Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Thần thám Địch Nhân Kiệt | Huỳnh Tông Trạch, Mã Thiên Vũ, Thích Vy, Tôn Kiêu Kiêu (Vietsub E36 > 39 END - OST Page 1)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-9-2014 16:35:12 | Xem tất
Phim này cũng xem đc mấy tập thấy nội dung cũng được.
Mình thích xem phim phá án.
DV nam thì cũng đc nhưng ko thích dv nữ trừ LTN.
Xem tập cuối thấy bùn nên ko xem tiếp nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2014 18:44:59 | Xem tất
Mình mới coi xong phim này bản thuyết minh, giờ cũng có sub lun ah, mình cũng đặt gạch hóng thử. Xem phim này mình bấn nhất là anh Nguyên Phương, người gì đâu mà đẹp trai không chịu được, vừa anh tuấn, phong lưu, giỏi võ, tạo hình đẹp nhất của Mã Thiên Vũ trong các phim cổ trang mà anh đóng gần đây, xem xong mà hình ảnh anh NP còn lởn vởn trong đầu.
Mình cũng thix cặp NP-MD, tiếc là khúc cuối lại là SE, thôi thì xem xong tập cuối thì không nên để trong đầu làm gì cho ức chế . Phim tổng thể ra thì có 5 vụ án, mình thấy vụ án thứ 4 là li kỳ nhất trong các vụ, vừa rợn vừa bất ngờ, mấy vụ kia ko hấp dẫn lắm nhưng vì có anh NP nên vẫn theo dõi hết từ đầu đến cuối . Mong bên Trung sx thêm mấy phim phá án cổ trang, lâu lắm rồi từ thời phim thời niên thiếu của Bao Thanh Thiên 1,2,3 mình mới xem lại đc bộ phá án kiểu này.

Bình luận

Mình thấy BK như bị trúng tà ý, phá hỏng cả mối tình đẹp. Mà dở hơi là cho MG đỡ trưởng cho ĐNK chứ không phải Nguyên Phương @@  Đăng lúc 20-9-2014 03:36 PM
nên mới theo dõi hết, dù sao cũng là fim phá án nên mình ko câu nệ nhìu  Đăng lúc 20-9-2014 12:44 PM
chuyện tình cảm trong fim bk làm hời hợt quá, nhiều lúc có mấy khúc chen vô thấy lủng củng, hơi vô duyên, thiếu mạch lạc và tính logic, nhưng tại MD với NP cute wá   Đăng lúc 20-9-2014 12:43 PM
Mình cũng chả hĩu khúc này BK ăn trúng gì mà cho MD nói câu đó, mối tình giữa MD và NP đang yên đang lành tự nhiên quăng cái khúc cuối vô làm hỏng bộ phim  Đăng lúc 20-9-2014 12:40 PM
Bạn ơi thế thật ra Mộng Giao có yêu Nguyên Phương không? Đoạn cuối xem làm mình thấy Mộng Giao vẫn thích ĐNK @@  Đăng lúc 20-9-2014 07:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2014 04:48:24 | Xem tất
Dạo này Vũ ca đóng phim liên tục nhỉ, lần này lại là phim thần thám nữa. Dan cũng thích anh Tông Trạch nữa, để xem lần này anh đảm nhiệm vai này thế nào, chắc cũng ổn như mấy phim trước. Phim này cũng giống phim bộ tứ phá án hồi đó nhỉ, lâu rồi Dan cũng không nhớ tên gốc của nó là gì.

Thấy cái poster với mấy nhân vật của phim trông cũng hấp dẫn. Chắc phim cũng có những tình tiết ly kỳ đây. Nói chung phá án là có mặt Dan hihi...

Cám ơn subteam đã đầu tư và làm bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2014 09:25:06 | Xem tất
Dạo này thích xem phim cổ trang ghê luôn, phim nào cũng hóng hết Nhất là mấy phim phá án như này, hấp dẫn quá.
Lót dép ngồi hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 07:10:01 | Xem tất
Vid cut couple Tiểu Kiệt - Uyển Thanh, cho thấy độ mặt dày của anh Kiệt

Bình luận

Mặt dày đâu mà dày. Này gọi là... không có da mặt =)) Cũng không có xương sống nốt =))  Đăng lúc 5-10-2014 07:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 08:37:31 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 16-9-2014 07:10 AM
Vid cut couple Tiểu Kiệt - Uyển Thanh, cho thấy độ mặt dày của anh Kiệt

Cảm ơn bạn đã post clip này để mình được chiêm ngưỡng độ dày và trơ tráo của Tiểu Địch
Thật ra nếu không tính ngoài đời anh là người trăng hoa thì những vai diễn trên phim của Huỳnh Tông Trạch mình cực thích từ hồi bên TVB. Huỳnh Tông Trạch nếu nói đẹp thì cũng không đẹp nhưng rất có duyên
Nhưng chị nữ chính này thì mình thấy không ưng lắm, đó là cảm nhận sơ khảo thôi, không biết khi xem phim thì có thay đổi không nữa. Nói chung là mình thích mấy phim phá án, hồi nguyên 3 phần Thời niên thiếu của Bao Thanh thiên mình đều xem và mê tít, cũng mong là phim này sẽ khiến mình hồi hộp không kém
Dù sao cũng cảm ơn subteam đã cho ra lò phim này.

Bình luận

Thích Vy hồi xem Cao thủ như lâm thích thế, nhưng trong phim này đúng là thế nào ấy. Có lẽ bạn ấy đẹp kiểu rất hiện đại, cổ trang ko hợp  Đăng lúc 6-10-2014 10:28 AM
Công nhận là dàn cast nam không chê vào đâu được ^^  Đăng lúc 16-9-2014 09:12 AM
đôi Lâm Tâm Như với Viên Hoằng cũng đẹp dữ lắm ^^  Đăng lúc 16-9-2014 08:53 AM
công nhận Thích Vy nhìn ko có cảm tình chút nào, cũng may có dàn cast nam kéo lại, Lâm Tâm Như chỉ đóng khách mời thôi mà mình nhìn còn mê hơn nữ chính nhiều,  Đăng lúc 16-9-2014 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 13:02:10 | Xem tất
Mình xem gần hết phim rùi, kết thúc bùn quá. Phim xem cũng có lúc rất là ghiền, những vụ án thì tuy còn đơn giản nhưng thế là tốt rồi. Tập hợp nhiều diễn viên cũ, xem rất là cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 20:30:37 | Xem tất
Mình đặt 1000 viên gạch hóng luôn. Theo dõi phim từ lúc khởi quay vì quá thích mấy phim cổ trang của LTN luôn mà xem được bản thuyết minh chưa được 1 tập đã nản luôn vì không nghe ra nói cái gì

Giờ thì ngon rồi. Subteam nhà mình cố lên. Yêu subteam nhà mình nhất luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2014 11:26:47 | Xem tất
Phim coi từ đầu đến cuối theo đến cùng  , nhưng ai dè kết thúc cặp đôi chính thế
Phim hay quá trời mà tình cảm thì kết thúc ko hậu
Cực kỳ ghét mấy phim kết thúc thế
Bỏ thời gian ra theo dõi phim chỉ mong kết thúc có hậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2014 09:17:00 | Xem tất
khucphiyen gửi lúc 14-9-2014 02:44 PM
ui, đang cày phim này, hóng hớt từ lúc có bản điện ảnh có kim bum. Coi hài không đỡ ...

"Lúc thấy lâm tâm như đóng võ tắc thiên, gái chỉ sợ phim này liên quan đến đấu đá giành vương vị, cũng may là chỉ có phá án, mấy cảnh trong cung lâu lâu mới xuất hiện. Theo gái coi phim được biết ( chứ không biết lịch sử thế nào), địch nhân kiệt ủng hộ nhà Đường, sau này làm quan dưới triều võ tắc thiên, ngoài mặt trung thành nhưng vẫn ủng hộ con cháu nhà đường nối nghiệp. Cho nên dự là nếu có phần 2, vai trò của võ tắc thiên sẽ quan trọng hơn, chuyện trong cung mới thực sự bắt đầu."

chị giống em quá, em cũng đang hóng hớt phần 2 phim này đây chị ạ.

theo lịch sử thì ĐNK là người gián tiếp có công khôi phục lại nhà Đường, nhưng đó là lúc về già rồi. Nói chung là e chưa bỏ tập nào của ĐNK cả. xem mà mê tít luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách