Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mint.doli
Thu gọn cột thông tin

[2014] Stand By Me Doraemon - Doraemon Mãi Bên Mình/ スタンド バイ ミー ドラえもん (Vietsub FHD completed) - Gửi cho tuổi thơ của tất cả chúng ta :)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-3-2015 16:49:36 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

doraemon - thưở thơ ấu của biết bao đứa trẻ, trong đó có cả mình, thử hỏi 1 người qua đường xem liệu họ có biết hay ko doraemon vs chiêc túi bảo bối thần kì, nobita vụng về nhưng tốt bụng, xuka dễ thương quan tâm, chai en hay bắt nạt nhưng luôn là một người bạn tốt, rồi xeko nữa, mỗi người 1 vẻ, cùng nhau họ tạo nên một bộ truyện tuyệt vời, 1 kí ức đáng nhớ cho tuổi thơ của mỗi người..
rất tiếc vì đã không có có hội được xem doraemon ở rạp, giờ kites làm sub rồi ^^ thanks subteam vì đem đến 1 bộ phim tuyệt vời cho mọi người <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 17:07:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

ôi, bộ truyện đi liền với tuổi thơ của mình... Lúc ra rạp ko có dịp đi xem..
cảm ơn subteam nhiều...
hóng quá ạ.
Tuy là nét vẽ 3D nhìn ko đẹp lắm, nhưng nhạc film thì hay miễn bàn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 18:11:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Hị hị, ngày nào cũng phải vào đây coi có chưa để mà còn down cho kịp. ôi, em hóng Stand by me quá đi mất, nghe nói trong phim cũng có nhiều chi tết giải thích mà trong truyện không có.
Cám ơn subteam nhiều ơi là nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 18:15:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Đặt dép hóng sub thôi. Nhớ ngày xưa qua. Tuần nào cũng lên nhà sách mua truyện Doremon về đọc. Còn ngay ngô ước gì mình có được cái túi thần kì nữa cái sơ cua cũng được :v :v...Thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 18:16:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Hôm nay tự nhiên vô kites thấy tin phim có vietsub làm hết cả hồn. Nhớ là có tin phim tràn trên mạng cũng lâu rồi nhưng mà bữa nay thấy vietsub coming soon trong lòng thật là vui quá. Tuổi thơ của cả một thế hệ. Nhớ ngày xưa không có tiền mua trọn bộ nên quyết tâm sưu tập bộ Doraemon Plus, còn lại thì cứ rảnh phát là ra nhà sách ngồi đọc.
Cảm ơn subteam nhiều lắm vì đã mang bộ phim đến với mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 18:40:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

a hóa ra đây là phim Doraemon ở rạp mà chị mình nhắc đến

lần đấy chị định đi xem mà cuối cùng không đi được, kites làm sub thì mình sẽ đưa để chị xem chung

haiya nhắc đến Doraemon là bao nhiêu ký ức tuổi thơ tràn về...

cảm ơn kites đã làm dự án này nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 18:42:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

hóng phim này
nghe nói khúc cuối cảm động lắm
dạo này tâm trạng ko ổn mà cứ thích coi phim buồn, khổ ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 19:12:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Phim hay quá chừng, hồi bữa ra rạp coi lồng tiếng
Giờ Kiets chuẩn bị làm sub rồi, hóng thôi
Thích coi bản vietsub của Kites, hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 19:36:12 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Mình xem Engsub thì thấy Movie này chủ yếu là tổng hợp từ các câu chuyện ngắn và thêm thắt 1 vài chi tiết để có sự liên kết lại với nhau.
Các chi tiết, câu chuyện kiểu đã thuộc lòng từ ngày nhỏ khi đọc cuốn truyện Đôrêmon còn 5k/cuốn thì phải...vậy mà sao vẫn cảm thấy cảm động quá thể. Ngồi xem mà sụt sùi, khóc quá trời khóc như con dở hơi luôn.
Cứ như cái kết nhưng không phải là sự kết thúc dành cho Đôrêmon vậy (vì mình nghe nhiều fan của truyện thắc mắc, cái kết của Đôrêmon là ntn nhỉ? Và cũng đọc được khá nhiều cái kết trên mạng do fan viết).
Nhưng mình thích cái kết của Stand by me. Cái kết không có nghĩa là kết thúc, mà là bắt đầu một câu chuyện khác.
Cảm ơn subteam đã thực hiện DORAEMON: STAND BY ME.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 19:59:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Bữa mình ra rạp xem rồi, nhưng thấy subteam là vẫn hóng để down zìa xem lại!
Thật sự là phần này là phần movie xúc động nhất từ trước đến giờ trong các movie của Doraemon,nhìn cái cảnh Nobita liều mạng chống trả Chaien để Doraemon yên tâm về mình mà nhẹ lòng ra đi thiệt ngồi rớt nước mắt luôn vậy, vs phần 2 cha con Shizuka nói chuyện với nhau cũng cảm động nữa!
Đặt gạch hóng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách