Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Crossing 1/ Thái Bình Luân 1/ Song Hye Kyo, Chương Tử Di, Huỳnh Hiểu Minh, Đồng Đại Vi/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-4-2015 17:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Bom tấn rồi đây.
Phải tải về coi trong mùa lễ thôi.
Thanks subteam nhiêu nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 30-4-2015 11:42:43 | Chỉ xem của tác giả
sao tìm mãi không thấy lịch chiếu ở đâu nhỉ.
Mình thích xem mấy bộ phim lịch sử lắm. Dù là phim Trung Quốc nhưng vẫn thích coi, coi được học tập kiến thức từ nước người ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 3-5-2015 21:17:30 | Chỉ xem của tác giả
Chị Song đóng phm cổ trang Trug Của mà đẹp miễn chê luôn
Mà anh Minh ơi, anh yêu chị Song luôn đi
đẹp đôi quá đi mất <3  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-8-2015 00:23:00 | Chỉ xem của tác giả
Down lâu rồi nhưng vừa mới có thời gian để xem, quả thực là rất hay, xứng danh bom tấn. Mở đầu phim là tình tiết chiến tranh, quả thực nét bá khí của HHM để đóng những vai chỉ huy, chiến tranh ntn rất đạt và cảm động. Mối tình của HHM vs Song đẹp và lãng mạn kỳ lạ. Câu chuyện của Kim Thành Vũ và cô gái Nhật, của Đồng Đại Vỹ và Chương Tử Di đều có nét đặc sắc rất riêng. Mình rất chờ đợi câu chuyện ở phần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-8-2015 00:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Luôn yêu thích những bộ phim về chiến tranh Trung Quốc. Xem phim xong thấy người Trung Quốc cũng đâu khác gì mình đâu? kháng chiến bảo vệ đất nước xong (họ chống Nhật, mình chống Pháp) rồi lại chiến tranh nội bộ (đánh Tưởng, mình đánh Ngô), cũng chỉ là do những kẻ càm quyền điều khiển. Người dân, người lính chỉ là những người bị hại. Bộ phim không chỉ miêu tả về cuộc chiến thời loạn, mà trong đó còn có cả Tình đồng chí, tình đồng bào, tình người và tình yêu.
Buồn cười, nhưng ngẫm lại thấy ứa nước mắt khi xem xong cảnh 3 người lính, 2 đầu chiến tuyến gặp nhau, cùng nhau ăn chung 1 con thỏ, dù sao cũng cùng là người Trung Quốc, cùng là con người, cùng bị đói nữa.
"Mấy chuyện đánh nhau này, đều là ở trên đánh nhau, chứ chúng ta có muốn đánh nhau đâu chứ, kẻ bán mạng toàn là chúng ta" :'((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-10-2015 15:01:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi song wáchuẩn cho vai tiểu thư mà anh vũ vói chị nagaswa quá hợp luôn.thích nhất love story của 2 anh chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 5-3-2016 12:24:27 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 22-7-2016 07:28:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim có sự tham gia của rất nhiều diễn viên nổi tiếng
Nghe nội dung có vẻ hấp dẫn, đề tài chiến tranh mình rất
yêu thích. Chỉ chờ ko biết Song Hye Ko sẽ thể hiện khả
năng diễn xuất như nào

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 15-8-2016 09:48:59 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim hay và ý nghĩa, rất đáng xem
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 13-10-2016 21:37:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này ban đầu vì dàn cast. Đều là người mình thích, đặc biệt có Kim Thành Vũ.
Có lẽ do mạch phim cứ chậm nên dễ tạo cảm giác chán nản, bù lại cảnh phim vô cùng đẹp, thích nhất lúc khiêu vũ có tuyết lùa vào.
Chuyện tình của 3 đôi thì cặp của Huỳnh Hiểu Minh - Song Hye Kyo đẹp nhất, từ lúc quen nhau đến khi thành vợ chồng đều mang đến cảm giác rất hạnh phúc. Cặp của Chương Tử Di - Đồng Đại Vỹ thì lại vô cùng thực tế, quen nhau đều có mục đích. Đôi của Kim Thành Vũ thì ít nổi hơn nhưng riêng vai Nghiêm Trạch Khôn vẫn không bị mờ nhạt.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách