Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Crossing 1/ Thái Bình Luân 1/ Song Hye Kyo, Chương Tử Di, Huỳnh Hiểu Minh, Đồng Đại Vi/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-1-2015 22:20:42 | Xem tất
tên nhân vật chính thấy Song Hyo Kyo đầu tiên mình còn tưởng chỉ là nữ chính của cả bộ lần này
nhớ đây cũng không phải lần đầu chị ấy đóng phim điện ảnh Trung. Hình như từng có lần hợp tác với Lương Triều Vỹ và cả Chương Tử Di (phim gì thì không nhớ rõ tên) nhưng chỉ xuất hiện ngắn ngủi, đứt đoạn, không mấy ấn tượng
thôi thì mình là đứa nhiều định kiến và cố chấp nhưng ở Song Hyo Kyo mình không thấy chị ấy có gương mặt để đóng phim điện ảnh, điện ảnh Trung thì càng không hợp. Chương Tử Di dù không còn trẻ, tạo hình cũng không kiêu kì, xinh đẹp như SHK nhưng cá nhân mình thấy CTD tỏa ra sức hút hấp dẫn hơn nhiều
"Thái Bình Luân" này có cô bạn đã đi xem và khen tấm tắc khiến mình cũng tò mò muốn xem
hóng sub

Bình luận

ấn tượng cá nhân với quan điểm của mỗi người  Đăng lúc 26-4-2015 08:19 AM
mình thích những vai có tính cách trái chiều, đôi khi lại không rõ ràng. Nội tâm nhân vật kiểu như vậy rất có sức hút với mình :)) còn việc ai nổi hơn thì chắc tùy   Đăng lúc 26-4-2015 08:19 AM
trong phim mình thấy SHK nổi hơn, cg thik nhân vật SHK đóng nữa, và cũng có thể vì CTD đóng vai có tính cách hơi trái chiều nên mình cũng không thik nhân vật đó lắm.   Đăng lúc 25-4-2015 02:17 PM
vị trí ko nói lên chính hay thứ đâu bạn, chỉ là do người dịch thôi :)))  Đăng lúc 31-1-2015 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2015 22:56:09 | Xem tất
Mình cảm ơn subteam đã dịch bộ phim này. Mình đã đọc và nghe nhiều lời khen dành cho tác phẩm này. Các cảnh quay hoành tráng, dàn diễn viên ấn tượng với diễn xuất chân thực. Thật xứng đáng là bản Titanic của Châu Á. Cặp đôi Song Hye Kyo- Huỳnh Hiểu Minh đẹp đôi quá !

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2015 12:07:12 | Xem tất
rất thích xem những phim kiểu lịch sử như vậy, đặc biệt là về chiến tranh nữa
thanks subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2015 19:43:44 | Xem tất
Cảm ơn Subteam và hy vọng subteam sẽ có thể mang tác phẩm này đến trong mùa nghỉ Tết. Ngày trước đã rất chờ đợi Song Hye Kyo trong bộ phim cùng với Lương Triều Vĩ và Chương Tử Di, nhưng đất diễn lại quá ít và chưa thể hiện được gì nhiều. Hy vọng, trong lần này sẽ là một sự diễn xuất đầy đủ hơn và rõ nét hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2015 09:03:55 | Xem tất
Thanks Subteam nhiều nhiều nha. Phim hay quá. Đúng là chiến tranh là kẻ thù của nhân loại. chiến tranh là mất mát, bất kể là phe nào Huỳnh Hiểu Minh với Song Hye Kyo đẹp đôi thế. Hơn ẻm Angelia Baby nhiều.
Hi vọng sớm có phần 2 cho mọi người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2015 09:28:31 | Xem tất
Trời ơi, mình ngất đây, toàn những diễn viên gạo cội, yêu quá yêu quá! Có anh Lâm Bảo Di nữa, ôi Song Hye Kyo, chị Chương Tử Di! Cám ơn Subteam yêu quý nhiều lắm. Cơ mà hóng hóng phim thôi! Chị Song xinh đẹp, anh Huỳnh  Hiểu Minh đẹp trai quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2015 17:53:35 | Xem tất
Phim quy tụ toàn diễn viên gạo cội.
Hóng phim từ lúc mới có trailer.
Xem tạo hình của từng nhân vật đã thấy thích r. Kết nhất vẫn là sis Song và Minh giáo chủ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2015 19:05:03 | Xem tất
đây là cái phim được coi là Titanic phiên bản Hoa ngữ thì phải
hội tụ toàn dàn sao khủng thế này thì không xem không được rồi
Sao mà mình thích cái ngô ngô của anh Đồng Đại Vỹ thế không biết
Cảm ơn subteam nhiều

Bình luận

Mình xem phim này rùi, nhưng nội dung được quảng cáo là Titanic phương Đông thì hình như toàn bộ nằm ở phần 2. Kết thúc phần 1 mới lên chuyến tàu đó thui.  Đăng lúc 5-4-2015 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2015 14:30:57 | Xem tất
Nhìn tạo hình của Song đẹp quá, diễn thì chắc chắn khỏi chê luôn
Hóng phim này từ lâu rùi
Subteam cố lên

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách