Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Thần thám Địch Nhân Kiệt | Huỳnh Tông Trạch, Mã Thiên Vũ, Thích Vy, Tôn Kiêu Kiêu (Vietsub E36 > 39 END - OST Page 1)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2014 19:14:17 | Xem tất
tks ST nhiều nhiều nhé, nhìn thấy có tập mới mà mừng quá xem rồi lại muốn xem nữa
cơ mà mong ST check lại 1 chút, ở tập 1 ấy, phần sub nhạc bị lỗi font chữ

Bình luận

HD cũng lỗi nhạc nhé :DDDDD chắc fix lại nhạc luôn  Đăng lúc 2-10-2014 06:06 PM
SD bạn nhé, mình quên mất không ghi :)  Đăng lúc 29-9-2014 05:32 PM
là bản SD hay HD bạn?  Đăng lúc 29-9-2014 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2014 14:33:57 | Xem tất
Từ ngày thấy thread phim là mình đã hóng lắm rồi, cuối cùng thì subteam cũng cho ra lò 2 tập liền một lúc. Vậy mà coi không đã gì hết á. ^^
Mới xem thì thấy Huỳnh Tông Trạch diễn Địch Nhân Kiệt khá ổn. Mình lại bị ấn tượng với VươngnNguyên Phương của Mã Thiên Vũ cơ, vì hồi nào tới giờ anh này toàn đóng mấy vai lí lắc. Sang phim này đổi tông 180 độ luôn, vừa cao ngạo, nho nhã, toàn cười mỉm mỉm không hà
Về nữ nhân vật thì Uyển Thanh của Thích Vy trong 2 tập này chưa có lời thoại nào nên không có cảm tình gì đặc biệt. Mộng Dao mới đầu phim là làm mình ghét quá trời, con gái gì mà vừa dữ lại ngông cuồng, không phép tắc gì cả. Dần dần thì cũng đỡ hơn, nhìn có chút đáng iu hơn rồi. Chị này hay thích gây chuyện với Nguyên Phương, không biết sau này có duyên nợ gì không đây, nếu được thì cũng xứng lắm, bù trừ lẫn nhau mà
Cá nhân mình thấy Lâm Tâm Như đóng vai này không hợp, khuôn mặt chị hiền quá không đủ sắc sảo xinh đẹp cần có của một Võ Mỹ Nương trong tâm trí mình, dù sao cũng là vai phụ thôi nên không dám yêu cầu cao quá ^^!
Thanks subteam nhiều, mong chờ những tập tiếp theo

Bình luận

2 tập đầu mình mới coi xong cũng ghét Mộng Dao quá trời luôn... Nguyên Phương của chúng ta tuyệt vời vậy mà cứ xỏ xiên miết, mog sau này thay đổi để đỡ ghét   Đăng lúc 1-10-2014 02:14 PM
mới có đoạn đầu nên cũng chưa chắc Mỵ Nương sau này sẽ thay đổi ra sao đâu :))  Đăng lúc 29-9-2014 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2014 17:31:07 | Xem tất
Ellee gửi lúc 28-9-2014 07:14 PM
tks ST nhiều nhiều nhé, nhìn thấy có tập mới mà mừng quá  xem rồi lại muốn xem nữa  ...

SD bạn nhé, mình quên mất không ghi

sr, đăng nhầm, mod xóa giúp mình nhé

Bình luận

tks :D  Đăng lúc 29-9-2014 06:37 PM
oke b  Đăng lúc 29-9-2014 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2014 19:58:09 | Xem tất
Banhsuabo gửi lúc 13-9-2014 12:20 PM
Xem cả bốn cười đùa vui vẻ, yêu thương hạnh phúc, hoạn nạn có nhau suốt 38 tập. Đ ...

Oai, mình đang hóng phim này mà đọc bình luận của bạn thấy sợ quá. kết thúc quả thật đau lòng như vậy ah?
Thấy dạo này chẳng có mấy phim cổ trang nào ra hồn nên biết có phim này mình hóng lắm mà.
Nhưng SE thế thì buồn lắm. Phân vân không biết có nên xem hay ko??!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 10:08:21 | Xem tất
Thần Thám Địch Nhân Kiệt - E01 - REVISED - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 10:10:14 | Xem tất
Thần Thám Địch Nhân Kiệt - E02 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2014 15:37:57 | Xem tất
Xúc động quá, chờ bản vietsub chuẩn bao lâu nay. Xem bản thuyết minh ngán quá, toàn tua thành ra làm mất hay của bộ phim...
Tiểu Vũ đóng quá đạt, trời ơi yêu Nguyên Phương không để đâu cho hết
Khí chất vương giả, thông minh, có chút ngạo kiều và không thể thiếu là dễ thương vô dối >////<
Lúc đầu xem không thích Đồng Mộng Dao nhưng sai thấy chị ấy tốt thiệt
Có điều lạ ở phim này là: đặt trong bối cảnh cổ trang nam nữ thụ thụ bất thân nhưng Nguyên Phương và Mộng Dao vẫn cứ nắm tay nhau suốt (mặc dù đến tận cuối phim 2 người vẫn không thừa nhận yêu nhau) không chỉ thế những cử chỉ của Địch Nhân Kiệt với Uyển Thanh khiên nhiều khi phải tua đi quá :'(
Dù sao thì phim vẫn hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 11:12:12 | Xem tất
Huỳnh Tông Trachjhhhhhhhhhhh em sẽ xem phim này vì anh ha ha, các bạn xem rồi cho mình hỏi phim hay không vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 11:38:22 | Xem tất
mình vừa mới xem hết phim này xong, xem bản thuyết minh
xem xong rùi mà vẫn thấy hâm mộ phim này wa
có vài đoạn xem hơi sợ, mình toàn phải quay mặt đi
nói chung xem rất hấp dân, đã xem là muốn xem  đến cùng luôn
toàn phải thức đến sáng để xem cho hết, hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 14:01:53 | Xem tất
yukikojung gửi lúc 2-10-2014 03:37 PM
Xúc động quá, chờ bản vietsub chuẩn bao lâu nay. Xem bản thuyết minh ngán quá, toàn tua ...

Nguyên Phương có yêu Mộng Dao đó chứ, còn Mộng Dao thì như bạn ấy nói lúc chết thì tình cảm bạn ấy dành cho Nhân Kiệt sâu nặng, vì là thanh mai trúc mã, nên Nguyên Phương không bằng, nếu có kiếp sau thì Nguyên Phương nên gặp Mộng Dao trước, chứng tỏ là Mộng Dao cũng có cảm tình với Nguyên Phương đó chứ.
Phim này là phim cổ trang coi tương đối được trong mấy năm gần đây. Mấy năm nay toàn là thể loại cung đấu coi hoài cũng ngán. Còn cổ trang thì thím Vu xào mấy bộ của cụ Kim làm mình nản. Tuy nhiên có mấy vụ án thì cũng đoán được hung thủ, dù thủ đoạn ra tay thì còn phải chờ Nhân Kiệt giải thích

Bình luận

Nhưng công nhận phim này hay  Đăng lúc 4-10-2014 12:56 PM
Nguyên Phương thì rõ ràng yêu Mộng Dao rồi, không phải MG ko có cảm tình với NP nhưng chi tiết cuối làm mình bực cả mình, sao ko cho yêu nhau rõ ràng đi. MG vẫn thích ĐNK   Đăng lúc 4-10-2014 12:56 PM
Mình bức xúc đoạn cuối đó lắm. Vì mấy tập trước Mộng Dao nói ĐNK như anh em với cô ý, cảm thấy tình cảm không được trọn vẹn @@  Đăng lúc 4-10-2014 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách