô cùng luôn.

phim này nhận được nhìu đề cử oscar lắm nè, chúc cả nhà mình xem phim thật vui vẻ nha!

nice week!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-8-2015 10:26:30 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình chưa nghe tên
nhưng xem trailer thấy khung cảnh khách sạn quá đẹp và ấn tượng, và phong cách phim khá hài hước
thêm cả thấy có tên hãng phim Indian Paintbrush thì cũng đáng để xem thử lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-8-2015 11:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng khen phim nên down về coi thử
Lúc đầu thấy poster thấy đẹp nhưng không định xem, chs cuối cùng lại down về xem
Hay lắm lắm lắm x5
Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-8-2015 12:39:00 | Chỉ xem của tác giả
Bộ film tuyệt vời ông mặt trời của Wes Anderson nè! Xem đi xem lại vẫn thấy thích, quy tụ toàn diễn viên tài năng thôi. Film này vừa rồi thắng 4 Oscars, chỉ tiếc nhất là Cinematography lại ko ăn được của Birdman :'(
Dẫn dắt mạch film quá ổn, gay cấn, hài hước <3 Nói chung là style Wes Anderson nó vậy á, coi The Darjeelind Limited cũng vậy hà, có điều k hay được bằng TGBH thôi (Cũng có tình iu Adrien Brody của tui)
Thanks sub team nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-8-2015 15:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hạnh phúc quá *trái têm trái têm*
Mình thấy phim này quảng cáo các kiểu trên TV nhưng ko xem đầy đủ được
May quá kites nhà mình lại làm ;-;
cảm ơn subteam nhiềuuuu
subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-8-2015 10:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có hình ảnh khá đẹp, lần đầu tiên xem mình đã cảm thấy rất ấn tượng dù đó chỉ là bản SD. Sau đó mình đã xem lại một lần trên tivi. Phim có nội dung vừa hài hước vừa cảm động, đúng kiểu mình thích. Cảm ơn các bạn đã làm sub để mình có cơ hội xem lại phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-8-2015 22:05:55 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay, chuẩn phim oscar, t đã nghĩ phim này được giải cơ nhưng không ngờ lại thua birdman. diễn viên diễn chuẩn thôi rồi, thích nhất là bác main, ko hề nhận ra là bác là voldermost của harry poster cơ. mà cái sốc nhất là main phụ của phim toàn diễn viên khủng ko, toàn hạng A, vô phim xuất hiện có mấy giây :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách