Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Fault In Our Stars - Khi Lỗi Thuộc Về Những Vì Sao - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-10-2014 01:29:31 | Chỉ xem của tác giả
em băn khoăn tự hỏi nam chính có lạc quan như bản thân vẫn tưởng khi mà chỉ thiếu đi một điếu thuốc trên môi cũng khiến anh ta run rẩy khôn nguôi
còn nữ chính, cảm giác chị ấy luôn sống trong sợ hãi mơ hồ và tin tưởng mù quáng vào cuốn tiểu thuyết của tác giả - hay có thể nói là một kẻ đã mất đi niềm tin vào cuộc sống này
một bộ phim đáng xem và đáng suy ngẫm về nhiều điều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-10-2014 08:06:15 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu xem phim sẽ cảm giác bộ phim này sẽ giống như những phim tình cảm khác, không có gì nổi bật, nhưng khi đã xem rồi, sẽ có lúc rơi nước mắt lúc nào không hay, phim thật sự rất cảm đông, 1 câu truyện tình cảm nhẹ nhàng nhưng đau đớn cho 2 nhân vật chính, họ trải qua nhiều vui buồn với nhau trong cuộc đời những tưởng hạnh phúc sẽ mỉm cười, nhưng. mọi người hãy xem phim này nhé, thật sự rất hay, kinh phí làm phim này không lớn, nhưng doanh thu rất cao, đáng để xem!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-10-2014 10:51:27 | Chỉ xem của tác giả
hóng sub kites phim này bữa h
koi trên mấy trang khác nó cự bị giật giật khó chịu lắm
nghe đồn phim này hay bá đạo...tks sub team nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-10-2014 13:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này trước có xem onl nhưng bản xấu, h có bên kites vui quá, xem hay và ý nghĩa lắm lắm :333333333333333333333 thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 18-10-2014 17:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên có vẻ đẹp. Nội dung có vẻ hấp dẫn đấy. Lâu lâu lại thích xem phim âu mĩ với thể loại này. Bình thường toàn bắn nhau rồi đấm đá.
Mong sub team sớm hoàn thành.
*Lót dép*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-10-2014 23:17:25 | Chỉ xem của tác giả
phim này rất hay,rất cảm động. Tôi thích cách hành xử của nam chính trong phim,và cả niềm tin vào cuộc sống mà anh thể hiện,nó khiến tôi ngỡ ngàng và suy nghĩ về cái cách mà tôi đang nhìn cuộc sống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-10-2014 23:33:27 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer mà thích vô cùng, cũng hóng từ lâu rồi. Phim này thực sự ý nghĩa. Với mình thì đây là phim không thể không xem
cảm ơn subteam nhiều lắm ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-10-2014 23:42:35 | Chỉ xem của tác giả
trailer thì có vẻ hay, các bạn bảo là hay, nhưng mà chưa coi nên hok bit thế nào, nhưng mà tin tưởng sự chọn lựa của subteam lém, phim nào trên Kitesvn làm cũng hay hết à.
Thanks subteam trước trong khi mình đặt gạch hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-10-2014 02:45:16 | Chỉ xem của tác giả
ùi, mình thik phim này lắm, nên nhảy vào ủng hộ 1 cái...hi hi
phim nhẹ nhàng, cảm động và đọng lại rất nhìu suy nghĩ khi kết thúc. số phận của 2 con người ấy quả thật là lỗi lầm của những vì sao á.thật buồnhụi hụi
thank subteam vì đã dịch phim...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-10-2014 07:43:43 | Chỉ xem của tác giả
Hóng suốt thôi,cứ ra ra vào vào từ ngày đầu.
Về căn bệnh quái ác, dù có lấy đi nước mắt nhưng mình vẫn thấy thật tuyệt. Hi vọng, chỉ cần có hi vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp theo một cách nào đấy nhỉ?!
Cảm ơn subteam đã thực hiện bộ phim này, thật hợp với thời tiết se se lạnh sắp tới, nhâm nhi cùng tách trà rồi thưởng thức.
OK?OK!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách