Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Fault In Our Stars - Khi Lỗi Thuộc Về Những Vì Sao - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-10-2014 15:57:23 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay thôi rồi
xem phim xong mới thấy cuộc sống của mình đáng giá biết chừng nào.
Nghe nói đọc truyện cũng hay lắm mà chưa có thời gian để đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-10-2014 17:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Ngáo, phim hay thôi rồi, phim sẽ rất tuyệt trong mấy ngày se lạnh này vừa đắp chăn bật quạt vừa nhâm nhi cafe vừa xem phim. Thx subteam nhiều a~~~~ Hy vọng em nó nhanh nhanh được lên kệ
Bạn nữ chính đẹp quá đáng, tóc ngắn đẹp hơn tóc dài bên Dị biệt luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-10-2014 17:52:16 | Chỉ xem của tác giả
biết phim này qua bài OST Boom Clap, bài ấy hay quá trời luôn
nội dung và những hình ảnh trong phim có vẻ cảm động lắm
chờ sub của E-movie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-10-2014 18:27:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất là hay.
Những câu chuyện cảm động xung quanh tình yêu của 2 bạn trẻ và cách mà họ đối mặt với những bệnh tật đớn đau được truyền tải một cách nhẹ nhàng nhưng thấm thía. Cuộc sống thường quá ngắn ngủi để ta cảm nhận những điều quý giá xung quanh mình nhưng hãy đối mặt với những khó khăn thử thách để sống trọn vẹn từng phút giây.
IF YOU WANT THE RAINBOW, YOU HAVE TO DEAL WITH THE RAIN.

Haiz, xem xong mà cảm thấy bản thân còn quá non trẻ để mà thấu hết được những gì bộ phim đem lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-10-2014 18:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Úi phim hay lắm ấy ạ, cảm ơn subteam đã dịch nó Nam chính thật sự quá là cute đi mà, hãy xem để biết anh ấy tán đổ nữ chính như thế nào, quá là đẳng cấp đi =) Xem xong cảm động và trân trọng vào niềm tin, tình yêu và ý chí của 2 người với cuộc sống, thấy được cách họ quý trọng từng giây từng phút như thế nào. Tuy nhân vật chính bị bệnh ung thư nhưng không có đau buồn quỵ lụy u ám gì cả, đoạn đầu còn vui nữa ) đoạn sau khóc như mưa, nhưng càng thấy yêu đời hơn Kết cái ám hiệu của 2 người quá đi "Ok? OK!"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-10-2014 19:39:15 | Chỉ xem của tác giả
"Chào bác, con gái bác đã làm một chuyện rất bất công. Nên bọn cháu đến đây để báo thù. Bác thấy đấy, trông bọn cháu không đông lắm… nhưng với 3 bọn cháu, thì có 5 chân, 4 mắt… và 2 cặp rưỡi phổi còn lành lặn. Bọn cháu còn có cả 2 tá trứng… nên nếu cháu là bác thì cháu sẽ quay vào trong nhà."
...
Coi lần đầu thì thấy vui, qua lần 2 là hết vui nỗi rồi T.T
P/s: Thấy các bạn toàn để ý nữ chính đóng Dị biệt chứ không để ý nam chính đóng vai anh trai của nữ chính trong Dị biệt nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-10-2014 20:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Hình như 2 diễn viên chính đóng vai 2 anh em trong phim dị biệt thì phải.
Thích bạn diễn viên nữ từ phim Dị biệt đến giờ, hóng tiếp thôi. Nhưng xem chừng phim có vẻ buồn, thích những phim có cái kết tươi sáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-10-2014 20:38:30 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi cuối cùng cũng tới ngày này
đặt gạch phim này ngay và luôn thôi
cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-10-2014 21:28:22 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi độ hóng của phim này thể nào cũng ngất ngưởng
Mình chưa đọc truyện nhưng mấy bạn bên page sách ngoại văn lúc nào cũng lùng sục sách này, nghe chừng có vẻ hay lắm. Mình chỉ mừng là lại thấy bạn diễn viên đóng Divergent thoai
hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-10-2014 22:12:45 | Chỉ xem của tác giả
Từng được giới thiệu và nghe quảng cáo rầm rộ, giờ hóng thôi.
Thích anh nam chính qua phim Dị biệt dù trong phim đó chỉ là vai nhỏ (có thể nói là rất nhỏ).
Chị nữ chính có vẻ đẹp lạ lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách